[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1781] watz sio watu wazuri


J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,807
Points
2,000
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,807 2,000
Punyeto inamaliza nguvu za kiume kwa 95% shauri lako

Sent using Jamii Forums mobile app

Ni kweli, kuna wanaume wengine wa Dar akishapiga demu raundi ya kwanza tu anakimbilia chooni kumalizia na nyeto, akirudi kitandani kalowa jasho na anamwambia demu kachoka. Kisha anaenda kijiweni kusimulia washikaji na kumkandia demu.
 

Forum statistics

Threads 1,284,065
Members 493,941
Posts 30,811,507
Top