[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1781] watz sio watu wazuri

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Dec 12, 2015
5,948
2,000
Wewe unasema nini sema tu umri umeenda miaka Hiyo damu inachemka uko pori huko u natafuta blueband unaenda unatikisa nyavu mbili unarudi mwepesi
Punye mm sijawahi kuielewa ukiwa na strees ukienda kupiga moja tu unakuwa mwepesi...

Ukisha kuwa addicted ukikutana na demu ukiingizi tu wazungu hao labla uwe unapiga sana mazoezi na kula misosi mizuri tofauti na hapo utagongewa mke sana aissee
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,711
2,000
Punye mm sijawahi kuielewa ukiwa na strees ukienda kupiga moja tu unakuwa mwepesi...

Ukisha kuwa addicted ukikutana na demu ukiingizi tu wazungu hao labla uwe unapiga sana mazoezi na kula misosi mizuri tofauti na hapo utagongewa mke sana aissee
Kizazi cha kuanzia mwaka 1980 kuja juu ndiyo kinapata shida sana karne hii ila siye vijana wa zamani mambo ya kusikia nguvu za kiume hayakuwepo
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
mgonga Tucheke kidogo Jamii Photos 7
mgonga Tucheke kidogo Jamii Photos 0
zxcvbnm Jibu kama mtanzania Jeuri Jamii Photos 17
Sakapara Jamii Photos 10
troublemaker Huyu Yondani mawazo yapo darasani kweli? Jamii Photos 15
Similar threads





Top Bottom