E Fm mbona mnakomalia suala la Bashite hivyo?

Habari wakuu

Hiki kituo cha redio wanajiita mziki mnene siwaeliwi kabisa,mana kila break lazima wamponde Bashite.

Amewakosea nini?
Inakuhusu, Kama unakereka Turn it off or go n hang!
 
Bashite amuombe msamaha mzee warioba, laana ya mzee inamfuata. ila atuwekee vyeti
 
Bashite amuombe msamaha mzee warioba, laana ya mzee inamfuata. ila atuwekee vyeti
Dah kweli kabisa,
utaanzaje kumpiga Warioba kwa mfano,yani inaonyesha jinsi gani jamaa alipiga miswaki tupu
 
Tuta sikia Mengi mwaka huu Kati ya EFM na CLOUD Zote ni Redio kila mmoja inamtu Wake. Yetu masikio napita tu.
 

Kwanza kabisa haitwi Paul Makonda anaitwa Daudi Bashite cha pili kama utataka lipite hivi hivi bila kuchukuliwa hatua itakuwa ni upendeleo wa hali ya juu sana, je unawazungumziaje wale waliosimamishwa au kuachishwa kazi wengine wakafungwa kisa kufoji vyeti? Nao warudishwe kazini? Sipendi kuona double standards anatuhuma basi sheria ichukue nafasi yake kulia lia hakumsaidii hata kidogo, bado nashindwa kuelewa Ndalichako kawezaje kukaa kimya kuhusu hili jipu na Mkuu wa nchi kakaa kimya pia, Daudi kaonea na kunyanyasa watu sana hivyo naye ni zamu yake kucheza mziki aliouanzisha mwenyewe.
 
[emoji106] [emoji106] [emoji106]
Tunataka rais achukue hatua ktk hili
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…