Eti ulijuaje penzi la aliyekuwa mpenzi wako limeshakwisha kwako?

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,585
2,000
Kama swali linavyojieleza hapo juu

Ulijuaje kwa hatua hii tuliyofikia na mpenzi wangu au aliyekuwa mpenzi wako hapa hakuna tena mapenzi na Mimi penzi lake kwako limeshakwisha?

Mimi upande wangu nilivyoona mpenzi wangu anaanza kuniponda juu ya tabia zangu nikagundua hapa sina changu.
 

Chindy

JF-Expert Member
Apr 5, 2020
351
1,000
Mim nadhani ni kama tu ulivyojuaga kuwa hatua ile mliyofika anakupenda.

Ila ngoja wenye experience na mambo ya kuachwa achwa waje wakupe ufafanuzi zaid😂😂😂
 

shiu yang

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
3,200
2,000
Bby njoo leo,
Ah leo siwezi kuja ndigi yupo masikini
We sinimekuona uko hapo bar unakinywa bia
Ah kumbe umeniona,... Nilikuwa tu natania..
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
53,052
2,000
Pole sana naona swala hili limekuarhiri sana. MUNGU akutie nguvu kwenye kipindi hiki kigumu kama Yesu alivyopita Via Dororosa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom