kabanga
Platinum Member
- Dec 12, 2011
- 37,630
- 19,019
Kama langu....
Tumbo la kibaba ndio lipoje kwanza
Tumbo la kibaba ndio lipoje kwanza
Kweliiii
Nawe pia unapenda hivyo?
Napenda balaaa huwa wana joto Fulani amazing
Sawa.....
Vipi wewe upo kundi gan?
Hahaha hivi wewe huna six pack?Kama langu....
Mimi nina kitambi kinakaribiana na cha lugole sijui nani yule wa mambo ya ndani
Unakitamani eeh?Mimi nina kitambi kinakaribiana na cha lugole sijui nani yule wa mambo ya ndani
Unakitamani eeh?
Unafaaa kwa matumizi binamu
Hahaha hivi wewe huna six pack?
Nizitoe wapi na umri wa miaka 70
[emoji23][emoji23][emoji23] binamu una nini lakini?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Binafsi mwanaume kama mlinzi wa club akuuuuuuuu!
Hapana nacheka vituko vyakoMbona unanicheka?
Hapana nacheka vituko vyako
Kasema UMBO siyo TUMBOTumbo la kibaba ndio lipoje kwanza
Sasa ni suala hilo ni suala la kuamini au kuona?Yaani hutaki au uamini?
Sasa ni suala hilo ni suala la kuamini au kuona?