adakiss23
JF-Expert Member
- Jan 23, 2011
- 4,945
- 5,380
Hiyo ni kweli kuna mshkaji wangu aliniambia aliwahi kumuambia mkewe analipwa mshahara kiasi fulani. Toka siku hiyo mshahara ukitoka unawekwa mezani unapangiwa matumizi. Sasa kuna siku jamaa alipata dharura kwao akakopa laki 3 kwa mtu ili amrudishie mwisho wa mwezi. Mwisho wa mwezi ulipofika jamaa akamlipa huyo mtu laki 3 yake kasheshe likaanza kwa mkewe. Mkewe kakomaa anataka mshahara wote mezani sio nusu jamaa kamwelezea mke wapi. Mkewe akadai aonyeshwe slip akaonyeshwa ndo hasira zilipanda zaidi. Ikabidi jamaa amwite yule aliyemkopa ndo mwanamke akatulia tena shingo upande. Na nahisi hapo alimweka kiporo siku akirudia tena kutawaka mazima.kweli kabisa mkuu...uko sahihi 101%. ukishamuambia ukweli kuhusu kipato chako utakuwa umempa fursa ya kupanua wigo wa vipodozi (vyenye viambata vya sumu) kwa madhara yake mwenyewe. wanawake ni viumbe wa ajabu sana.
Nikashindwa cha kumshauri