Emmanuel Mbasha: Flora Mbasha aliondoka akiwa na mimba, siwezi kumsema baba wa mtoto...


Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
1,280
Likes
1,644
Points
280
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
1,280 1,644 280
Noo anamtoto ,,kati ya huyu na yule wa kwanza,,
Emma Mbasha atulize wenge,Flora aliondoka zamani sana kwake zaidi ya miaka miwili hayupo nae,sasa hiyo mimba wakati anaondokoa miaka miwili iliyopita ndio kajifungua mwezi huu?
 
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
1,280
Likes
1,644
Points
280
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
1,280 1,644 280
Kwahiyo Huyo mtoto mwingine Emma ndio anasema ni wake na sio wa kusekwa coz alindoka na mimba?
Yaniii, ,Emmanuel na flora walikua na mtoto mmoja ,Wakati wa lile limbwili Lao flora alikua mjamzito hata kabla ya talaka na wako bado ndani ya ndoa. Ila mpaka wanaachana,flora alikaa kdg akajifungua ila akasema mtoto sio wa Emma .

Baadaye ndo akaoana na kusekwa na sasa ana new baby ( manake ni wa tatukwa flora)
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,019
Likes
11,956
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,019 11,956 280
Yaniii, ,Emmanuel na flora walikua na mtoto mmoja ,Wakati wa lile limbwili Lao flora alikua mjamzito hata kabla ya talaka na wako bado ndani ya ndoa. Ila mpaka wanaachana,flora alikaa kdg akajifungua ila akasema mtoto sio wa Emma .

Baadaye ndo akaoana na kusekwa na sasa ana new baby ( manake ni wa tatukwa flora)
Sawa nishamkumbuka wakasema mtoto kafanana na GWAJIMA.
 
Tajiri mpole

Tajiri mpole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2018
Messages
533
Likes
514
Points
180
Tajiri mpole

Tajiri mpole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2018
533 514 180
Najua pengine nitakuwa nje ya mada lakini kusema ukweli sijawahi kumuelewa huyu jamaa... ni mchungaji, mtumishi, mwanamziki, maana huwa yupo uvuguuvugu tu...

Yaki dunia yupo, ya wokovu yupo haeleweki.. halafu show off nyingi sana zisizonamaana!
Wewe kama Mimi,sema tuna tofautiana kidogo,Mimi hata sijaelewa jamaa ni kama design yakina James.Mana mtoto wakiume akijichuna vile sijui anatafuta nini.
 
kwa-muda

kwa-muda

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2018
Messages
858
Likes
1,513
Points
180
kwa-muda

kwa-muda

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2018
858 1,513 180
Namsikiliza Emma mbasha hapa, anasema flora aliondoka na mimba Wakati wanaachana. Na anasema hawezi kumsema baba wa mtoto watu wanahuduma zao kubwa.

Hapa sijamwelewa. Kwann akubali tu mke kumwambia mtoto si wake vipi kama alionngea kwa hasira? Mana yule mtoto kiukweli kafanana sana na Emma.

NDOA ZINA MAMBO
Amesema aliongea mahakamani na wakili wa Mbasha akamtaka ataje baba wa mtoto akamtaja. Na akasema taingia hapo alikuwa amekwishajua kuwa yule siyo mtoto wake ila alimwambia Flora kuwa yuko tayari waendelee na mtoto yule atamchukua kama mwanae
 
kwa-muda

kwa-muda

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2018
Messages
858
Likes
1,513
Points
180
kwa-muda

kwa-muda

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2018
858 1,513 180
Huyu jamaa vipi..? Si akae kimya endelee na maisha yake...! Umario mbaya sana
Hakuwa na nia ya kuyazungumzia na kusema kweli kajitahidi sana kukwepa maswali ila waliokuwa wanamhoji sasa full kumchimba sana tatizo naye akichimbwa sana anaongea kidogo
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,824
Likes
13,574
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,824 13,574 280
Anahangaika sana huyu boya nae, siku nini kinamsumbua au kutafuta kiki tu.
Yani jamaa anaonekana natapatapa....anajichoresha sana...yeye ndo inaokana alikuwa shida kwa flora
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,412
Likes
2,137
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,412 2,137 280
Emma Mbasha atulize wenge,Flora aliondoka zamani sana kwake zaidi ya miaka miwili hayupo nae,sasa hiyo mimba wakati anaondokoa miaka miwili iliyopita ndio kajifungua mwezi huu?
Huyu Mnyisanzu hovyo kweli!

Aendelee na maisha yake.

Kama Flora aliondoka na mimba basi kuna mawili. Mosi anataka kutuambia kwamba Flora alikuwa anamegwa nje ya ndoa mpaka akapata ujauzito,

Ama yeye Mbasha alimpa ujauzito huo na aliondoka akiwa na mtoto wake tumboni!


Yote kwa yote maisha lazima tasonge mbele. Ya Flira leo hayamhusu kabisa. Afanye yake!

Wanyisanzu nawafahamu kama watu wakali, wenye misimamo ila huyu jirani yangu simuelewi kabisa!
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
3,797
Likes
5,648
Points
280
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
3,797 5,648 280
Bado anampenda mkewe..kelele kibao ujinga sana
 
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
2,419
Likes
1,805
Points
280
Age
48
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
2,419 1,805 280
huyu Emma naye akubali kuachika
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,070
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,070 280
Najua pengine nitakuwa nje ya mada lakini kusema ukweli sijawahi kumuelewa huyu jamaa... ni mchungaji, mtumishi, mwanamziki, maana huwa yupo uvuguuvugu tu...

Yaki dunia yupo, ya wokovu yupo haeleweki.. halafu show off nyingi sana zisizonamaana!
kiki za punda mjini
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,056