Ephraim Mafuru & Mwamvita Makamba (Vodacom) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ephraim Mafuru & Mwamvita Makamba (Vodacom)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Game Theory, Jan 20, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    Mimi nashindwa kuelewa vyeo vya hawa watu wawili pale Vodacom

    theory zangu ni:

    1. mmoja anafanya kazi kuliko mwingine

    2. huyo asiyefanya kazi ameamua kufanya ile kazi nyingine ya kupiga madili mle mle voda kuingiza pesa

    3.hawapendani/hawaelewani kwa sababu ya namba 4

    4. Mmoja anamuingilia mwenzie kazi

    5. Huyu mwingine naye nimeambiwa keshaanza kupiga madili lakini anajifanya hapigi dili ndogo

    6.Wote wanataka kuondoka VOdacom lakini hawana guts!


    Mmmesikia Voda pamoja na kuwa ghali wameongeza market share ya watumiaji wa simu....?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,519
    Likes Received: 14,912
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii post yako ya kwanza sasa wewe ni Ephraim au Mwamvita au umetumwa/kuagizwa kumchafua mmojawapo ?
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,201
    Likes Received: 4,084
    Trophy Points: 280
    Mbona Mafuru ameshaondoka....??tunae mtaani anafanya deal zake muda tu....sasa hayupo vodacom tena!!nasikia anataka kuwa mjasiriamali apambane kvyake
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,760
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Aise hongera Mafuru
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,460
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Kama kazi zao zinaingiliana basi wangemweleza HR wao, kwa kifupi CEO wao ni mchovu!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mwamvita ni nyumba ndogo ya dietlof mare md wa voda yupo pale kisiasa tu. mafuru mpiganaji keshaanza kitaaambo wewe sijui uko wapi tehe hivyo ndivyo wanavyosema jamaaa waliopo voda
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    napenda kuwa na tubututu ya ujasiriamali,kwa mtu kama Mafuru kuajiriwa ni kujipotezea muda wake,tayari ana network nzuri ni msomi,sasa shida ya nini ya kuamurishwa na watoto wa jana ambao wanajinasibu kwa majina ya baba zao
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mwamvita Makamba ni mutoto ya nan? Au ya yusufu makamba....
    Mimi pana elewa JF!
     
  10. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Ss ikiwa post ya kwanza wt difference does it make mkuu?ujumbe c tumepata au?acheni izo superiority complex jmn da!
     
  11. T

    Teko Senior Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    umesema ukweli kabisa!
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mutoto ya MAKAMBA YUSUFU, KATIBU WA CCM
     
  13. dkims

    dkims Senior Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mafuru alishasepa kitambo na sababu kuu ni huyo mtoto wa ccm, nyumba ndogo ya wazungu wa voda, peter corrier(coo) na mare (md), yupo hapo kisiasa zaidi kuliko kazi
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    mwavita ni nyumba kuu ya ROSTAM AZIZ nasikia anataka kumfanya CEO wa Voda
     
  15. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    sasa sisi tuwasaidiaje?
     
  16. M

    Mkare JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Hii ndio nimeisikia leo....! Nilikuwa nasikia ya CEO wa Voda tu kumbe hadi nanii... Kazi ipo basi kama kuna ukweli... Ukute baba katoa pande...lol:shocked:
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    All the best Mafuru,ila uyo baba yake akipigwa chini ukatibu nyota itafifia
     
  18. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera mafuru kwa kuchapa mwendo,fanya mambo yako , mi naamini ujasiriamali utakutoa sana kuliko hata ulivyokuwa voda
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    salamu haitii mimba mimba mama....ni uungwana tu!!:suspicious:
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    salamu haitii mimba mama....ni uungwana tu!!:suspicious:
     
Loading...