Eti uchochezi, uchochezi gani?

Halafu nyumbu siku hizi kutwa kucha wanadai eti mimi namuunga mkono/ namtetea Magufuli kwa sababu ya ukabila!

Lakini kama watu wenyewe ni manyumbu unategemea nini zaidi ya unyumbu tu?
 
Halafu nyumbu siku hizi kutwa kucha wanadai eti mimi namuunga mkono/ namtetea Magufuli kwa sababu ya ukabila!

Lakini kama watu wenyewe ni manyumbu unategemea nini zaidi ya unyumbu tu?
Check wanavyofukua Makaburi bila kujua msimamo wa GT
 

Nyani haoni kundule..!
 
Sifa moja kuu ya mtanzania ni UNAFIKI. Liangalie sasa linyani Ngabu. Limekuja kugundua baadaye Para Sizonje ni kabila lake

With your pea-sized brain I don't expect you to understand principles.
 
I don't give a shyt about principles when it comes to the zero brains of the same genes from the same ethnicity (bashite)

You don't give a shit because you don't have the intellectual wherewithal to give a shit.
 

Hehehehehe... Wamefukua slediiii
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…