Endapo Freeman Mbowe atajiunga na CHAUMMA, taifa litanufaika sana

Endapo Freeman Mbowe atajiunga na CHAUMMA, taifa litanufaika sana

Jokeri112

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2025
Posts
311
Reaction score
582
Habari wanaukumbi!

kujiondoa kwa CHADEMA uchaguzi mkuu wa oktoba 2025 ni dhahiri shahiri ni pigo kwa taifa, hivyo basi lazima kupatikane jukwaa mbadala la kuandaa viongozi wa taifa hili kwa siku za mbeleni, mtu sahihi wa kufanya hivyo ni FAM, Sisi sote ni mashahidi katika uongozi wake alivyoweza kufanikiwa katika kuwapika vijana kikamilifu ndani ya chama chakr Cha CHADEMA na ndani ya CCM katika sekta ya uongozi na utawala bora kutokana na kipawa, ushawishi na uzoefu alionao katika siasa za Tanzania.
Kwa muktadha huo basi ni Imani yangu endapo atajiunga na wakunja ngumi ✊ CHAUMMA taifa litakwenda kunufaika.
 

Attachments

  • 20250524_150715.jpg
    20250524_150715.jpg
    27.9 KB · Views: 28
Kuanzia 2004 - 2025 January taifa lilifaidika nini?
Vijana makini wenye uwezo wa kutengeneza hoja mfano 1.Patrobas Katambi 2.Joshua Nassari 3.Godlisten Malisa 4.Tundu Lissu et Al Hawa wote wamepita mikononi mwa FAM, Huoni tutakwenda kukosa vijana makini wengine kama Hawa?
 
Litanufaika na nini? Wakati yeye ndio atanufaika japo ataonekana ni mtu mwenye tamaa ya madaraka sana.
Vijana makini wa kutengeneza hoja, refer BAVICHA iliyokuwa ikiongozwa na Patrobasi katambi
 
Habari wanaukumbi!

kujiondoa kwa CHADEMA uchaguzi mkuu wa oktoba 2025 ni dhahiri shahiri ni pigo kwa taifa, hivyo basi lazima kupatikane jukwaa mbadala la kuandaa viongozi wa taifa hili kwa siku za mbeleni, mtu sahihi wa kufanya hivyo ni FAM, Sisi sote ni mashahidi katika uongozi wake alivyoweza kufanikiwa katika kuwapika vijana kikamilifu ndani ya chama chakr Cha CHADEMA na ndani ya CCM katika sekta ya uongozi na utawala bora kutokana na kipawa, ushawishi na uzoefu alionao katika siasa za Tanzania.
Kwa muktadha huo basi ni Imani yangu endapo atajiunga na wakunja ngumi ✊ CHAUMMA taifa litakwenda kunufaika.
Hata uenyekiti aliambiwa pumzika kwa heshima mkamdanganya kama hajajifunza kusikiliza wapambe ndio anaenda kutumbukia kwenye historia ya kina Lipumba,Cheyo,Mbatia na Mrema nyakati zimebadilika msije kumdanganya tena kwa makusudi au bahati mbaya mana matapeli mnamtumia ku push agenda zenu zionekana zina baraka zake hii akiingia kichwa kichwa legacy inaenda kupotea itaonekana kumbe ana uchu wa madaraka na si kingine tupo hapa kusubiri
 
Sahihi, mfumo wa uongozi wa mbowe ndio umewatoa hao vijana tunaonufaika nao. Mfumo wa roporopo uanaharakati uchwara tutapoteza nguvu kazi ya taifa wengi.
Kwa sasa huyo Mbowe anatengenezwa na mifumo ya Zitto Kabwe

Sidhani hata Unaelewa 😂😂
 
Hata uenyekiti aliambiwa pumzika kwa heshima mkamdanganya kama hajajifunza kusikiliza wapambe ndio anaenda kutumbukia kwenye historia ya kina Lipumba,Cheyo,Mbatia na Mrema nyakati zimebadilika msije kumdanganya tena kwa makusudi au bahati mbaya mana matapeli mnamtumia ku push agenda zenu zionekana zina baraka zake hii akiingia kichwa kichwa legacy inaenda kupotea itaonekana kumbe ana uchu wa madaraka na si kingine tupo hapa kusubiri
Hakudanganywa mkuu, licha ya kura zake kuwa chache ila umma ulishuhudi udogo wa GAP la kura baina yake na mpinzani wake, hivyo ushawishi alionao ni mkubwa sana na kwa wakati huu umeongezeka mara dufu.
 
Habari wanaukumbi!

kujiondoa kwa CHADEMA uchaguzi mkuu wa oktoba 2025 ni dhahiri shahiri ni pigo kwa taifa, hivyo basi lazima kupatikane jukwaa mbadala la kuandaa viongozi wa taifa hili kwa siku za mbeleni, mtu sahihi wa kufanya hivyo ni FAM, Sisi sote ni mashahidi katika uongozi wake alivyoweza kufanikiwa katika kuwapika vijana kikamilifu ndani ya chama chakr Cha CHADEMA na ndani ya CCM katika sekta ya uongozi na utawala bora kutokana na kipawa, ushawishi na uzoefu alionao katika siasa za Tanzania.
Kwa muktadha huo basi ni Imani yangu endapo atajiunga na wakunja ngumi ✊ CHAUMMA taifa litakwenda kunufaika.
Muda wake umeisha. Mungu atainua wengine.
 
Back
Top Bottom