Ester Bulaya akamatwa na Polisi jijini Mwanza

Ester Bulaya akamatwa na Polisi jijini Mwanza

Maskin haki yake huporwa na tajiri hivyo bas ccm kwa kuwa ndio dollar wanafnya wajisikiavyo kufnya.........
 
Sababu za kukamatwa kwake mbona husemi?
Ama ulishutukizwa kiandika?
 
View attachment 329145

Mbunge wa jimbo la Bunda,Ester Bulaya amekamatwa na Jeshi la Polisi jijini Mwanza na kulazimika kulala rumande baada ya kunyimwa dhamana.

Polisi walivamia Hoteli aliyofikia mbunge huyo na kumkamata majira ya saa 7 usiku na kisha kumpeleka kituo cha kati cha Jijini Mwanza akiwa ameambatana na Mhe. Halima Mdee (Mb) , Joyce Sokombe (Mb) pamoja na Wakili John Malya.

Kamanda wa polisi mkoa wa Mwanza Justus Kamugisha amesema hati ya kukamatwa kwake imetoka ofisi ya Bunge na kwamba Mbunge huyo anashikiliwa kama mtuhumiwa ambaye anatakiwa kusafirishwa kwenda Dar es Salaam.

Wabunge hawa pamoja na uongozi wa juu wa CHADEMA Wako jijini Mwanza kwa ajili ya kikao cha Baraza Kuu la chama hicho kinachofanyika leo katika Hotel ya Gold Crest.
Saa saba usiku mtu anakunywa maji ya baridi! hii itakuwa ngada tu.
 
Screenshot_2016-03-12-08-11-37.png
hatuwezi kuendelea kuvumilia huu uonevu tena
 
Sasa mnapaswa kumuuliza na kumlalamikia Spika wa Bunge lkn siyo Askari wetu, Askari wetu hutekeleza Amri Tu na siyo vinginevyo!

Askari mwenye akili na uelewa wa kazi yake HUTEKELEZA AMRI HALALI TU. Hata mbwa waliofunzwa vyema HUTII AMRI HALALI TU.
 
Yan mi cjaelewa ata kidogo...ngoja niendelee kusubir maelezo kamili
 
Hivi mbunge aliyechuguliwa na wananchi anadhalilishwa kiasi hiki raia wa kawaida wanafanyiwaje? Inauma na kusikitisha sana. Ukombozi bado
 
Ni vizuri kwa kuwa wanamuongezea umarufuu, umahiri, na kupendwa zaidi na watanzania. Historia inaonyesha watetezi wengi na viongozi wengi waliopitia misukosuko kama ya Esther Bullayo ndio viongozi peeke waliobaki kwenye kumbukumbu za kuheshimika zaidi duniani. Ukiona hivyo tuzo nyingi zinajiandaa kumiminika. Usichoke kwenye harakati Dada yetu Esther Bullayo, God with you, blessed.
 
Askari mwenye akili na uelewa wa Nazi take HUTEKELEZA AMRI HALALI TU. Hata mbwa waliofunzwa vyema HUTII AMRI HALALI TU.


Haujui unachokiongea na wala hauelewi chochote kuhusu Jeshi linavyofanya kazi, kama Mkuu wa Jeshi akisema upigwe risasi wewe pamoja na familia yako na itakuwa hivyo Askari hawezi kupinga Amri ya mkubwa wake hata siku moja na kama akifanya hivyo basi hana kazi na hiyo ni sehemu ya mafunzo yao na ndio maana unaona Marekani Raisi anatuma Majeshi kupigana Vita Iraki ingawaje kila mtu anajua kwamba ni illegal war lkn siyo kazi ya Askari kuhoji uhalali wa anachotumwa bali ni kazi yake ni kutii na kutekeleza tu, hivyo kama askari wetu walipewa Amri kwenda kumkamata Mbunge Bulaya watafanya hivyo bila hata ya kupepesa macho kwani siyo kazi ya Askari kuhoji sababu ya kukumata wao ni kutii Amri TU na si vinginevyo!
 
Wawe makini sana na hao police-ccm kwani kufoji nyaraka ni fani yao. Rejea AMRI YA MAHAKAMA KWENYE UCHAGUZI WA MEYA DAR. Police wanadhalilisha mno taaluma yao kwa kutumiwa hovyo na wanasiasa/watawala wa ccm
 
Back
Top Bottom