Ester Bulaya akamatwa na Polisi jijini Mwanza

Ester Bulaya akamatwa na Polisi jijini Mwanza

Sidhani kama ni sawa kwa tukuio kama hilo. Na kama liko basi kuna conspiracy theory nyuma yake, na tutazisikia
 
Hivi baada ya magamba waliokuwa CCM kuondoka na kujiunga CHADEMA bado kuna watu wanaiita CCM chama cha magamba? Mbona itakuwa utani sasa? Ukweli ni kuwa kwa sasa chama cha magamba ni CHADEMA na hilo jambo kwetu sisi tuliokuwa tuna imani na CHADEMA linatuuma sana sana. Tulimbilie wapi kujifariji?

Meela mimi nadhani CCM bado ni chama cha magamba. Ugamba uko katika mfumo wa chama na sio watu. Hao waliotoka ugambani wanakuja kuingia katika mfumo mwingine hivyo sio rahisi kuona wakichafua chama maana mfumo ni tofauti.
Kuwa na amani.
 
Kwa hiyo kwa akili yako unadhani kuwa kilichompa ushindi Sugu ni ile mihemko ya bungeni? Subiri 2020 jinsi wabunge wako watakavyosombwa na maji
Tyson unachekeshaga, nasubiri CDM ife
 
Ajabu ni kuwa wabunge hao wakipata umaarufu na kupendwa na wananchi wanashangaa tena bila kujua wanavyowatendea wananchi wanaguswa.
Ona kile kitendo cha kumshambulia Sugu bungeni ili kumdhalilisha, na wakatumia zile picha kwenye kampeni kuwa ni Mbunge wa hovyo kilivyo wagharimu.
Sugu ndio Mbunge aliyepata kura nyingi kuliko mgombea ubunge yeyote Tanzania. Kwa maana amekubalika na tena bila hongo. Kumpiga chura teke sio kumkomoa katika safari yake.

Umekaa kimajungu majungu tu na hakuna chochote ukijuacho! Askari hawawezi kumkamata raia mwema hata siku moja!
 
Hivi baada ya magamba waliokuwa CCM kuondoka na kujiunga CHADEMA bado kuna watu wanaiita CCM chama cha magamba? Mbona itakuwa utani sasa? Ukweli ni kuwa kwa sasa chama cha magamba ni CHADEMA na hilo jambo kwetu sisi tuliokuwa tuna imani na CHADEMA linatuuma sana sana. Tulimbilie wapi kujifariji?

Kaa huko huko kwa maccm yenye akili 1 tu, ushetani huu utuepuke
 
Hivi baada ya magamba waliokuwa CCM kuondoka na kujiunga CHADEMA bado kuna watu wanaiita CCM chama cha magamba? Mbona itakuwa utani sasa? Ukweli ni kuwa kwa sasa chama cha magamba ni CHADEMA na hilo jambo kwetu sisi tuliokuwa tuna imani na CHADEMA linatuuma sana sana. Tulimbilie wapi kujifariji?
Hivi kwa wale wakristo mlevi au kahaba akiokoka na kumrudia Mungu wale walokole waliokuwepo wanachukia kwa watu hao kujiunga na kanisa lao? Wewe kama una mawazo ya aina hiyo ni wa ajabu sana. Lengo la Chadema ni kuhakikisha wale wote wenye fikra za ki ccm wanaachana nazo na kubadili itikadi yao.
 
Umekaa kimajungu majungu tu na hakuna chochote ukijuacho! Askari hawawezi kumkamata raia mwema hata siku moja!

Ni kweli Chenge ni raia mwema, Ndugai kumpiga kwa fimbo mgombea mwenzake bado alitenda matendo ya raia mwema, wauaji wa marehemu Alphonce Mawazo huko Geita, wale wauaji ni raia wema na ndio maana hawajakamatwa, yule aliemuua mwenyekiti wa kata ya USA River , marehemu Mbwambo, mtuhumiwa akaachiwa na polisi sababu ni raia mwema
 
Li
Kwa hiyo kwa akili yako unadhani kuwa kilichompa ushindi Sugu ni ile mihemko ya bungeni? Subiri 2020 jinsi wabunge wako watakavyosombwa na maji
Lizaboni, kumbuka mlivyojihakikishia 2015 ndo mwisho wa upinzani, na wote mlivyotuhakikishia kuwa, hao akina Sugu, Msigwa, Silinde na wengineo, hawangerudi, mbona wamerudi??

Acheni hizo Lizaboni!! Mnaishi kuwaombea wenzenu mabaya tu, Mungu si wenu pekee. Watu
wanaliombea taifa hili liwe na amani, na viongozi wawe wa haki, na watoe haki. Km we ni mtetezi wa udhalimu, jifunze, vinginevyo, utaendelea kushuhudia wakirudi tu bungeni, n.k.
 
Naskia bulaya na bi Halima ni marafiki Wa karibu saanaaaa...Mpaka
 
Kwa hiyo kwa akili yako unadhani kuwa kilichompa ushindi Sugu ni ile mihemko ya bungeni? Subiri 2020 jinsi wabunge wako watakavyosombwa na maji

Naona ile MIZUKA ya rais wenu imekupanda sasa
 
Nyuma ya pazia wanalenga siku ya uchaguzi, siku hiyo wote wenye kesi watatakiwa Polisi au Mahakamani ili kupunguza namba yao na CCM ishinde na baada ya hapo hakuna kesi
 
Kwa hiyo kwa akili yako unadhani kuwa kilichompa ushindi Sugu ni ile mihemko ya bungeni? Subiri 2020 jinsi wabunge wako watakavyosombwa na maji
rais wa mbeya? labda kizazi chote kife cha mbeya ccm ni songea huko ambako kupata habar ni kaz ndo watatamba dodoma kule kwa wagogo marogoro uduzungwa had sugu aseme ubunge hatak
 
Mwenye taarifa ya uhakika atujuze basi sababu ya Mh kukamatwa usiku wa manane
 
Bado upo ndotoni wew...Eti mihemko!? Watu nowdays hawachaguliwi viongozi tena kama ccm mlivyozoea.....kama unasubiri wabunge wa upinzani kupungua utasubiri sana mkuu...labda hii nguvu ya soda ya magu inakuzingua,ebu jiulize tokea magu ameingia umeona unafuu gani wa maisha ya mtu wa kawaida!? Huo usanii.wa kutumbua utafika mwisho hapo ndipo wananchi watapaza sauti zao! Upinzani unahimalika na utaendelea sana kwenye huu uongozi wa magu!
Umeuliza swali la msingi zaidi zaidi maisha yanaendela kua magumu
 
Ata ikitokea vita Tanzania na Nchi nyingne nakua upande wa nchi nyingne maana vyombo vya ulinzi vishanichosha kutumika kisiasa
 
Back
Top Bottom