Ex wako aliondoka na kitu gani chako unachotamani akurudishie


Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,199
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,199 2,000
Aliondoka na degree yake. Aliyopata tukiwa pamoja.

Hatudaiani.
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
8,621
Points
2,000
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
8,621 2,000
Kulala mda huu haiwezekani, club mziki ni kama wote join me please kama hutojali
Ungeniambia mapema sasa manake hata mie leo usingizi hautaki kuja niko na movie hapa ...upo club gani?
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
7,932
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
7,932 2,000
Write your reply...boksi langu niliifadhi misokoto na majani ya mmea aka bangi au cannabis sativa ilikuwa nzuri sana Nadhan kilikuwa kitu cha mererani au umbuluni kile nlikuwa najisevia taratibu Kama dozii aliamua kuondoka nalo Licha ya kujua kilichomo naskia alienda kulichoma moto


kokote ulipo mama malipo ni hapahapa duniani mungu atanalipia tu sio kwa dhuluma hiyo
😂😂😂😂😂
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
7,932
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
7,932 2,000
Nimekuja kugundua kachukua vitu vingi kwangu......I hope Karma finds you before you die!!!!
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
6,442
Points
2,000
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
6,442 2,000
Siwaamini tena wasichana nakuwa na 30 percent tu, wakati niliwaamini 70percent
 
mistari4G

mistari4G

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2019
Messages
224
Points
250
mistari4G

mistari4G

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2019
224 250
Write your reply...boksi langu niliifadhi misokoto na majani ya mmea aka bangi au cannabis sativa ilikuwa nzuri sana Nadhan kilikuwa kitu cha mererani au umbuluni kile nlikuwa najisevia taratibu Kama dozii aliamua kuondoka nalo Licha ya kujua kilichomo naskia alienda kulichoma moto


kokote ulipo mama malipo ni hapahapa duniani mungu atanalipia tu sio kwa dhuluma hiyo

Senge sana....

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,295,669
Members 498,336
Posts 31,219,043
Top