Enyi mliooa, mlipataje wake?

3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
3,655
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
3,655 2,000
Taratibu tu na ikibidi home wazee wako wakusaidie usijitie kudinda utaokota rangi ya vipodozi ndani empty.
Punguza moto .. Tulia
 
mkaamweusi

mkaamweusi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2013
Messages
399
Points
500
mkaamweusi

mkaamweusi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2013
399 500
Nashukuru kwa huu uzi mana Leo tu nimetoka kupigiwa simu na mzee mwanjisi ananiuliza naoa lini mana umri umeenda anahitaji kushuhudia harusi yang. ...sasa kaka mkubwa hata mwanamke sina
Positive bado hujao tu Mkuu?
 
wahid1

wahid1

Senior Member
Joined
Jun 26, 2014
Messages
173
Points
225
wahid1

wahid1

Senior Member
Joined Jun 26, 2014
173 225
Habari wakuu.

Poleni sana kwa majukumu, Hoja yangu ni kwamba imefika wakati nataka kuoa sasa, ila sasa imebidi niulize kwa mliooa. Mmepataje wake wakuoa? Maana toka nipate wazo la kuoa nimekua nazurula sana maeneo mbalimbali nikiamini nitakutana na anayenifaa, hii hali imenifanya hata nikiwa nyumba ya ibada nisiwe makini na ibada bali nakagua mke, hata nikiwa kwenye daladala yaani akipanda Dada nakuwa makini sana nikiamini labda ndo huyu..!
MSAADA WENU TAFADHARI...
Umenichekesha sana ndugu yangu!!!!!
 
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
9,049
Points
2,000
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
9,049 2,000
Leo nitafute nikupeleke bar yenye wife materials
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
5,193
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
5,193 2,000
Ha ha ha ha ha,ishi kwa tabia yako/maisha yako halisi utampata tu wakuendana na wewe,inawezekana eneo unalofanyia kazi au sehemu yoyote ile.
 
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2017
Messages
2,876
Points
2,000
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2017
2,876 2,000
Ni mtihani mkubwa, omba kwa kutumia imani yako ya moyoni. Unaweza kuongeza au kupunguza maisha.
 
KITEGO

KITEGO

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2014
Messages
367
Points
250
KITEGO

KITEGO

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2014
367 250
Dah hili ni janga letu sote mkuu
kwakweli mwenyewe natamani sana kuoa lakin sijui nafanyaje maana hata niliyemtegemea kanizingua jamn tusaidien tunapataje mke bora sisi ambao bado maana mpk mitandaon humu jf natafuta lkn akuna hata anaejib
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
5,263
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
5,263 2,000
"Sizza kitego kutoka mwananyamala kwa kopa"
 
Migomba

Migomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
941
Points
1,000
Migomba

Migomba

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
941 1,000
Ukitaka mke mzuri mwangalie tabia za Mama wa Mke unae muoa,

Before ya mke wangu, nilikuwa na Binti mmoja tukienda kula tunaagiza Sato wawili na tulipo bakisha haangaiki kuomba afungiwe na mbaya zaidi alikuwa anaagiza vitu vyenye bei harafu vinamshinda.

Oohoo Mungu wangu... Nakumbuka first time nipo out na huyu ambae ni Mke wangu.. Alisema tuagize Sato mmoja na chip's Mbili... Na tulibakisha kwa sababu stori zilichukua nafasi kubwa.. Aliomba afungiwe kisha akaniambia chukua ukifika Home utakula... Nilimuona huyu vipi aoni noma hii sehemu tulivu hivi harafu mambo ya kufunga funga.. Ilikuwa saa nne usiku.

Nilivyo fika home nikavuta bangi kisha ndio nikazama kwenye tathimini juu yake... Ganja inaisha kichwani saa nane usiku njaa ya hatari.... Nikakumbuka ooohoo I have something. Mke mwema utamjua kwa Matendo na tabia zake.
Kwa maelezo yako nimegundua ni bange ndio iliofanya umuoe huyu mkeo.
 
Masulupwete

Masulupwete

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
912
Points
500
Masulupwete

Masulupwete

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
912 500
Dogo tafuta hela kwanza hao watajileta wenyewe hadi utawakimbia.
 
900 Inapendeza zaidi

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2017
Messages
1,359
Points
2,000
900 Inapendeza zaidi

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2017
1,359 2,000
Habari wakuu.

Poleni sana kwa majukumu, Hoja yangu ni kwamba imefika wakati nataka kuoa sasa, ila sasa imebidi niulize kwa mliooa. Mmepataje wake wakuoa? Maana toka nipate wazo la kuoa nimekua nazurula sana maeneo mbalimbali nikiamini nitakutana na anayenifaa, hii hali imenifanya hata nikiwa nyumba ya ibada nisiwe makini na ibada bali nakagua mke, hata nikiwa kwenye daladala yaani akipanda Dada nakuwa makini sana nikiamini labda ndo huyu..!
MSAADA WENU TAFADHARI...
mke hatafutwi kwa kufanya window shoping,tulia saa ikifika utampata
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,514
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,514 2,000
Habari wakuu.

Poleni sana kwa majukumu, Hoja yangu ni kwamba imefika wakati nataka kuoa sasa, ila sasa imebidi niulize kwa mliooa. Mmepataje wake wakuoa? Maana toka nipate wazo la kuoa nimekua nazurula sana maeneo mbalimbali nikiamini nitakutana na anayenifaa, hii hali imenifanya hata nikiwa nyumba ya ibada nisiwe makini na ibada bali nakagua mke, hata nikiwa kwenye daladala yaani akipanda Dada nakuwa makini sana nikiamini labda ndo huyu..!
MSAADA WENU TAFADHARI...
umekuwa CIA ......duuuuh
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top