Emmanuel Mbasha: Flora Mbasha aliondoka akiwa na mimba, siwezi kumsema baba wa mtoto...


T

THE NEXT DON

Member
Joined
Oct 10, 2018
Messages
63
Likes
103
Points
40
T

THE NEXT DON

Member
Joined Oct 10, 2018
63 103 40
Emma Emma Emma! Khaaaa! Ukiachwa achika bwana.
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,515
Likes
1,398
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,515 1,398 280
Mtt wake yule ,hata ukimuangalia huulizi japo kaenda sn kwa mama! Na yy aache ujinga ss aoe!
 

Forum statistics

Threads 1,235,540
Members 474,641
Posts 29,226,072