Joannah
JF-Expert Member
- May 8, 2020
- 22,721
- 54,662
Siku Ile ulivyomfumania na bodaboda wake akimchezea mbususu pale kwenye kochi vipi?
Sjawai mkuu
Sjawai mkuu
Huyu mwanamke kunakitu anakuja hujawai kusema aseh sio kwa kelele hiz alafu Bado uko nae, wanaume hatupendi kelele hasa za pesaUyo mamaJ soon kilio chake chaja,
Ntampiga Chini hamtaamini macho yenu[emoji28]
Hawezi kumuacha huyoDuh kweli kuishi na mwanamke tabu sana pole bro! Ninachokushauri usije kurudiana na huyo mwanamke maana anajua anachokifanya so kumsamehe samehe anakuchulia poa anakuona we boya ukiniacha muache kweli bro vinginevyo utavuna dharau sehemu ambapo heshima inahitajika
Nipo kaka majukumu tu yamenibanaUmeadimika Kama pesa[emoji4]
Huyohuyo dearNi yule yule mama j au umepata mwingine?
sjambo shkamooMzee wa chaputa hujambo
Marhabasjambo shkamoo
Serious,Huyu mwanamke kunakitu anakuja hujawai kusema aseh sio kwa kelele hiz alafu Bado uko nae, wanaume hatupendi kelele hasa za pesa
Sent from my Infinix X688B using JamiiForums mobile app
Aisee[emoji3061],Yule yule