Duuuh Huyu mama ana sura ya kuvutia.

Duuuh Huyu mama ana sura ya kuvutia.

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Posts
2,121
Reaction score
537
3.jpg

Mrembo wa wiki.
 
wewe unaongea kinyume au?? aah apo haujaeleweka hata kidogo
 
mimeno imetoka utafikiri anakula watu? utafikiri yule mmama aliyeenda Beijing kwenye mkutano (akitokea tz) akabeba na condom kwenye kipimajoto chake...Ivi alikuwa nani vile?....mwanamke yeyote hata kama amefanikiwa vipi, kama haishi na mume, heshima yake ni sifuri...unaonekana malaya tu. however, kwa wale ambao hawajapenda kuishi hivyo, nawapo moyo, na heshima..
 
Hivi hayo ni mapengo au she happened to have mianya mingi!!?
 
Wacheni ujinga na upuuzi usio na maana.

Kama wazuri kweli mungesoma mukapata mafanikio na siyo kukaa na kukebehi watu. Dhambi iliyoje!
 
Wacheni ujinga na upuuzi usio na maana.

Kama wazuri kweli mungesoma mukapata mafanikio na siyo kukaa na kukebehi watu. Dhambi iliyoje!
kwani ccm wanafuata elimu au ilimradi uwe mwizi au unatetea uwizi?
 
mimeno imetoka utafikiri anakula watu? utafikiri yule mmama aliyeenda Beijing kwenye mkutano (akitokea tz) akabeba na condom kwenye kipimajoto chake...Ivi alikuwa nani vile?....mwanamke yeyote hata kama amefanikiwa vipi, kama haishi na mume, heshima yake ni sifuri...unaonekana malaya tu. however, kwa wale ambao hawajapenda kuishi hivyo, nawapo moyo, na heshima..
Hii si busara...huwezi kukejeli maumbile ya mtu..labda utujuze mbinu uliyotumia hadi ukaumbwa hivyo ulivyo. Suala la kuoa/kuolewa ni binafsi sana kwani kila mmoja ana sababu zake. Kama ulioa/uliolewa kwasababu wengine wanafanya hivyo basi utakuwa mpumbavu
 
Hivi hayo ni mapengo au she happened to have mianya mingi!!?
Mianya gani utadhani magoli ya kiwanja cha mpira? Kama humjui huyo ndiyo bi kiroboto mteule wa mafisadi.
 
Mama posho, hio sura ya mbena halisi, ila yuko na umbo zuri si mchezo.
 
mimeno imetoka utafikiri anakula watu? utafikiri yule mmama aliyeenda Beijing kwenye mkutano (akitokea tz) akabeba na condom kwenye kipimajoto chake...Ivi alikuwa nani vile?....mwanamke yeyote hata kama amefanikiwa vipi, kama haishi na mume, heshima yake ni sifuri...unaonekana malaya tu. however, kwa wale ambao hawajapenda kuishi hivyo, nawapo moyo, na heshima..

ebana Invisible ndugu yako nini. Mbona hujatwangwa Ban.
 
Last edited by a moderator:
dah tumejisahau sana wana jf, kila mwanadamu ana kasoro zake na hakuna aliyetimia.Mungu amemuumba kila mwanadamu kwa kusudio lake sa kama ww unamuona hajatimia hata wewe nafikiri unamapungufu zaidi ya yeye.siasa na maumbile yake ni tofauti tumkosee kwa utendaji wake lakini si maumbile yake hata yeye hajapenda awe hivyo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom