Eti, kisa kutokukumbuka namba ya simu yake.........................


bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
Jamaa mmoja amesikika akilalamika kwa mwenzie kwenye kijiwe
kimoja cha kahawa, mitaa ya Livingstone, Kariakoo..............

Eti mkewe kachukia kweli, kisa kwanini hajaweza kuikumbuka namba ya mkewe kichwani,
mpaka aangalie kwenye simu?

mbona mkewe anaikumbuka namba ya simu yake kwa kuitaja hata akiwa usingizini?

akazidi kusema kuwa basi mkewe ameconclude kuwa hapendwi, kama tu mmewe anashindwa kukumbuka,
vitu vidogo tu hivyo, je hayo makubwa ataweza vipi?

MIE NILIPOMALIZA KUNYWA KAHAWA YANGU NIKAJIONDOKEA LAKINI SIJUI WALIFIKIA CONCLUSION IPI?

SASA NIMEBAKI NAJIULIZA, NA NIKAPENDA KUILETA KWENU ILI TUSHIRIKIANE KUICHAMBUA HOJA YA MSHIKAJI.................

Hivi kumbe hawa dada zetu inakuwa issue sana usipoweza kuikumbuka namba ya simu kichwani?
hivi inaweza kuwa ni sababu mojawapo ya kuonyesha kuwa humjali mwenzio?


MBARIKIWE NYOTE WAPENDWA
TUMSIFU BWANA...................................
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
duu na hiyo sasa kali kwani phone book ina kazi gani daa sa msala wake na mkewe umeishia wapi
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
IMO kila mmoja ana namba za muhimu za kushika kichwani in case of emergencies ama matatizo or hata ile kuhofia simu ikiibiwa... saingine ata ile hali ya kusema kua nikizimikiwa charge walau number ninayo kichwani.... sasa kama kati ya number uloshika kichwani ya mume/mke haipo... that says a lot.... Labda uwe hujashika hata moja, kua kichwa chako kigumu kushika number...
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
IMO kila mmoja ana namba za muhimu za kushika kichwani in case of emergencies ama matatizo or hata ile kuhofia simu ikiibiwa... saingine ata ile hali ya kusema kua nikizimikiwa charge walau number ninayo kichwani.... sasa kama kati ya number uloshika kichwani ya mume/mke haipo... that says a lot.... Labda uwe hujashika hata moja, kua kichwa chako kigumu kushika number...

mmh, asante Asha kumbe hii kitu huwa inawakera sana eeeh...?
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
thanks tumekuwa wepesi sana wa kukimbia vivuli vyetu.
IMO kila mmoja ana namba za muhimu za kushika kichwani in case of emergencies ama matatizo or hata ile kuhofia simu ikiibiwa... saingine ata ile hali ya kusema kua nikizimikiwa charge walau number ninayo kichwani.... sasa kama kati ya number uloshika kichwani ya mume/mke haipo... that says a lot.... Labda uwe hujashika hata moja, kua kichwa chako kigumu kushika number...
<br />
<br />
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
mmh, asante Asha kumbe hii kitu huwa inawakera sana eeeh...?

Bacha hivi unaniambia ukute mkeo kashika number kibao kichwani kwake lakini yako hajui na ni ya mda mrefu... utafurahia kweli??
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Hata mi ningekuwa ndio mkewe ningemind. Madogo hamkumbuki makubwa je? Mmh!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Hata mi ningekuwa ndio mkewe ningemind. Madogo hamkumbuki makubwa je? Mmh!
Huyu jamaa ni wakunyimwa unyumba mpaka akiamshwa usingizini awe anazitaja tena haraka ebooo! makubwa gani tukumbuke tena ? kuna njemba ilileta zogo kubwa baada ya kutofahamu saizi ya kiatu cha mkewe miaka 6 ndani ya ndoa.

Mi nafahamu namba za simu za kama wanawake sita kichwani hahaha!
Wanaume mfahamu saizi ya kiuno,sidiria,kiatu na lazima namba ya simu lol!
Bila kusahau tarehe ya kuzaliwa.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
185
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 185 160
Nliyenaye kuna siku alinishangaa eti kwa nini mpaka sasa sijui size ya kiuno na mguu wake! Sikumwelewa
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Nliyenaye kuna siku alinishangaa eti kwa nini mpaka sasa sijui size ya kiuno na mguu wake! Sikumwelewa[/QUOTE Hilo ni kosa la jinai kiuno unachokishika kila mara na mguu unaousogeza pembeni usijuwe vipimo ?
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,781
Likes
259
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,781 259 180
Nimewahi kukaririshwa namba ya simu, kila tukikutane ananitajia namba yake ya simu na kunifafanulia jinsi ya kutoisahau! sikuishika na nashukuru kwa Muumba sikukaa nae hadi awe mke wangu.
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
Huyu jamaa ni wakunyimwa unyumba mpaka akiamshwa usingizini awe anazitaja tena haraka ebooo! makubwa gani tukumbuke tena ? kuna njemba ilileta zogo kubwa baada ya kutofahamu saizi ya kiatu cha mkewe miaka 6 ndani ya ndoa.<br />
<br />
Mi nafahamu namba za simu za kama wanawake sita kichwani hahaha!<br />
Wanaume mfahamu saizi ya kiuno,sidiria,kiatu na lazima namba ya simu lol!<br />
Bila kusahau tarehe ya kuzaliwa.
<br />
<br />
NA KATI YA HAO SITA, ya mkeo najua haipo kichwani!!!!!!!!!!!!!!
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Madogo lakini yanamaana kubwa,
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
kuna wakati mtu aweza kupata ajali,na kujikuta kapoteza kila kitu. anazinduka hosp,wanamuuliza tuwasiliane na nani! huyo jamaa kuna namba iliyopo kichwani kwake,asijikaushe hapo!
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Asimjaji sana sababu kushika namba sio kipimo cha upendo
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
Bacha hivi unaniambia ukute mkeo kashika number kibao kichwani kwake lakini yako hajui na ni ya mda mrefu... utafurahia kweli??

ni kweli haipendezi sana, lakini kwani unaweza conclude hapo kuwa jamaa hana upendo kwa mwenziwe?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Bacha hivi unaniambia ukute mkeo kashika number kibao kichwani kwake lakini yako hajui na ni ya mda mrefu... utafurahia kweli??
...kwa jibu lako hili na lile la incase of emnergency, nimejua umuhimu wa kuishika namba kichwani kwakweli. ahsante sana ashadii!!
kiukweli kuna mambo tunayodhani ni madogo madogo, ambayo unaweza hisi kabisa hayana umuhimu wowote lakini mbele za watu mkaja onekana hamjuani.

mfano;

hujui sizes za mkeo/mumeo
i.e size ya nguo, viatu nk

hujui kimo cha mkeo.mumeo

hujui chakula/kinywaji akipendacho mkeo/mumeo

humjui dakitari wa mkeo/mumeo, nk...
humjuia anadhurika akila nini, almuradi katika 100% ya kila siku
unamjua 99% kwa walakini wake tu.... sio vyema hata kidogo.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
mmh, asante Asha kumbe hii kitu huwa inawakera sana eeeh...?
dzain ulisahahu namba ya bmkubwa?
pole.....mi ningekufinya mpk ungeikumbuka...ukumbuki yangu UNAIKUMBUKA YA NAN lbda kwa mfano?panachimbika.
 
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
yaani asishike namba yangu nitaandamana, halafu kashika zingine nyingi tu
 

Forum statistics

Threads 1,214,956
Members 462,951
Posts 28,529,764