Ester Bulaya akamatwa na Polisi jijini Mwanza

Ester Bulaya akamatwa na Polisi jijini Mwanza

Kapora mume wa mtu nini? Maana Esther Bulaya anakuwaga na hizo skendo

Kwa hiyo kapora Mume wa Job Ndugai??Hivi Lizabon huwa ubakosa hata hekima kidogo??Aliyekwambia Upinzani ni uadui nani??

Kwa hiyo baada ya Esther kutoka CCM amebadilika na kuwa Mrundi???Wamekuwa mnyama badala ya binadamu???Duh ukiwa CCM unakuwa akili yote umeiondoa
 
Kwa hiyo kwa akili yako unadhani kuwa kilichompa ushindi Sugu ni ile mihemko ya bungeni? Subiri 2020 jinsi wabunge wako watakavyosombwa na maji
Kamuulize aliye kosa kura Mbeya atakuwa jibu.Huko hata CCM wanampenda pole sana.

Usiyempenda ndiyo Mbunge wa Mbeya
 
Kulikuwa na RB na arrest warranty?

Mtaani hizo hazipo siku hizi zipo hapa kazi tu yaani kuvunja sheria na haki za Binadamu tu.

kwa sasa hatuna tofauti na Uganda....Tumebakiza kuwavua nguo tu.
 
Mbona huyo sio mpinzani? Kafata ubunge juzi Tu huko CCM zaidi kuliko huko upinzani

Kama Siyo mpinzani mbona wamwmkamata???Sijawahi kuona CCM wakikamatana hata wakikwapua Mali za umma huwa hawakamatwi
 
Hivi baada ya magamba waliokuwa CCM kuondoka na kujiunga CHADEMA bado kuna watu wanaiita CCM chama cha magamba? Mbona itakuwa utani sasa? Ukweli ni kuwa kwa sasa chama cha magamba ni CHADEMA na hilo jambo kwetu sisi tuliokuwa tuna imani na CHADEMA linatuuma sana sana. Tulimbilie wapi kujifariji?
Ndo maana unaambiwa vua gamba vaa gwanda . Hawawez kuitwa magamba tena .
 
Kapora mume wa mtu nini? Maana Esther Bulaya anakuwaga na hizo skendo
Ulishamkuta wapi akilala na mume wa mtu? Kama mkeo ni mama mpole basi mpe pole lakini siyo Ester. Uwe na nidhamu vinginevyo tutapost picha za mkeo humu.
 
Wapi Lema mtoto wa AR?Yaani Lema mtamu sana kwa ubabe huo ndiyo maana Arusha hakuna upuuzi wa Ndugai arrest warranty, watanyoosha hata hao Polisi wao
 
Mbona wabunge wa ccm wao hawakamatwi?????????????????????????.
Msiwaone wabunge wa upinzani kama wapumbavu,kama mnawaona ni wapumbavu basi nawashauri ccm msibishane na wapumbavu maana ukibishana na mtu mpumbavu na wewe...(................................................).
 
Hivi kuna Gamba kama Chenge ambaye mmempa uenyekiti wa Bunge?
Hivi baada ya magamba waliokuwa CCM kuondoka na kujiunga CHADEMA bado kuna watu wanaiita CCM chama cha magamba? Mbona itakuwa utani sasa? Ukweli ni kuwa kwa sasa chama cha magamba ni CHADEMA na hilo jambo kwetu sisi tuliokuwa tuna imani na CHADEMA linatuuma sana sana. Tulimbilie wapi kujifariji?
i
 
Polccm full vituko, January kamtapeli Mzungu hata kumuongelea hamjamuongelea, wakat kitendo alichofanya Jm ni wiz mkubwa
 
Back
Top Bottom