mbalizi1
JF-Expert Member
- Dec 16, 2015
- 22,808
- 45,697
Karibuhakuna shida
Karibuhakuna shida
Sawa. Amezipata tayari.msalimie davet
hahahahhaahhhaa haya bana ledada familyUsigune mdogo wangu sie tushajua madhara yake tayari bado nyie wadogo.
Waambie hao mhenga mwenzanguUsigune mdogo wangu sie tushajua madhara yake tayari bado nyie wadogo.
asante ngoja nije pmKaribu
sawaSawa. Amezipata tayari.
Waambie dadaUsigune mdogo wangu sie tushajua madhara yake tayari bado nyie wadogo.
Yani akishaanza kuwaza kwa kutumia hicho hasikii la muadhini wala mchota maji msikitini anafanya anachoona ni sahh kwake[emoji23] [emoji23] [emoji23] kichwa kidogo chenye jicho moja na kisicho na pua wala masikio ndo utajuta sasa!
pm ndio mdudu gani huyo ukhuty?[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]asante ngoja nije pm
halafu acha kunichuuza hapa mbele za watu ujue[emoji15][emoji15][emoji15]pm ndio mdudu gani huyo ukhuty?[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
hhahah rudi upesi hapa[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Hata sijua-gi namna ya kuitumia hiyo makitu, hivi inakuwaje waje naomba nielekezeMsianze hapaaa[emoji23] [emoji23] [emoji57] [emoji57] nendeni mkayajenge hukoo PM
Habarini waungwana!
Naomba kuwauliza wanaume hapa maana yaonekana wanapenda huu mchezo.
Hivi unaanzaje kumchukua video mpenzi wako mnapokua mnafanya Yale mambo halafu unazirusha kwenye mitandao ya kijamii?
Hivi lengo nini haswa?hamjiskii vibaya au nafsi haziwasuti kwa hicho kitendo?mbona ni udhalilishaji sanaa!!!
Na ukitaka kujua mnafanya haya makusudi Mara nyingi zile video clipo mwanaume haonekani sura zaidi "mdudu" wake tu[emoji22] [emoji22] [emoji22] ila mwanamke anaonekana mpk sura na madoido yote pale kwa majambozi jamaanii!
Wanaume msitufanyie hvyo jamani hata kama mtu ni changudoa au yoyote yule hakuna kitendo kibaya kama kile jamani kinaumaa!
Ule ni zaidi ya uuaji kwa mwanamke!Hivi pata picha Dada ako,mama ako au ndugu yoyote wa kike wa kwako akifanyiwa hvyo utajiskiaje?au hamjui hivi vitu vinaweza kukurudia siku moja kwa namna nyingine?
Mimi bwana ukinifanyia hivi nikishindwa kukuua,sijawahi kuroga mtu ila ntakuroga aiseeehhh!uwe hata chizi maana kwa Mungu mbali kusubiri hukumu!Siwezi kukubali hii aibu aiseeh!
Hata kama tulipiga kwa mapenzi yetu ila kwa nini uzirushe kwenye mitandao tukiachana?
Acheni hiyo tabia mnaumiza sana wanawake.