European Parliament resolution on Tanzania

European Parliament resolution on Tanzania

"Jee ni halali kwetu mtu asiye na historia yeyote na nchi hii ambaye mwenyewe anasema "alisukumiziwa" madaraka hayo makubwa tukavumilia mateso yatakayo tokana na vikwazo kwa ajili ya maamuzi yake...." [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Historia anayo alikua waziri kwa miaka 20 kajenga bara za rami, madaraja, nyumba za Taifa, kafufua shirika la ndege, flyover ya kwanza Tz Tazara....nk
Bila kusahau alinunua kile Kivuko cha MV Bwagamoyo
 
Ifike hatua tuukubali ukweli, " kila mbabe anambabe wake".

Sio kila kitu kinahitaji mihemko, jazba, hasira.
 
"Jee ni halali kwetu mtu asiye na historia yeyote na nchi hii ambaye mwenyewe anasema "alisukumiziwa" madaraka hayo makubwa tukavumilia mateso yatakayo tokana na vikwazo kwa ajili ya maamuzi yake...." [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Historia anayo alikua waziri kwa miaka 20 kajenga bara za rami, madaraja, nyumba za Taifa, kafufua shirika la ndege, flyover ya kwanza Tz Tazara....nk
Hiyo haitoshi,kuna wengine walifanya kuliko haya lakini hawakuacha historia
 
USIKUBALI KUPOTOSHWA HAYA NDIYO MAAZIMIO YA BUNGE LA ULAYA EU

Waziri wa mabo ya nje asema awezi kuzungumzia azimio hilo anasubiri Raisi atoe tamko

>>>Utawala wa sheria
>>>Haki za binadamu
>>>Kamata kamata ya wapinzani
>>>Elimu
>>>Afya
>>>Haki ya kupata habari
>>>Sheria kandamizi na matamko
>>>Mikutano ya kisiasa kupigwa marufuku
>>>Kuandamwa kwa watetezi wa haki za binadamu
>>>Kufungiwa vyombo vya habari
>>>Kuandama watu wanaoshiriki mapenzi ya jinsia moja

BUNGE HILO LIMETAKA PIA HAYA YATEKELEZWE

>>>Kuachiliwa wafungwa wote wa kisiasa
>>>Kurekebisha baadhi ya sheria ikiwemo ya makosa ya mtandao , sheria ya vyombo vya habari
>>>Kuachia uwanja kwa watetezi wa haki za binadamu kufanya shughuli zake

LIMETAKA PIA HAYA YAWEPO

>>>Tume huru ya kuchunguza kutekwa na kuakamatwa kwa waandishi wa habari na watu kupotea katika mazingira ya kutatanisha
>>>Hatua za kisheria kuchukuliwa kwa wale wataobainika kuvunja haki za binadamu

Je, yatafanyika yaliyosemwa?

Au tutatia kiburi?

Mapigo ya moyo yanaenda mbio..
 
USIKUBALI KUPOTOSHWA HAYA NDIYO MAAZIMIO YA BUNGE LA ULAYA EU

Waziri wa mabo ya nje asema awezi kuzungumzia azimio hilo anasubiri Raisi atoe tamko

>>>Utawala wa sheria
>>>Haki za binadamu
>>>Kamata kamata ya wapinzani
>>>Elimu
>>>Afya
>>>Haki ya kupata habari
>>>Sheria kandamizi na matamko
>>>Mikutano ya kisiasa kupigwa marufuku
>>>Kuandamwa kwa watetezi wa haki za binadamu
>>>Kufungiwa vyombo vya habari
>>>Kuandama watu wanaoshiriki mapenzi ya jinsia moja

BUNGE HILO LIMETAKA PIA HAYA YATEKELEZWE

>>>Kuachiliwa wafungwa wote wa kisiasa
>>>Kurekebisha baadhi ya sheria ikiwemo ya makosa ya mtandao , sheria ya vyombo vya habari
>>>Kuachia uwanja kwa watetezi wa haki za binadamu kufanya shughuli zake

LIMETAKA PIA HAYA YAWEPO

>>>Tume huru ya kuchunguza kutekwa na kuakamatwa kwa waandishi wa habari na watu kupotea katika mazingira ya kutatanisha
>>>Hatua za kisheria kuchukuliwa kwa wale wataobainika kuvunja haki za binadamu
Kwanini watuingilie kwenye mambo yetu ya ndani?, hawa watu hawamjui Magufuli?.
Tanzania ni sovereign state, hatupangii watu na hatupangiwi.
Subirini tamko
P
 
Back
Top Bottom