Enock Bwigane Mtangazaji wa TBC1 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enock Bwigane Mtangazaji wa TBC1

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Dec 14, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mtangazaji huyu wa TBC1 Enock Bwigane yaonyesha ni kijana mchapakazi anayeipenda kazi yake vyema na staili ya utangazaji wake wa taarifa za michezo ni kama ya watangazaji waandamizi akina Juma Mkamia. Hata hivyo, jambo moja ambalo pengine anaweza kuwa tofauti na watangazaji wengine hasa kwenye habari ni ile staili yake ya kuikazia macho "screen", kujiinamishainamisha, kujitikisa tikisa na kuzungushazungusha shingo kushoto na kulia kana kwamba hawezi kuona kwa kwa urahisi kila anachokisoma akiwa studio... kama si mikogo, .labda maandishi yanakuwa mbali na analazimika kuyafuatilia kutoka kwa kuyakazia macho...
    [​IMG]



    Otherwise, yupo juu Kijana!!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,372
    Likes Received: 28,122
    Trophy Points: 280
    Daah naona leo mmewaamulia watangazaji wa TBC!
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mimi napenda Style yake... ina swagga sana,Mbunifu na anapoweka Vibonzo ndo ananimaliza kabisaaa ...ila kuna lile li~KITIMOTO Marine...linamkatiza~katiza...oooh Mara ukimalizanikumbushe ki2...By ze way hivi Joe Kihampa yu~wapi???
     
  4. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Bwigane yupo juu ktk habari za michezo na burudani,hayo mengine ubinadamu tu hatupo kamili kwa kila kitu
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Siku hizi kuna kamtindo ka mtu kujifagilia mwenyewe.....unatumia penname kujipa flag la jina lako la ukweli.......

    Zamani nilikuwa namkubali Richard Quest nilipojua kuwa ni shoga nikaanza kuona mapungufu yake...
     
  6. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mtangazaji anayejitahidi.Ajitahid kutumia saut yake halis maana huwa naona kama analazimisha bezi wakat yeye saut ndogo.Ushaur wangu kwa watangazaj wote watumie saut halis kama db G hata kama labda wamefundishwa kutumia misaut ya ajab ajab kuvuta hadhira.Na kama mtu saut mbov aende magazetin!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kaka Yo Yo... kwamba naye ni GA~SHO aka BOFLOO???
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Enock anajitahidi sana,lakini huyu shemeji yetu anaonekana kala chumvi nyingi kuliko Enock anyway tuyaache unajua siku hizi Dada zetu wakishika fedha uhakika wa ndoa unaongezeka maradufu.

    [​IMG]
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,423
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    pia namkubali huyu kijana
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,372
    Likes Received: 28,122
    Trophy Points: 280
    Ulijuaje kama Richard Quest ni shoga? Au ndo yale yale ya Waarabu wa Pemba......
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    hv kwann tbc wafanyakaz weng ni wapare na wanyakyusa?
     
  12. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kina nani na wangapi ni wapare?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Enock Mwashubira ili la Mwigane limetoka wapi? Dogo alikua player sana azaboy kawalamba sana watoto wa jangwani
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    try google....
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,372
    Likes Received: 28,122
    Trophy Points: 280
    Sorry, I don't search for people's sexual orientation on the internet because I have no reason to.
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mi alinichukiza siku anatangaza mechi Simba na Yanga. Alijionesha wazi kuwa anashabikia Simba!
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mi namfagilia mwingine yule nikimkumbuka jina ntamuweka
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    nani kasema huyu mnyakyusa?
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280

    JOE KIHAMPA Mbona Asikiki? Au yupo department nyingine? Au alisha-resign? Au Fagio la chuma lilimpitia?
    au yupo sick leave? Au .....
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mshikaji yupo vizuri,.confident
     
Loading...