enzi za invisible na usharobalo wake

enzi za invisible na usharobalo wake

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,150
Reaction score
64,486
26915_375573015059_642055059_3757746_17772_n.jpg

invisible akiwa amepozi na suruali nusu.mia
 
Mkuu utapigwa ban sasa hivi. Nitarudi baadae kidogo
 
Kumbe Invisible anataniwa kirahisi hivi? sikujua...
 
mia bwana ogo siku hizi ni suruali..

huo ndo ulikuwa usharobalo wa kizamani. suruali anakata mguu mmoja au suruali juu anavalia kaptura halafu juu nywele nyingi na kitana kichwani. Mia
 
Mbona mimi siioni, wamekwisha itoa hiyo picha nini?
 
sidhani kama hiyo ni suruali iliyokatwa mguu mmoja bali amevaa kaptula na mguu wa kulia amefungwa POP
 
ukimwonyesha ataikana the atakuundia tume ikuchunguze kaka wewe ni mtanzania ama la
 
Back
Top Bottom