Ex wako aliondoka na kitu gani chako unachotamani akurudishie

Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
30,741
Points
2,000
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
30,741 2,000
Acha kabisaa anapiga biti mpaka nakuwa mdogo kama priton
Hili tapeli lina roho ngumu haswaa ebu tulipeleke kesho makao makuu Lumumba tukamsemehe haiwezekani akichafue chama.Ila wadaiwa wengi wanakuaga wanajua kuchimba bit
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
30,741
Points
2,000
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
30,741 2,000
Mm sinaga uongo bhn kanipiga hela huyo kaka wala sitanii mtoa mada kasema tufungukee jaman
Kumbe hutanii?

Nimecheka kama mazuri jinsi ulivyokuwa unalalamika whatsapp baada ya kupigwa la macho na Hussein ila malipo ni hapa hapa duniani.
 

Forum statistics

Threads 1,303,718
Members 501,078
Posts 31,489,988
Top