Kulikuwa na sababu yote ya kutukana. Mwanzisha thread kasema anatoa updates za mechi ya simba vs mbeya city. Kama hana uwezo wa kuleta mechi nyingine tumlazimishe?
Nimekusamehe kwa kuwa umri wangu hauniruhusu kutukanana na mtu nisiyemjua.
Dak. 22 Simba 0-0 MCC.
Vipi mtanange haujaanza tu huko Taifa?
Hahahahahaha.
Aya bana mmetangulia!
Mbona mashavu yake hayana afya?mgonjwa nini?Tambwe huyo anawainua wanamsimbazi, huyu jamaa atafunga magoli mia msimu huu
Simba 1-0 MCC Dak. 27.
I like this post, tuna hasira nao wamemfedhehesha mzee mwenzetu, ingekuwa magoli ni ya kupanga tu yale sita ya Mgambo yalikuwa yanawahusu sana.
Tambwe anaipatia Simba goli la Pili na la pili kwakwe kwa mechi ya leo.
Naona leo umetusaliti Mkuu Makoye Matale au siyo!!Dak. 33 Simba 2-0 MCC. Tambwe.