Ex wako aliondoka na kitu gani chako unachotamani akurudishie

Smokey D

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
2,680
2,000
Nakumbuka papuchi yake ilkuwa nzuri kitumbua kimetuna mbano. Yani nilkuwa nakula kitu kutoka peponi ni kimwaga nahisi namwaga bone marrow..
 

gh hussa

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
2,853
2,000
Write your reply...boksi langu niliifadhi misokoto na majani ya mmea aka bangi au cannabis sativa ilikuwa nzuri sana Nadhan kilikuwa kitu cha mererani au umbuluni kile nlikuwa najisevia taratibu Kama dozii aliamua kuondoka nalo Licha ya kujua kilichomo naskia alienda kulichoma moto


kokote ulipo mama malipo ni hapahapa duniani mungu atanalipia tu sio kwa dhuluma hiyo
 

Yedder

Member
May 5, 2019
72
125
Aliondoka na pc yangu, converse yangu, African boy yangu bora hvyo ila nilochoshanga zaidi kuondoka na boxer yangu na SHUKA langu moja na tukishaachana huwa sina shobo ya kukufatilia
 

Gonzalo Miguel

JF-Expert Member
Sep 1, 2018
815
1,000
Dah! aliondoka na card ya chama.....mpaka sas nashndwa kuuzulia vikao vkubwa vya chama (CHAPUTa)😞😞😞pote ulipo naomba unirudishie au uje uwe kamashaid ili niipate ingine Mi amor😢😢
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom