Duniani tunaishi muda mfupi sana

Andiko lako nimelipenda sana...nimelinukuu...nimeedit kidogo...nimelitupa kwenye group la familia....hakika limeleta matokeo chanya sana.

Asante.
 
Binafsi huwa sipendi kuishi miaka mingi sana"... Maisha kwangu Hayana Mantiki kubwa sana'.. ikiwa Kuna Kifo kina tusubiri
 

Asante mkuu kwa kutukumbusha.
 
Maisha matamu hata ungeishi siku 5000 zinakutosha
 
asante kwa kutukumbushaaa
 
Ukiwa jela unaona masaa hayasogei kabisa
Pole sana mkuu.
Dunia ndivyo ilivyo....kila jambo lina pande mbili.

Wakati upande mmoja ni usiku, upande wa pili ni mchana. Wengine wanakula bata, wengine msoto. Walio huru wanaona muda unakimbia na kutamani kuishi sana, wakati huo huo walio kwenye matatizo wanaona muda hauendi kabisa na wagetamani hata wafe.
 
Hizo siku ni chache ndugu? Kufanya mema ni hulka ya binadamu mwenye akili timam, wala hauhitaji vitisho ndiyo uwe mwema!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…