Eti wanawake wa JF especially MMU, wana AKILI nyingi kuliko Wananaume wa JF esp MMU!


Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
105
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 105 145
Hihihihiiiiiii!
Sisalimii wala nini!
Hahahahahaaaa!
...
Hapa mwenzenu sjapata jibu!!!
KWANINI RATE ZA LIKES ZA WANAWAKE WA HUMU MMU ZIKO JUU KULIKO ZA WANAUME????
...
Ieleweke kwamba wapo baadhi ya me humu ndani vile vile rate zao za likes ziko juu, but ke ni zaidi na wako wengi ukilinganisha na me, moreover ke wamevunja record kuna member analikes received nyingi kuliko post zake! Duh!
...
Naamini watu wanagonga likes pale wanapokubali swaga!
It means ukiwa na mapumba, rate yake inaweza kuwa 1/5 or 1/4! Wakati unapost kama 4,000! Na hiyo rate ya 1/4 and 1/5 na kuendelea SANA SANA inashikwa na me!
...
Hapa niwatetee member wapya na wale wasiofikisha posts 500!
...
So, ke kuwa na likes nyingi kuliko me, inamaana wanaakili nyingi kuliko wanaume?
Ikimaanisha wanaswaga kuliko sisi me! Is it true? Why?
...
{likes means likes received, not given!}
...
Eti Heaven on Earth!
christine ibrahim!
King'asti!
DEMBA!
Ennie!
lara 1!
Fixed Point!
Mamdenyi!
gfsonwin!
mimi49!
amu!
tinna cute!
farkhina!
Na ke WOTE wa jf!
Najua kama mna akili nyingi! But kushinda sisi me? Au mnagongewa tu ili watu wapate kachansi fulani cha kuwadoea???
...
Eti watu8!
Eiyer!
Simplicity!
Daud omar!
mwekundu!
Mentor!
Himidini!
Mapi!
TAMNO!
Kaizer!
Katavi!
pakaJimmy!
Na me wote!
Hivi sisi ni vilaza???
Hembu fungukeni kwa nini iko hivyo!
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,104
Likes
5,014
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,104 5,014 280
kwani we Mashaxizo unaonaje!!!!!tuanze na wewe kwanza mtizamo wako
 
Last edited by a moderator:
N

NIFEDIPINE

Senior Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
176
Likes
121
Points
60
N

NIFEDIPINE

Senior Member
Joined Aug 16, 2013
176 121 60
Wanaume wengi hatuna muda mwingi wa kukaa na kufungua mitandao ya kijamii. Muda mwingi tuko bize kutafuta pesa ili familia ziwe stable kuweza kitunza familia. Ndio maana likes nyingi huwezi kuzikuta kwa wanaume,wa ukweli waletao mabadiliko.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,769
Likes
16,130
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,769 16,130 280
Aisee
"Ikimaaanisha wana swaga kuliko sisi me,is this true?why?"
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,123
Likes
571
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,123 571 280
we MAshaxizo mi nilidhani ni mwanamke bwana dah.....:A S-confused1: samahani lakini.
 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
105
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 105 145
kwani we Mashaxizo unaonaje!!!!!tuanze na wewe kwanza mtizamo wako
Hahahahaaaa!
Kuna ke nawakubali sana! Yaani wako very intelligent! Includes you, Abblessed, kaunga, fixed point, DEMBA na yule gsfinwin {Aaagh jina lake gumu!} and others BUT sio kuzidi me, may b wako sawa but likes zenu ziko juu sana!
...
But ke wengine pumba tupu! Nashangaa likes zao ziko juu!
...
Umenielewa dada?
 
Last edited by a moderator:
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
189
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 189 145
^^
Nakubali wanawake wa JF wana akili sana ukilinganisha na hawa ninao waona huku kijiweni nilipo.
Wanastahili likes.. Pia wanaweza kucheza na akili zako usipokuwa makini na taarifa zako unaweza kujikuta upo uchi.
Ngoja nicheke na vilaza wenzangu outside JF
^^
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,265