Eti CHADEMA ni chama cha kifamilia?


Madikizela

Madikizela

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2009
Messages
453
Likes
192
Points
60
Madikizela

Madikizela

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2009
453 192 60
ALIYEKUWA Mwenyekiti wa Mkoa wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Sambwee Shitambala ameendelea kukiponda chama hicho akisema ni cha wanafamilia wanaokitumia kujinufaisha.

Shitambala ambaye alikihama chama hicho, alikuwa akizungumza jana katika mkutano wa ufunguzi wa kampeni za Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa ajili ya uchaguzi mdogo wa madiwani katika Kata ya Majengo jijini Mbeya.

MwanaCCM huyo alisema Chadema chama hicho hakitaweza kupiga hatua kutokana na kuwa sawa na genge la wachache ambaao ni wana familia wanaokitumia kujinufaisha.

Alisema CCM ndicho chama kinachoonekana kutokuwa na mwenyewe.

Alisema vingine vipo chini ya watu wachache hali ambayo vimekuwa vikipeana
madaraka wao wenyewe.

“Tunataka chama kitakachokuwa cha Watanzania wote, ambao wakawa na kauli juu ya chama chao. Hatuhitaji chama kinachoongozwa na genge la wahuni.

Mtu kakianzisha kaweka hati nyumbani kwake, mwingine kaenda kaoa mke kwa mwenye chama kapewa uenyekiti.

Matokeo yake kinakuwa chama cha baba, mtoto na mkwe, hicho si chama,” alisema na kuongeza: “Mimi nilikuwa Mwenyekiti wao Mkoa wa Mbeya lakini nina historia ya kushindana nao katika suala la migomo.

Ndiyo maana sina historia chafu ya kukamatwa wala kufikishwa mahakamani kwa kuongoza migomo ama maandamano yasiyo na kibali. Hii yote ni kwakuwa napenda amani ndiyo
sababu sikukubali kufanya vurugu

SOURCE: Habari leo
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
104
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 104 160
upo sawa shitambala...ukweli unauma. wengi hatujui mengi.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hii habari imebeba ukweli mwingi sana. Ni kweli kabisa ukiangalia matukio ya siku za karibuni na hasa kitendo cha Mbowe kumkatalia Zitto uenyekiti utagundua kabisa kuwa Chadema ni taasisi ya mtu mmoja. Habari zinasema kuwa pale kama huna uhusiano mzuri na Mbowe usitarajie kupata hata ujumbe wa chama. Si mnakumbuka jinsi ishu ya Heche ilivyopelekwapelekwa?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,915
Likes
4,401
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,915 4,401 280
ccm zaidi, imejaa familia za nyerere,kawawa,nnauye,mwinyi,karume,kikwete ama kweli ccm imerithishwa kwa watoto wa waasisi
 
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Likes
27
Points
145
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 27 145
Huyo shitambala hatubi tabu kwani mbeya tunamtu anaitwa Mzee wa upako. Anamkabili vilivyo.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
ALIYEKUWA Mwenyekiti wa Mkoa wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Sambwee Shitambala ameendelea kukiponda chama hicho akisema ni cha wanafamilia wanaokitumia kujinufaisha.

Shitambala ambaye alikihama chama hicho, alikuwa akizungumza jana katika mkutano wa ufunguzi wa kampeni za Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa ajili ya uchaguzi mdogo wa madiwani katika Kata ya Majengo jijini Mbeya.

MwanaCCM huyo alisema Chadema chama hicho hakitaweza kupiga hatua kutokana na kuwa sawa na genge la wachache ambaao ni wana familia wanaokitumia kujinufaisha.

Alisema CCM ndicho chama kinachoonekana kutokuwa na mwenyewe.

Alisema vingine vipo chini ya watu wachache hali ambayo vimekuwa vikipeana
madaraka wao wenyewe.

“Tunataka chama kitakachokuwa cha Watanzania wote, ambao wakawa na kauli juu ya chama chao. Hatuhitaji chama kinachoongozwa na genge la wahuni.

Mtu kakianzisha kaweka hati nyumbani kwake, mwingine kaenda kaoa mke kwa mwenye chama kapewa uenyekiti.

Matokeo yake kinakuwa chama cha baba, mtoto na mkwe, hicho si chama,” alisema na kuongeza: “Mimi nilikuwa Mwenyekiti wao Mkoa wa Mbeya lakini nina historia ya kushindana nao katika suala la migomo.

Ndiyo maana sina historia chafu ya kukamatwa wala kufikishwa mahakamani kwa kuongoza migomo ama maandamano yasiyo na kibali. Hii yote ni kwakuwa napenda amani ndiyo sababu sikukubali kufanya vurugu

SOURCE: Habari leo
Mwongo mkubwa...........hapa alikuwa anafanya nini?

shitambala.JPG
 
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
126 0 0
Hizo ni propaganda tu za wafa maji na vijakazi wa CCM
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Ukimpiga teke chura, unampunguzia safari.............
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,149
Likes
2,592
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,149 2,592 280
Ina maana hilo kalijua leo baada ya kufukuzwa CDM?
Bahati mbaya hata CCM kina wenyewe, na asitarajie
kuwa kujikomba kwa kauli hizi na zile kutampa cheo
au nafasi flani ndani ya chama...
 
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,501
Likes
87
Points
145
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,501 87 145
.
Matokeo yake kinakuwa chama cha baba, mtoto na mkwe, hicho si chama," alisema na kuongeza: "Mimi nilikuwa Mwenyekiti wao Mkoa wa Mbeya lakini nina historia ya kushindana nao katika suala la migomo.

Ndiyo maana sina historia chafu ya kukamatwa wala kufikishwa mahakamani kwa kuongoza migomo ama maandamano yasiyo na kibali. Hii yote ni kwakuwa napenda amani ndiyo
sababu sikukubali kufanya vurugu
DU MIGOMO NI HISTORIA CHAFU HI HIYO MPYA....UFISADI NI HISTORIA SAFI KABISA.....

SOURCE: Habari leo[/QUOTE]
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
True ni chama cha kifamilia..I concur
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,277
Likes
4,726
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,277 4,726 280
rubbish.....

CCM your days are numbered, semeni yote mnayoweza lakini the truth is "wananchi wameshawachoka", na mnazidi kuporomoka kila kukicha. So this Chitambala whatever you call him, he is among those CCM loosers!!

Jiandaeni kuwapokea na wale madiwani 5, wanakuja CCM sababu nyie ndiyo mmewaponza kuwafundisha kukishitaki chama chao bila kujua hata sheria za vyama vya siasa.
 
Mark Francis

Mark Francis

Verified Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
605
Likes
4
Points
0
Mark Francis

Mark Francis

Verified Member
Joined Nov 19, 2010
605 4 0
Mkielemewa ndo mlivyo mna maneno mengi sana ya blaa blaa..... Mwishoni mtasema hata Mchungaji Msigwa ni binadamu yake mwanzilishi, Mr. 2 aliwah imba kwenye birthday ya mtoto wa mwanzilishi, Mnyika jirani yao pale mtaani, n.k....
This is non-sense, Tunataka sera nzuri za maendeleo sio chama cha nani?! Hata ww na mkeo au mmeo na ndugu zako mkianzisha chama tutaingia na kuwasapoti endapo tu mtakua na sera nzuri za kuiendeleza nchi yetu.
 
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
19
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 19 135
ALIYEKUWA Mwenyekiti wa Mkoa wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Sambwee Shitambala ameendelea kukiponda chama hicho akisema ni cha wanafamilia wanaokitumia kujinufaisha.

Shitambala ambaye alikihama chama hicho, alikuwa akizungumza jana katika mkutano wa ufunguzi wa kampeni za Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa ajili ya uchaguzi mdogo wa madiwani katika Kata ya Majengo jijini Mbeya.

MwanaCCM huyo alisema Chadema chama hicho hakitaweza kupiga hatua kutokana na kuwa sawa na genge la wachache ambaao ni wana familia wanaokitumia kujinufaisha.

Alisema CCM ndicho chama kinachoonekana kutokuwa na mwenyewe.

Alisema vingine vipo chini ya watu wachache hali ambayo vimekuwa vikipeana
madaraka wao wenyewe.

“Tunataka chama kitakachokuwa cha Watanzania wote, ambao wakawa na kauli juu ya chama chao. Hatuhitaji chama kinachoongozwa na genge la wahuni.

Mtu kakianzisha kaweka hati nyumbani kwake, mwingine kaenda kaoa mke kwa mwenye chama kapewa uenyekiti.

Matokeo yake kinakuwa chama cha baba, mtoto na mkwe, hicho si chama,” alisema na kuongeza: “Mimi nilikuwa Mwenyekiti wao Mkoa wa Mbeya lakini nina historia ya kushindana nao katika suala la migomo.

Ndiyo maana sina historia chafu ya kukamatwa wala kufikishwa mahakamani kwa kuongoza migomo ama maandamano yasiyo na kibali. Hii yote ni kwakuwa napenda amani ndiyo
sababu sikukubali kufanya vurugu

SOURCE: Habari leo
Sasa yeye Shitambala ametuangusha wambeya maana alikua anaongeza idadi ya wambeya. Sisi tunakielewa chama chetu, kinakwenda safi katika kubalance hulka mbalimbali. Mjinga ndio anaweza asione yanayoendelea chadema.
 
H

Hurricane

Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
52
Likes
0
Points
13
H

Hurricane

Member
Joined Aug 5, 2011
52 0 13
Njaa mbaya jamani, waweza jikuta unafanya hata yasiyotegemewa. Mhurumieni huyo Shitambala mchumia tumbo.
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Kwenye mchezo mmoja wa kiswahili kulikuwa na mtoto mmoja jina le NYAMA YAO....
 

Forum statistics

Threads 1,238,328
Members 475,877
Posts 29,316,322