Hao mbeya ili tuwasamehe kwa dhati watupie la 3!
Mmmmh...!! Hawa Mbeya City ni noma aisee
Mbeya City wako ngangari ...2-2 kibiko ya vigogo.
Duh, Nimeamini Mbeya City haiundwi na wavivu. Vijana wanajituma hawa!.
Kuna sub zimefanywa naona kama zitatugharimu, kama ile ya Chombo.
hao mbeya ili tuwasamehe kwa dhati watupie la 3!
Wamekuja kuwashika!!Yaani wanacheza utafikiri wameambiwa wakifungwa wanakufa...
hilo nalo neno..
Daah;Lazima watakaa tu awa madogo
Wewe unataka wasawazishe wakati sisi tunataka tuchukue mpira wa pili.
teheteeteh kombolela enhee..
enheee imekuwaje mkuu..
Updates! updates! updates! updates!
Updates! updates! updates! updates!