Emmanuel Mbasha: Flora Mbasha aliondoka akiwa na mimba, siwezi kumsema baba wa mtoto...


Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
1,280
Likes
1,644
Points
280
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
1,280 1,644 280
Namsikiliza Emma mbasha hapa, anasema flora aliondoka na mimba Wakati wanaachana na anasema hawezi kumsema baba wa mtoto watu wanahuduma zao kubwa.

Hapa sijamwelewa kwanini akubali tu mke kumwambia mtoto si wake vipi kama alionngea kwa hasira? mana yule mtoto kiukweli kafanana sana na Emma.

NDOA ZINA MAMBO
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
110,317
Likes
481,492
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
110,317 481,492 280
Aahaa kumbe picha zipo,basi itunze tu kama wenyewe hawajaiweka hadharan ban itakuhusu ila kama wanamdisplay mitandaon kama akina tiffa ban haikuhusu
Sitapigwa ban kweli?? Mana haki za watoto. Ila mtoto white na sura ya pembe nne kama babake
 
Lawrich

Lawrich

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
318
Likes
641
Points
180
Lawrich

Lawrich

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
318 641 180
Najua pengine nitakuwa nje ya mada lakini kusema ukweli sijawahi kumuelewa huyu jamaa... ni mchungaji, mtumishi, mwanamziki, maana huwa yupo uvuguuvugu tu...

Yaki dunia yupo, ya wokovu yupo haeleweki.. halafu show off nyingi sana zisizonamaana!
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
110,317
Likes
481,492
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
110,317 481,492 280
Huyo ni wale wale akina mkandamizaji ili mradi pesa imepatikana
Najua pengine nitakuwa nje ya mada lakini kusema ukweli sijawahi kumuelewa huyu jamaa... ni mchungaji, mtumishi, mwanamziki, maana huwa yupo uvuguuvugu tu...

Yaki dunia yupo, ya wokovu yupo haeleweki.. halafu show off nyingi sana zisizonamaana!
 
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
1,280
Likes
1,644
Points
280
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
1,280 1,644 280
Najua pengine nitakuwa nje ya mada lakini kusema ukweli sijawahi kumuelewa huyu jamaa... ni mchungaji, mtumishi, mwanamziki, maana huwa yupo uvuguuvugu tu...

Yaki dunia yupo, ya wokovu yupo haeleweki.. halafu show off nyingi sana zisizonamaana!
Bado kuvaa nguo za rangi za kike,mwanaume anavaa pink?? Yellow?
 
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
3,050
Likes
2,223
Points
280
Age
24
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
3,050 2,223 280
Namsikiliza Emma mbasha hapa, anasema flora aliondoka na mimba Wakati wanaachana. Na anasema hawezi kumsema baba wa mtoto watu wanahuduma zao kubwa.

Hapa sijamwelewa. Kwann akubali tu mke kumwambia mtoto si wake vipi kama alionngea kwa hasira? Mana yule mtoto kiukweli kafanana sana na Emma.

NDOA ZINA MAMBO
Sio ndoa,ndoa ya kilokole, sijui kilitokea nini pale
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,402
Likes
34,267
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,402 34,267 280
Huyu jamaa nae boya sana anatafuta kiki tu. Mwanamke umeshaachana nae kwann kila siku ukae kumuongelea tu,mwanaume wa kweli ukishaachana na mwanamke unamfungia vioo kbs hata akipita mbele yako unaona kama umepishana na upepo tu
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,119
Likes
2,260
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,119 2,260 280
Namsikiliza Emma mbasha hapa, anasema flora aliondoka na mimba Wakati wanaachana. Na anasema hawezi kumsema baba wa mtoto watu wanahuduma zao kubwa.

Hapa sijamwelewa. Kwann akubali tu mke kumwambia mtoto si wake vipi kama alionngea kwa hasira? Mana yule mtoto kiukweli kafanana sana na Emma.

NDOA ZINA MAMBO
Unamsikiliza wapi?
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,371
Likes
1,835
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,371 1,835 280
Namsikiliza Emma mbasha hapa, anasema flora aliondoka na mimba Wakati wanaachana. Na anasema hawezi kumsema baba wa mtoto watu wanahuduma zao kubwa.

Hapa sijamwelewa. Kwann akubali tu mke kumwambia mtoto si wake vipi kama alionngea kwa hasira? Mana yule mtoto kiukweli kafanana sana na Emma.

NDOA ZINA MAMBO
weka picha kwa uthibitisho ..! Hatuna uhakika na maneno yako
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,824
Likes
13,574
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,824 13,574 280
Huyu jamaa vipi..? Si akae kimya endelee na maisha yake...! Umario mbaya sana
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,458
Likes
1,809
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,458 1,809 280
Najua pengine nitakuwa nje ya mada lakini kusema ukweli sijawahi kumuelewa huyu jamaa... ni mchungaji, mtumishi, mwanamziki, maana huwa yupo uvuguuvugu tu...

Yaki dunia yupo, ya wokovu yupo haeleweki.. halafu show off nyingi sana zisizonamaana!
jamaa kiukweli kapishana sana na yesu sizani kama nyumbani kwake kuna hata biblia nadhani siju yesu akurudi ndio wale aliowasema kuwa si kila aniutaye bwana atauona ufalme
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,752
Likes
7,769
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,752 7,769 280
Watu siku hizi mnaacha huku midomo imejaa mate. Mwenzio anakula vyake taratiibu huku akimlinda bae asiangalie nje ya ua. We baki kupiga domo; Aliondoka na mimba yangu. Hayo si ungeliyasema siku anaondoka? Upuuzi mwingine hauhitaji kwenda sokoni kuununua.
Flora kishakuacha na kuolewa. Wewe unabaki kuonesha majimama mazee kuwa ati ndo unachukua mzigo. Ndoa gani hizo za vichaa tu. Hata askofu atakaye kufungia naye ana tatizo.
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,458
Likes
1,809
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,458 1,809 280
Watu siku hizi mnaacha huku midomo imejaa mate. Mwenzio anakula vyake taratiibu huku akimlinda bae asiangalie nje ya ua. We baki kupiga domo; Aliondoka na mimba yangu. Hayo si ungeliyasema siku anaondoka? Upuuzi mwingine hauhitaji kwenda sokoni kuununua.
Flora kishakuacha na kuolewa. Wewe unabaki kuonesha majimama mazee kuwa ati ndo unachukua mzigo. Ndoa gani hizo za vichaa tu. Hata askofu atakaye kufungia naye ana tatizo.
ila chonde chonde ndugu usimuingize askofu kwenye hii ligi tafadhari
 

Forum statistics

Threads 1,235,541
Members 474,641
Posts 29,226,090