🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🙌 hapana aiseeOyaa unanyatia huku unataka vijana wapige nyeto.
Pisi ya Mrusi mwenzangu hiyo.🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🙌 hapana aisee
daah kule nimekushindwa, na libido yangu hii hakunifai kabisaSelfie ukiwa
Watoto wa ilala hawachelewi kuvamiaUsimtishe mwenzio Basi[emoji4]
Sio wasukuma pure hao wamechanganya sana,, kwa tabia zake hafananii wasukumaHa ha ha...copy ya geita Iyo[emoji4]
Nimefika kaka mkubwa nakazia kwamba mama j pengine Kuna sangoma anamdanganya.Lovie Lady
fyddell
Machaare
Offisho_Kid
EINSTEIN112
Balqior
Mr pixel 3a
nao
Farey_King
scolastika
Bhagavan
bandeko andeko
carbamazepine
Leejay49
Machmadem
@mwazukulu mgikulu
DR SANTOS
MTU ALIYE NYIKANI
Raymanu KE
*******"**********
Lexus SUV
Vito Corleone
Sandali Ali
@2chainz_
Will Jr
Kambi ya Fisi
Adolf jr
tandabui2021
Chiwa
trudie
BILGERT
Nuhu39
GRANITE II
OgaBoy
Missy Gf
rikiboy
DUBULIHASA
@superEnthusisiasis
Only us
††††******%%
Gily
Cute Wife
Dahan
Extrovert
Carlos The Jackal
Ushimen
Glenn
Dr.Restart
Nshomile wa Muleba
Shimba ya buyenze
cocastic
reymage
Tinsley
mama D
mrangi
Equation x
dronedrake
mzabzab
Mzee wa kupambania
figo76
Antonnia
witnessj
Kapeace
Kasie
Sexless
TumainiEl
financial services
mshamba_hachekwi
Mtu flan official
Mtu Asiyejulikana
Mwachiluwi
@bujibuji nyamaume
ERoni
Nakadori
Joanah
Mad Max
Smart911
Joannah
@sophy27
Selikavu
Kelsea
Hii sauti ya mama J alooo mme wangu akisikia plus na mm ni mama J lazima kinuke home. Kujitetea kwa sauti hiyo ni ngumu[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Aisee wakuu
Yaani Kuna watu kua nao kwny mahusiano Ni changamoto Sana[emoji848]
Juz Kati Tulikua na migogoro inaenda wiki ya pili kila mtu kivyake, ijumaa usiku tumekutana kaomba msamaha yameisha na tukapongezana kurudiana tena kwa show moja ya nguvu Sana. Kila mtu karidhika tumeagana vzuri usiku mwema.
Sasa Jana j.mosi asbh Niko dukan,
Ananipigia anaomba nimpatie pesa ya kula,Jana yake tumekutana kaamka kagundua sijamwachia chochote mezani kwake. Nikamuuliza "kwaiyo kumbe penzi huwa unaniuzia? Kwamba Kila Tukisex lazima nikuachie pesa?"
Akasema "hapana, namaanisha njaa inauma sn na ndani hamna kitu, kuna mchele mkavu TU, nipatie pesa nikanunue hata mboga"
Nikamwambia "ile Jana nakuja kwako sikubeba Ela yyt, afu sahv dukani sijauza chochote, ntakupa pesa jioni nikija uko" ghafla akaanza kufoka sn kua njaa inamuuma sn, hawezi ashinde njaa asbr mpk jioni wkt mimi nipo.
Hayo Maswala ya sijauza chochote dukani yeye hayamhusu, anachotaka Ni pesa tu ya mboga itumwe haraka sn kwny tigo pesa Yake, siwezi kutuma pesa ya mboga sahv, Kama vipi Bora tuachane, wanaume wako wengi sn, hawezi kua Kwny mahusiano yasiyo na faida, haiwezekani simpi yeye pesa na kuna shoga Yake Juzi juzi anajua kua nilimpatia pesa.
Nikamwambia
"FRESH TUACHANE, sitoi pesa ya mboga, sawa nmekubali kuachwa" Akasema "POA". Kila mtu akabaki kivyake.
Sasa leo tangu asbh Anapiga simu zake sizipokei, nmekuja kupokea anajaribu kushuka na kutaka maelewano Tena ikabidi kumtolea uvivu aache kujizima data Sana.
Nmemwambia ukweli asijaribu tena kunitikisa kibiriti, Kwamba Kama anahisi kanipa limbwata,ndo anajaribu kulitest Kama inafanya kazi, Basi limefeli na huyo mganga wake kamtapeli. Hajafanikiwa kunimudu Kama anavotaka kujiaminisha.
Kasema kanielewa,
Nmeona nimpe muda zaidi nione Kama atabadilika, asipobadilika Basi atakua sio riziki huyu mwanamke[emoji1431]
Msikilizeni mamaJ wenu uyu hapa[emoji116]
Duu!!!Aisee wakuu
Yaani Kuna watu kua nao kwny mahusiano Ni changamoto Sana[emoji848]
Juz Kati Tulikua na migogoro inaenda wiki ya pili kila mtu kivyake, ijumaa usiku tumekutana kaomba msamaha yameisha na tukapongezana kurudiana tena kwa show moja ya nguvu Sana. Kila mtu karidhika tumeagana vzuri usiku mwema.
Sasa Jana j.mosi asbh Niko dukan,
Ananipigia anaomba nimpatie pesa ya kula,Jana yake tumekutana kaamka kagundua sijamwachia chochote mezani kwake. Nikamuuliza "kwaiyo kumbe penzi huwa unaniuzia? Kwamba Kila Tukisex lazima nikuachie pesa?"
Akasema "hapana, namaanisha njaa inauma sn na ndani hamna kitu, kuna mchele mkavu TU, nipatie pesa nikanunue hata mboga"
Nikamwambia "ile Jana nakuja kwako sikubeba Ela yyt, afu sahv dukani sijauza chochote, ntakupa pesa jioni nikija uko" ghafla akaanza kufoka sn kua njaa inamuuma sn, hawezi ashinde njaa asbr mpk jioni wkt mimi nipo.
Hayo Maswala ya sijauza chochote dukani yeye hayamhusu, anachotaka Ni pesa tu ya mboga itumwe haraka sn kwny tigo pesa Yake, siwezi kutuma pesa ya mboga sahv, Kama vipi Bora tuachane, wanaume wako wengi sn, hawezi kua Kwny mahusiano yasiyo na faida, haiwezekani simpi yeye pesa na kuna shoga Yake Juzi juzi anajua kua nilimpatia pesa.
Nikamwambia
"FRESH TUACHANE, sitoi pesa ya mboga, sawa nmekubali kuachwa" Akasema "POA". Kila mtu akabaki kivyake.
Sasa leo tangu asbh Anapiga simu zake sizipokei, nmekuja kupokea anajaribu kushuka na kutaka maelewano Tena ikabidi kumtolea uvivu aache kujizima data Sana.
Nmemwambia ukweli asijaribu tena kunitikisa kibiriti, Kwamba Kama anahisi kanipa limbwata,ndo anajaribu kulitest Kama inafanya kazi, Basi limefeli na huyo mganga wake kamtapeli. Hajafanikiwa kunimudu Kama anavotaka kujiaminisha.
Kasema kanielewa,
Nmeona nimpe muda zaidi nione Kama atabadilika, asipobadilika Basi atakua sio riziki huyu mwanamke[emoji1431]
Msikilizeni mamaJ wenu uyu hapa[emoji116]
Anhaa now i know! Ila mama J 😂😂😂Mama j msukuma hiyo lafudhi ya kukandamiza kabisa, halafu hawajui kuomba huwa ni command tu
Aisee wakuu
Yaani Kuna watu kua nao kwny mahusiano Ni changamoto Sana[emoji848]
Juz Kati Tulikua na migogoro inaenda wiki ya pili kila mtu kivyake, ijumaa usiku tumekutana kaomba msamaha yameisha na tukapongezana kurudiana tena kwa show moja ya nguvu Sana. Kila mtu karidhika tumeagana vzuri usiku mwema.
Sasa Jana j.mosi asbh Niko dukan,
Ananipigia anaomba nimpatie pesa ya kula,Jana yake tumekutana kaamka kagundua sijamwachia chochote mezani kwake. Nikamuuliza "kwaiyo kumbe penzi huwa unaniuzia? Kwamba Kila Tukisex lazima nikuachie pesa?"
Akasema "hapana, namaanisha njaa inauma sn na ndani hamna kitu, kuna mchele mkavu TU, nipatie pesa nikanunue hata mboga"
Nikamwambia "ile Jana nakuja kwako sikubeba Ela yyt, afu sahv dukani sijauza chochote, ntakupa pesa jioni nikija uko" ghafla akaanza kufoka sn kua njaa inamuuma sn, hawezi ashinde njaa asbr mpk jioni wkt mimi nipo.
Hayo Maswala ya sijauza chochote dukani yeye hayamhusu, anachotaka Ni pesa tu ya mboga itumwe haraka sn kwny tigo pesa Yake, siwezi kutuma pesa ya mboga sahv, Kama vipi Bora tuachane, wanaume wako wengi sn, hawezi kua Kwny mahusiano yasiyo na faida, haiwezekani simpi yeye pesa na kuna shoga Yake Juzi juzi anajua kua nilimpatia pesa.
Nikamwambia
"FRESH TUACHANE, sitoi pesa ya mboga, sawa nmekubali kuachwa" Akasema "POA". Kila mtu akabaki kivyake.
Sasa leo tangu asbh Anapiga simu zake sizipokei, nmekuja kupokea anajaribu kushuka na kutaka maelewano Tena ikabidi kumtolea uvivu aache kujizima data Sana.
Nmemwambia ukweli asijaribu tena kunitikisa kibiriti, Kwamba Kama anahisi kanipa limbwata,ndo anajaribu kulitest Kama inafanya kazi, Basi limefeli na huyo mganga wake kamtapeli. Hajafanikiwa kunimudu Kama anavotaka kujiaminisha.
Kasema kanielewa,
Nmeona nimpe muda zaidi nione Kama atabadilika, asipobadilika Basi atakua sio riziki huyu mwanamke[emoji1431]
Msikilizeni mamaJ wenu uyu hapa[emoji116
Sema wewe nikisema mimi hater. Nauonea huruma uzao wa huyu kaka. Ndo baba wa watoto huyu kila siku anajisifia kwa kutokufanya maamuzi ya kiume. Anajianika duniani so proudly. 🚮DeepPond hivi Kwa Mfano wakiitwa wanaume wajitokeze...na wewe utatoka kweli!?
Nimekuwa nikifauatilia thread zako na huyo mtu wako...baadae nikapuuza!.....
nikajakugundua ...sijui kama unajitambua aisee! Kama hii ndio dizaini ya wanaume tulionao.... Nasikitika sana!
Bora hujaliita beleshi kijiko kikubwa, mi huwa naona hata aibu kumsomaDeepPond hivi Kwa Mfano wakiitwa wanaume wajitokeze...na wewe utatoka kweli!?
Nimekuwa nikifauatilia thread zako na huyo mtu wako...baadae nikapuuza!.....
nikajakugundua ...sijui kama unajitambua aisee! Kama hii ndio dizaini ya wanaume tulionao.... Nasikitika sana!