Selikavu
JF-Expert Member
- Jul 14, 2017
- 15,298
- 34,208
Konami wamegawa sana hapaNimetumia coins 1000 na sijampata
Konami wamegawa sana hapaNimetumia coins 1000 na sijampata
Username yako ya efootballNimetumia coins 1000 na sijampata
NakutumiaUsername yako ya efootball
Hii hapa MusomaKwetuUsername yako ya efootball
Nakutumia Request kwa Account inaitwa msodokk..Hii hapa MusomaKwetu
NakusubiriaUsername yako ya efootball
Poa nakujaNakutumia Request kwa Account inaitwa msodokk..
Sio yangu ila nipo napush division yangu nitakuadd siku nyingine
12473222 tumia hiii codeUsername yako ya efootball
Naja12473222 tumia hiii code
Badae Mkuu, maana hapa network inanisumbua kweliNaja
Umeona me noob mkuu😃😃12473222 tumia hiii code
Dah huna net plus ulikua na Red tangu mwanzo na umeshinda watu hamfai😃😃Badae Mkuu, maana hapa network inanisumbua kweli
Wapo waliospin mpaka 900 na hawajapata 😂Konami wametoa Best kama kifungashio kwa kila mtu😃😃
Unamuita huku na mpenzi wake amuache na nani? 😂Edo kissy we jamaa
Nimespin coin 1,000 na sijampata, Konami ni ny*koWapo waliospin mpaka 900 na hawajapata 😂
Hamna Kaka mbona upo vizuri, Huku network ilikua inanisumbua tu.
Hamna Kaka mbona upo vizuri, Huku network ilikua inanisumbua tu
Upepo tu ulikua upande wangu.Dah huna net plus ulikua na Red tangu mwanzo na umeshinda watu hamfai😃😃