Epuka kumshirikisha mwanamke kwa kitu chochote

Epuka kumshirikisha mwanamke kwa kitu chochote

sio kila kitu unamwambia mkeo hawaelewek hawa kama kuna umuhim sana mwambie mamako tu vitu vngne atajua mkeo siku ukifariki lakn saiv hapana
kweli kabisa mkuu...uko sahihi 101%. ukishamuambia ukweli kuhusu kipato chako utakuwa umempa fursa ya kupanua wigo wa vipodozi (vyenye viambata vya sumu) kwa madhara yake mwenyewe. wanawake ni viumbe wa ajabu sana.
 
Huwa mnasemaga wenyewe kwa hiari sidhani kama kuna mwanamke anashurutisha kama yupo sijui!
 
Kuna mda mwingine unaweza kujiona uko saw a 100℅ ila kumbe ur totally wrong.!!maisha y usiri usiri hata kwa mkeo ni hatari sana.Siku yatakuja kukukuta makubwa mkeo akashindwa hat pa kuanzia kukusaidia.suala hapa usikosee kuoa tu.
 
Mlioa wenyewe kwa mapenzi yenu wenyewe msituchoshe na hao wake zenu pasua vichwa ka vipi bebeni zubeda zenu rudini kwanza mama zenu mxyuuuu mizee mizima na sharubu kazi kulia lia hapa
 
Mlioa wenyewe kwa mapenzi yenu wenyewe msituchoshe na hao wake zenu pasua vichwa ka vipi bebeni zubeda zenu rudini kwanza mama zenu mxyuuuu mizee mizima na sharubu kazi kulia lia hapa
Sio wake tu ata madem wanasumbua kila kitu wanataka kujua.....
 
Sio wake tu ata madem wanasumbua kila kitu wanataka kujua.....
Ndo hivo huyo ni dem wako /mke wako
Yani we mkeo akusumbue basi udhani kila mtu anasumbuliwa mtuache jameni ongeleeni wake zenu tu wengine sie almasi mchangani
 
Ndo hivo huyo ni dem wako /mke wako
Yani we mkeo akusumbue basi udhani kila mtu anasumbuliwa mtuache jameni ongeleeni wake zenu tu wengine sie almasi mchangani
Dada ata hawa alikua almasi ila kwa alichomfanya adam mungu shahid ile siri ya lile tunda mungu angemwambia adam peke yake tungekua Eden saiv hahahaha siri ingne hajue mwanaume tu
 
Dada ata hawa alikua almasi ila kwa alichomfanya adam mungu shahid ile siri ya lile tunda mungu angemwambia adam peke yake tungekua Eden saiv hahahaha siri ingne hajue mwanaume tu
We usingekuwepo, wait hizo siri mnazoziita siri wake zenu huwa wanawaomba muwaambie???
 
Upo sahihi...sio kila kitu cha kumwambia wala kumwamini mwanamke. Historia inaonesha viongozi na watu mashuhuri waliowahi kuwepo na waliopo dunia hii wameponzwa na wanawake. Ikumbukwe wanawake wana ushawishi mkubwa sana na zaidi akishakusoma Mwanaume,yaani Mwanaume anaweza kuwa mbabe kila mahali ila zuzu kwa mkewe hasa viongozi wakubwa. Mifano hai ni ya hawa wafuatao:-

1) Adam aliponzwa na Mkewe

2) Samson aliponzwa na mkewe

3) Ayubu aliponzwa na mkewe

4) Dr. Slaa aliponzwa na mpenzi wake

5) kanumba aliponzwa na mpenzi wake hadi akadanja
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom