Ester Bulaya: Watanzania watapata Katiba mpya ndani ya miaka mitano

Ester Bulaya: Watanzania watapata Katiba mpya ndani ya miaka mitano

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,122
Reaction score
7,178
Mbunge wa Bunda Mjini, Ester Bulaya amesema Watanzania watapata Katiba mpya ndani ya miaka mitano

"Katika Ilani ya CCM ndani ya miaka hii mitano ya awamu ya sita Watanzania watapata katiba Mpya na ukimwangalia anavyozungumzia suala la Katiba Mpya Rais Samia amemaanisha ndio maana katika Ilani ya CCM tumeiweka" Bulaya

 
Anatafuta kufit-in si unajua jiwe alisema ni ng'ombe walioakatwa mikia hawa? Anajua masisiemu wengine hawamuani na bila uporaji wa uchaguzi wala asingepata chakula so ni lazima ageuke nyuzi 180 ili masisiemu yamuamini kwa angalau asilimia chache, ni saikolojia tu hii wala sio rocket science
 
Mbunge wa Bunda Mjini, Ester Bulaya amesema Watanzania watapata Katiba mpya ndani ya miaka mitano

"Katika Ilani ya CCM ndani ya miaka hii mitano ya awamu ya sita Watanzania watapata katiba Mpya na ukimwangalia anavyozungumzia suala la Katiba Mpya Rais Samia amemaanisha ndio maana katika Ilani ya CCM tumeiweka" Bulaya

CCM, chadema, CCM.
 
Hivi ndoa ya Halima na Sauti ya Zege imevunjika? Maana walikuwa hawaachani kila sehemu wako pamoja kama njiwa.
 
Mbunge wa Bunda Mjini, Ester Bulaya amesema Watanzania watapata Katiba mpya ndani ya miaka mitano

"Katika Ilani ya CCM ndani ya miaka hii mitano ya awamu ya sita Watanzania watapata katiba Mpya na ukimwangalia anavyozungumzia suala la Katiba Mpya Rais Samia amemaanisha ndio maana katika Ilani ya CCM tumeiweka" Bulaya

Malaya wa kisiasa malaya mkubwa na kißimu kirefu
 
Ogopa sana kuwa malaya wa kisiasa na malaya wa kijinsia.

Nways ni her opinions ila haaminiki huyu, si tu ndani ya ccm bali pia hata nje ya ccm
 
Mbunge wa Bunda Mjini, Ester Bulaya amesema Watanzania watapata Katiba mpya ndani ya miaka mitano

"Katika Ilani ya CCM ndani ya miaka hii mitano ya awamu ya sita Watanzania watapata katiba Mpya na ukimwangalia anavyozungumzia suala la Katiba Mpya Rais Samia amemaanisha ndio maana katika Ilani ya CCM tumeiweka" Bulaya

Uongooooooo
 
Anatuo
Mbunge wa Bunda Mjini, Ester Bulaya amesema Watanzania watapata Katiba mpya ndani ya miaka mitano

"Katika Ilani ya CCM ndani ya miaka hii mitano ya awamu ya sita Watanzania watapata katiba Mpya na ukimwangalia anavyozungumzia suala la Katiba Mpya Rais Samia amemaanisha ndio maana katika Ilani ya CCM tumeiweka" Bulaya

Anatuonaje huyu Lesbian?
 
Kati ya Wabunge wanawake wote 20 waliokuwepo kwenye bunge kandamizi lililopita, ni Halima Mdee na yule wa Nkasi wa kuchaguliwa pekee ndiyo walikubali kushikilia bomba. The rest njaa na tamaa viliwakimbiza CHADEMA.
 
Mbunge wa Bunda Mjini, Ester Bulaya amesema Watanzania watapata Katiba mpya ndani ya miaka mitano

"Katika Ilani ya CCM ndani ya miaka hii mitano ya awamu ya sita Watanzania watapata katiba Mpya na ukimwangalia anavyozungumzia suala la Katiba Mpya Rais Samia amemaanisha ndio maana katika Ilani ya CCM tumeiweka" Bulaya

well done Ester Bulaya,
keep it up mama:KasugaYeah:
 
Mbunge wa Bunda Mjini, Ester Bulaya amesema Watanzania watapata Katiba mpya ndani ya miaka mitano

"Katika Ilani ya CCM ndani ya miaka hii mitano ya awamu ya sita Watanzania watapata katiba Mpya na ukimwangalia anavyozungumzia suala la Katiba Mpya Rais Samia amemaanisha ndio maana katika Ilani ya CCM tumeiweka" Bulaya

Ujumbe kwa Bulaya! Najua unachuma chakula cha watoto! Najua unapambana kupata nyumba iliyopigwa kiberiti Bunda! Huu UMALAYA WA KISIASA NA KIMWILI UTAUACHA LINI!?
 
Back
Top Bottom