E Fm mbona mnakomalia suala la Bashite hivyo?

Vyeti vipo kwani kafika fika vipi hapo sema akivitoa sahizi mtahamia kwenye njaaa nyiee kaza kaza mzee wa koromije
 
Kwani we ulitegemea uletewe chakula?? Wewe acha kumwongelea wengine waache waaendelee , na wao wakichoka wataacha.. shida ikowapi.... Call Me J..
Hapa vyeti tu
Alikua anaita watu vilaza
Jamani bashite bashite,tunakuona bashite
 
Ukipanda bashite utavuna bashite bashite
 
Hadi pale atakapotuonesha vyeti ntakomaaa naye hadi mwisho wa uhai wangu
 
Vyeti [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…