Enzi zetu zile za kobas na bwaga

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
-6.jpg
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Ni raha sana. Approxemately ni miaka ya early 80s
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
dah! enzi hizo ukivaa kama hivyo kijijini wanakuita anodi shwazinega. dah! kweli evolution imetake place. dah!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
dah! enzi hizo ukivaa kama hivyo kijijini wanakuita anodi shwazinega. dah! kweli evolution imetake place. dah!
Siyo kweli....Ulikuwa unaitwa SHAFT
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Disco tulikuwa tunaenda pale Empress cinema kiingilio buku tu mwaka 1992 leo 2010 enzi za JK kingilio Bills mpaka 30,000 balaaa

attachment.php?attachmentid=18152&d=1291797296
 

Attachments:

Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Disco tulikuwa tunaenda pale Empress cinema kiingilio buku tu mwaka 1992 leo 2010 enzi za JK kingilio Bills mpaka 30,000 balaaa

attachment.php?attachmentid=18152&d=1291797296
Aloo...usinikumbushe ile pub pale juu...balcony...sasa hivi ni duka la viti
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Na wananume wa enzi hizo tulikuwa tumekamilika kweli kweli vijana wa leo wamelegea legea tu sijui kwa kuwa wanakula kyepe yai na fanta?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Kula hii mkuu........El Torro

348619977_4ebf2abc84.jpg
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Kuna ambao walikuwa wanamiliki Benz pia duh!

eNZI+ZILE.jpg
 
M

Mzaa chema

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
3
M

Mzaa chema

Member
Joined Nov 11, 2010
20 0 3
Thanks kwa kunikumbusha mbali el. huyu ni dj kalikali na huyo mweupe ni dj pantalakis enzi zetu early 90s. hiyo benzi ni ya saidi hilali ali. (BORN CITY) Enzi hizo vijana walikua hawana tamaa sana ya michuma, labda awe ni "sea man"
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
Disco tulikuwa tunaenda pale Empress cinema kiingilio buku tu mwaka 1992 leo 2010 enzi za JK kingilio Bills mpaka 30,000 balaaa

attachment.php?attachmentid=18152&d=1291797296
kiingilio buku?!. Wewe niwa kizazi kipya, enzi hizo kiingilio mia mbili.
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,111
Likes
12
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,111 12 135
haki ya nani mlikuwa mabitoz! sisi vijana wa kisasa tunaigiza tu
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Shomari picha ya profile yako ni kiboko imebidi niwaoneyshe vijana wangu hapa nyumbani hawana mbavu.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Na wananume wa enzi hizo tulikuwa tumekamilika kweli kweli vijana wa leo wamelegea legea tu sijui kwa kuwa wanakula kyepe yai na fanta?
Hata mavazi yao hayashiki kiuno, ni mlegezo 2 wanasingizia Cata ...! Hata miondoko yao wana nesa nesa utafikili wana 'shokomzoba' kwenye magoti.

Zamani dawa za kuboost bunduki zilikuwa hazipo hadharani kama siku hizi, kwenye magazeti zimejaa za kila sampuli, mara shaft bomba, kifaru, chakachua nk! Umenikumbusha mbali mkuu!
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
123
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 123 0
Hata mavazi yao hayashiki kiuno, ni mlegezo 2 wanasingizia Cata ...! Hata miondoko yao wana nesa nesa utafikili wana 'shokomzoba' kwenye magoti.

Zamani dawa za kuboost bunduki zilikuwa hazipo hadharani kama siku hizi, kwenye magazeti zimejaa za kila sampuli, mara shaft bomba, kifaru, chakachua nk! Umenikumbusha mbali mkuu!
lolz, umegusa penyewe mkuu! Zamani mme kutumia viagra mpaka awe mzee, tena aandikiwe na doctor!
 
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
452
Likes
25
Points
45
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
452 25 45
safi saaaaaaaaaaaaaaaaaaaana
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
dah enzi hizo wajanja wanakwenda ugiriki na si US au UK km sasa. wazamiaji walikuwa kibao nakumbuka pale kurasini kulikuwa na kijiwe chao wamepiga chata kubwa ya meli na nanga halafu mbele wameandika sea never dry nyuma ya bango wameandika sea never die.
ea
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Zama zile kulikuwa hakuna simu demu unamtongoza live live tena ukiwa umejipiga unyunyu wa nguvu
 

Forum statistics

Threads 1,238,341
Members 475,888
Posts 29,316,867