Eti nisipompa hela ya mboga, Kama vipi tuachane

Eti nisipompa hela ya mboga, Kama vipi tuachane

Si umpe tu hela ya mboga hakuna mwanamke utakaempata asihudumiwe
Huyu mwanamke namhudumia Sana kuliko hata iyo mboga anayoomba, Basi TU shukrani Hana, asipopewa pesa kdg analeta Maneno ya shombo Sana.
 
mimepitia juju mana nakibarua cha kuwagonga jamaa wa CDM uko si unajua tena mambo ya bandari
Ha ha ha......usinisahau kwenye mgao Basi,naskia mnaipangisha, Kodi ya dalali mwezi mmoja ushachukua[emoji28]
 
Back
Top Bottom