Effects za Ugali sana....

Effects za Ugali sana....

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
4,383
Reaction score
4,413
ugali.jpg imekataa kutoka, niko chooni 3 hrs(effects za kula ugali).jpg

Imekataa kutoka...niko 3 hrs
 
Aaaah....kitu cha mtama hicho nini? Maana kitu ya mtama ni balaa.
 
Inawezekana ni kweli maanake ugali wenyewe hauna hata mboga! Angekunywa japo maji wakati anaula.

nili lumangia na chumvi...si unajua mkuu usawa wa JK huu!!!
 
Baada ya hapo unaweza ukajikuta umekuwa CAMEROONED bila maelezo!
 
Wewe akili zako zinakutosha mwenyewe!
Shukuru mungu uko masaki, ungekuwa huku uswazi, choo passport size ungechuchumaa 3 hrs? Lione kwanza!
 
Ugali wa Yanga Watanzania waliokuwepo Miaka ya 1983-4 waliula Sana huu Mahindi ya njano Msaada kutoka Marekani... Mahindi ya Njano yalikuwa ni Special kwa Mifugo ya Wanyama kama Ng'ombe Nguluwe n.k Mwaka huo bila hii kitu Watanzania wengi wasingekuwepo Yaani?
 
Ugali wa Yanga Watanzania waliokuwepo Miaka ya 1983-4 waliula Sana huu Mahindi ya njano Msaada kutoka Marekani... Mahindi ya Njano yalikuwa ni Special kwa Mifugo ya Wanyama kama Ng'ombe Nguluwe n.k Mwaka huo bila hii kitu Watanzania wengi wasingekuwepo Yaani?

Duduwasha unakumbuka enzi zile za RTC na National Milling? kipindi hicho tuko shule ukiulizwa ukimaliza unataka kazi gani basi ni RTC!! Jamaa walikuwa wako juu! kwa totoz sasa wee acha tu!!
 
Boflo, naona umeamua kunitamanisha kwenda chooni. Mwenzio choo kiko nje, halafu wanakaba kichizi.
Si unajua kwetu ni vibaka ila tumezidiana Technics!!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom