Eti "Mtandao unaoongoza Tanzania"! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti "Mtandao unaoongoza Tanzania"!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanakili90, Sep 2, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Salaam,
    Natumaini wana jamii ni wazima wa afya,kwangu mimi ni mzima na buheri wa afya.
    Eti huo usemi hapo juu ni wakweli?
    Kama nikweli inamana wanawateja wengi kuliko kampuni za simu zote hapa nchini.
    Lakini jambo lililonisukuma niandike posti hii ni kuwa,kama wanaongoza basi wangeongoza na kulipa Kodi,na Wangekuwa wanaongoza kwenye kuchangia pato la taifa kuliko air tel.
    Sasa tujiulize ni mtandao unao ongoza kwa kipi nchini Tanzania??
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,677
    Likes Received: 2,759
    Trophy Points: 280
    TIGO bana
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmh!
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kweli lakini.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Kiukweli Vodacom ndo mtandao wenye wateja wengi sana wakifuatiwa na Airtel kisha Tigo, kisha Zantel then TTCL then Sasatel na wa mwisho ni BOL.
    Kwa kulipa kodi siwezi kulisemea kwakuwa yawezekana kabisa kwa namna wanavyoendesha biashara zao sheria ikawafanya walipe kodi kiduchu. Lakini pia tuna sheria za kipuuzi sana zinazotoa mwanya kwa majizi kukwepa kodi.
    All in all Vodacom ina lead kwa customer base
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,464
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Vodacom.....mafisadi!
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ukweli ni upi?
    Wachumi wapo wapi?
    Wana TRA humu wapo wapi?
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mtandao unaoongoza kwa wateja hali kadhalika mtandao unaoongoza kwa kukwepa kodi
    Nchi ya kitu kidogoooo,TRA wamewekwa sawa maisha yanaendelea nadhani iyo slogan itabidi waiondoe
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    We wawapi?
    Ni vizur usome uende kuliko kuichafua mada.
    Watu wanataka hoja na si viroja kama vyako.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    "Vodacom mtandao unaoongoza Tanzania kwa kukwepa kodi" Kazi ni kwako!
     
  11. yangoma

    yangoma Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayanihusu
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,465
    Likes Received: 1,571
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    TRA wanajua kutubana sisi wafanya biashara ndogo ndogo tu,makampuni makubwa hawayagusi.
     
  13. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Tanzania zaidi ya uijuavyoo!!!!!
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,292
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    ulitegemae ROSTAM kulipa kodi?wakati yeye kaja toka iran kuja kuchuma kwa wana bongolala
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sijajua wanaongoza kwa lipi? kama unatumia modern ya voda huku manyara imekula kwako, kwani haipiti nusu saa network inakata, mara siku mbili nzima hamna network.

    Ila kwa matumizi ya simu za mkononi hilo silipingi, napinga kwenye mambo ya internet wako nyuma vibaya, wanapigwa bao mpaka na tigo. na hapa navyoandika hivi vimaandishi vichache, imekata mara mbili.
     
  16. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,754
    Likes Received: 4,011
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ndiyo inaongoza kwa kuwaibia wataje!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    mkuu hapa bongo kila mtu anamaslahi na kitu anachofanya ndio maana kwenye list ya vinara walipa kodi kampuni za madini ambazo ni kubwa haipo hata moja sasa basi kulingana hali ilivyo hawa jamaa wa vodafone wao wanalipa kodi sauzi na hapa wanatusaidia kutoa huduma ya simu sawa mkuu..
     
Loading...