faiza foxy na malaria sugu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

faiza foxy na malaria sugu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The secretary, Mar 25, 2012.

  1. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hawa watu nasikia wameanzisha blog yao inaitwa "kwetu pazuri" kwa wale wanaopata ban huwa wanaenda huko
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pamoja na jane000
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    wani hawa walipigwa BAN ya maisha?
     
  4. j

    jackline JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mie nimewamiss sana,kumbe walipigwa ban mie nilidhani walijitoa jf,kumbe ni ban.Duuu! mods ni noma
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,441
    Likes Received: 9,818
    Trophy Points: 280
    Ndo umekuja kuinadi hapa kwa jamvi?
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,597
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Si ban ya maisha nadhani..

    Watakuwa waliona wanatofautiana kimitazamo na mods.. Wakaamua kujiondoa.. Ingawa Malaria Sugu nilikuwa nikitofautiana naye,ila alikuwa na burudani ya aina yake..

    "Hii ndiyo JF na mimi ndiyo FF,Celebrity No 1 wa JF","unanchekesha","uje upate darsa","hujuwi,kama ungekuwa unajuwa".... Aah.. Huyu ndiyo nammiss kwa sana tu!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    wako alumelu!
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,535
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Mhhmmm!! Ndio revolution au?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Sasa hata kama wana blogu yao si watakuwa bored sana? Manake raha ya blogu kubishana na kujibizana.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,907
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Hao watu wa3 wanaboa kinomaaaaa!!! MS kila sredi ye na CDM tu,Jane000 haeleweki anataka nini,FF yeye ubishi tuuuu.
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,276
    Likes Received: 4,716
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kunaitwa Radhia sweety yan kama FF..
     
  12. T

    TORABORA Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli tupu. Wala haitaki tochi.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kingine kinaiwa MAMA POROJO
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,203
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    Hawa wako katika mgomo baada ya Nape kuwabania malipo kwa muda mrefu kwa kazi yao ngumu humu JF
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,597
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Taratibu Konnie... Mmoja CCM na latter ni CUF...

    Haya..
     
  16. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    halafu ni ukweli
     
  17. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,178
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikajaribu kufungua hiyo kwetu pazuri nione kama kweli ipo?
     
  18. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,478
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    Malaria sugu hamalizi miezi miwili bila ban, safi sana ajifunze adabu
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Yupo wapi mwita?
     
  20. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,597
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Dah... Husninyo... Huyo jamaa threshold yake ya temper iko chini sana... Umenikumbusha...dah huwezi kuongelea mambo ya ban bila kumtaja Mwita...!

    Alihusika nazo sana!
     
Loading...