Effects za Ugali sana.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Effects za Ugali sana....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Sep 1, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ugali.jpg imekataa kutoka, niko chooni 3 hrs(effects za kula ugali).jpg

    Imekataa kutoka...niko 3 hrs
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,968
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Boflo huo ugali au meshed potatoes?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Duh, ina raha yake
    Nunua na magazeti
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kitu cha dona hiko.
     
  5. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aaaah....kitu cha mtama hicho nini? Maana kitu ya mtama ni balaa.
     
  6. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,617
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nili lumangia na chumvi...si unajua mkuu usawa wa JK huu!!!
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    Next time ulumangie na pilipili....
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,580
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Dr ndodi amekataza kunywa maji wakati wa kula
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Baada ya hapo unaweza ukajikuta umekuwa CAMEROONED bila maelezo!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Wewe akili zako zinakutosha mwenyewe!
    Shukuru mungu uko masaki, ungekuwa huku uswazi, choo passport size ungechuchumaa 3 hrs? Lione kwanza!
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,575
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    Ugali wa Yanga Watanzania waliokuwepo Miaka ya 1983-4 waliula Sana huu Mahindi ya njano Msaada kutoka Marekani... Mahindi ya Njano yalikuwa ni Special kwa Mifugo ya Wanyama kama Ng'ombe Nguluwe n.k Mwaka huo bila hii kitu Watanzania wengi wasingekuwepo Yaani?
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Duduwasha unakumbuka enzi zile za RTC na National Milling? kipindi hicho tuko shule ukiulizwa ukimaliza unataka kazi gani basi ni RTC!! Jamaa walikuwa wako juu! kwa totoz sasa wee acha tu!!
     
  14. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe Ndibalema ww dogo sana, Unga wa yanga unaita dona? haaah haaaaaaaaaaaaaaaaaah!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Boflo, naona umeamua kunitamanisha kwenda chooni. Mwenzio choo kiko nje, halafu wanakaba kichizi.
    Si unajua kwetu ni vibaka ila tumezidiana Technics!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...