Dunia sio duara, wala haina obiti ya kuzungukia

Dunia sio duara, wala haina obiti ya kuzungukia

Jibu swali hili kwanza, Is our universe real? If yes , then why yes? If the answer is no , why not?
 
Nimeweka hizo chache kati ya nyingi zilizopo, kiundani zaidi wasome "FLAT EARTH SOCIETY" WAMA THEORY ZAO ambazo nikijumlisha na zangu za darasani inanibidi nitulize kichwa kwanza.
 
Sio hivi
ddb60cb6bb2dd7564c4bfa3611515430.jpg


Dunia ipo Flat Tambalale
c40df5c5f4cfcefb5d2655d8adfe1d44.jpg


KWANZA HATA TETEMEKO LA ARIDHI NI USHUHUDA TOSHA KUWA DUNIA HAINA ORBIT.

kama ndivyo ingesha dondoka kitambo sana. Au kama sio kudondoka basi Tetemeko la Japani mpaka Tanzanian tungeathirika.

Lakini pia
Kama Dunia ina jizungusha kwenye hio orbit na uzito wote huo wa maji, mchanga, miti, wadudu ,wanyama na wewe ukiwemo pia na mawe kwa 70% ya maji na 30% ya nchi kavu.
Ulishawahi Jiulia Hio Orbit ina Nguzo nene na imara kiasi Gani kubeba Hii Dunia. Na nguzoze zimesimikwa wapi?.

Yaani hata hushishtuki tu kikawaida. Mpaka sayansi....[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Nimeweka hizo chache kati ya nyingi zilizopo, kiundani zaidi wasome "FLAT EARTH SOCIETY" WAMA THEORY ZAO ambazo nikijumlisha na zangu za darasani inanibidi nitulize kichwa kwanza.
Big up mkuu.
sasa tunaweza kujadili kwa kina...
 
ndugu mtoa mada nitakujibu kama ifuatavyo!....
nimeshuhudia eneo fulani ukisema je! hizi picha za dunia wakati zinapigwa mpigaji alikua wapi!
hahaha ndugu yangu picha zimepigwa na satellite zilizo rushwa na wanadamu mfano wamarekani kupitia shirika lao la NASA..
hata hivyo zifuatavyo ni evidence that proves the earth is round eeeh dunia ni duara bana!...

day and night~kama dunia ingekua flat kusingekua na tofauti ya usiku na mchana kwa baadhi ya mataifa mafano sasa hivi ni usiku but japan now ni mchana...

lunar eclipse~kupatwa kwa mwezi kivuli cha dunia huonekana kwa umbo la duara na sii pembe nne so dunia duara na si flat

ship visibility~yeaa naamini uko dar es salaam nenda bandarini utajionea

aerial photography~ picha zipigwazo kutoka angani mfano ndege nk

itaendelea.....
 
Mleta maada ebu soma kidogo knowledge juu ya astrophysics mana kiukweli huna point kabisa, japo Heading nzuri yani unaeleza uzito wa dunia ni heavy? hio jupiter ni mara tano ya dunia halafu orbit ime hold na kuizungusha kwa sababu ya gravity huko angani dunia ni kama tone la maji baharini ni kadogo mno
 
Habari wana JF
Niasubuhi nyingine tena Tumependelewa kuiona vyema.

Leo Napenda #KUZIHAKIKI taarifa ninazozijua kuhusu Dunia.
Nimefundishwa Darasani kama wengine wengi walivyo fundishwa, Habari ya kuhusu Dunia.

Binafsi naelewa kuwa, Serikali imetoka (Imetohorewa) kwenye Dini. Vilevile natambua kuwa, Uwepo wa serikali nyingi hapa Afrika umetokana na utawala wakitumwa wa #Waarabu #Wajeruman na #Waingereza.
Kwa mantiki hio sasa nachelea kusema kuwa,

Wa-Afrika tulikubali kupokea na tukapokea mpaka vibovu bila kuhoji.
Sasa naziona asilimia za madhara ya mapokeo 70% na Faida zake ni 30% tu(binafsi ) athali za Utumwa.

Elimu nayo haikuachwa nyuma katika suala zima la mapokeo
Na hapa ndipo palipo kosewa sana na kubeba asilimia 70%zote za madhara ya mapokeo (binafsi )

Kuna vingi tu tulivyo potoshwa katika hii Elimu. Na kati ya hivyo hili la: -

...........DUNIA DUARA. NA INANJIA YA KUJISUNGUSHA. mimi nataka kufuta huu uelewa katika ubongo wangu.

7f81f7895c27d0bf1792e840ef21656e.jpg


Eti na hapa ndipo hujizungusha katika obiti yake

337cedf0526d651b8be9aaf5041e6a0a.jpg


Binafsi naona kuwa ni upotoshwaji wa ukweli.
Nachokielewa ni
Dunia Ilitafasrika kuwa Dunia mara Ilipo amriwa sehemu kavu kutokea na kuyatenga maji. Na ile sehemu kavu kuitwa Aridhi.
Palikuwa na Maji tu sehemu yote pia na Giza tu.
Sasa ilipotokea aridhi na kuyatenga Maji ndipo neno Dunia likatokea badala ya Vilindi vya Maji.

Soma hapa
Kitabu cha kwanza cha Musa Kiitwacho

mwanzo 1:1-6
Hapo tu utaelewa
Na hali ukisoma fungua akili yako kuwa unasoma histori ya mababu zetu akina Musa n.k
Na ilihali ukijua kuwa 1Dini - 2Serikali- 3Elimu.

Maana yake -
Dunia ilikuwa na Mwonekano huu:-

c5e088f6ecd47ef76723833b8a56a713.jpg


Sio Duara. Na hakuna Muhimili wala Obiti
ni Misingi tu ndio iliyopo chini ya maji iliyoshikilia Dunia.

(By uelewa wangu. Ndo maana nikasema #Nataka nithibitishe huu uelewa)

Karibuni kwenye huu Uzi......
mkuu hata izo biblia na misaafu ilitetwa na hao hao unao waita kuwa ni wapotoshaji .. Sisi tulikua tukiabudu miti na vinyago vingine. Fanya kupitia tena hoja yako haina mashiko
 
Sio hivi
ddb60cb6bb2dd7564c4bfa3611515430.jpg


Dunia ipo Flat Tambalale
c40df5c5f4cfcefb5d2655d8adfe1d44.jpg


KWANZA HATA TETEMEKO LA ARIDHI NI USHUHUDA TOSHA KUWA DUNIA HAINA ORBIT.

kama ndivyo ingesha dondoka kitambo sana. Au kama sio kudondoka basi Tetemeko la Japani mpaka Tanzanian tungeathirika.

Lakini pia
Kama Dunia ina jizungusha kwenye hio orbit na uzito wote huo wa maji, mchanga, miti, wadudu ,wanyama na wewe ukiwemo pia na mawe kwa 70% ya maji na 30% ya nchi kavu.
Ulishawahi Jiulia Hio Orbit ina Nguzo nene na imara kiasi Gani kubeba Hii Dunia. Na nguzoze zimesimikwa wapi?.

Yaani hata hushishtuki tu kikawaida. Mpaka sayansi....[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

mkuu kwanza nakupa elim kidooogo ya geophysics, tetemeko lipo la aina mbili kuna surface waves na body waves pia kila moja hapo imejigawa mara mbili sasa hii body waves kuna primary na secondary, kama inavojulikana dunia ina layers tofauti totofauti, kuna layers zenye state ya liquid na nyingine solid .. Na characteristic zake kwamba primary ina uwezo wa kupropagate kwenye liquid na solid ila surface zinakua refrected na layer ya kimiminika.. Ivyo ata kama tetemeko limetokea japani sio rahisi kutufikia sisi uku na ujue pia kama lile tetemeko ni la aina gan kwani kuna shallow quakes na deep quakes abt 200km depth izi ndo tunaweza atleast kuzipata mfano ilivo tokeaga tsunami.. Inakubidi utoe point kuthibitisha flatnes ya dunia kama unavodai .. Tupo kwaajili yenu ma geophysicist
 
Ovyo kabisa.
Unasema hutaki kupokea elimu waliyotuletea alafu unatumia biblia kupangua sayansi, hujui dini ya ukristo na uislamu vyote vimeletwa kutoka kwao?

Waafrika mnashika dini ovyo sana bila kuquestion, sasa kwa taarifa yako hata biblia imeandika dunia ni duara, naona uko shaky potepote. Fungua Isaya 40:22 imeandika "Yeye ndiye anayeketi juu ya duara ya dunia"

Nenda kasome upya, elimu haijatengenezwa na mzungu, elimu ni mchango wa binadamu wote, kila mtu ana play part kwenye kukuza elimu, chuki yako kwa mzungu usituletee hapa. Waafrika hua mnatafuta visingizio vingi kujustify your failures.
 
Mkuu sijaona sababu za msingi za hoja yako naona umeleta maandiko tu apa ambayo awali nimeona unaponda mambo tulioletewa kama bible au Quruan sasa naona una ya quote hayo kuelezea ukweli unakosea. Science sio static ndio mana kuna Geocentric theory na Heliocentric Watu wamekaa na kuandika mtu mwenye hoja na maana lake linapitishwa sasa ww lete mtazamo wako kisayansi juu ya dunia haipo ktk orbit na haizunguki..Swali kwanini tuna usiku na mchana?
Siku hizi hata kwa macho wanaiona dunia tokea International Space Station. Mtoa hoja hajielewi
 
Sio hivi
ddb60cb6bb2dd7564c4bfa3611515430.jpg


Dunia ipo Flat Tambalale
c40df5c5f4cfcefb5d2655d8adfe1d44.jpg


KWANZA HATA TETEMEKO LA ARIDHI NI USHUHUDA TOSHA KUWA DUNIA HAINA ORBIT.

kama ndivyo ingesha dondoka kitambo sana. Au kama sio kudondoka basi Tetemeko la Japani mpaka Tanzanian tungeathirika.

Lakini pia
Kama Dunia ina jizungusha kwenye hio orbit na uzito wote huo wa maji, mchanga, miti, wadudu ,wanyama na wewe ukiwemo pia na mawe kwa 70% ya maji na 30% ya nchi kavu.
Ulishawahi Jiulia Hio Orbit ina Nguzo nene na imara kiasi Gani kubeba Hii Dunia. Na nguzoze zimesimikwa wapi?.

Yaani hata hushishtuki tu kikawaida. Mpaka sayansi....[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kama iko flat inakuwaje ukifanya safari ya kwenda mtu anatoka Japan au Asia kwenda Amerika kupitia Pasific ocean na anafika? Au ukitoka Afrika unaweza kwenda East utajikuta umerudi Afrika bila ya kukata kona ya kurudi?
 
Ovyo kabisa.
Unasema hutaki kupokea elimu waliyotuletea alafu unatumia biblia kupangua sayansi, hujui dini ya ukristo na uislamu vyote vimeletwa kutoka kwao?

Waafrika mnashika dini ovyo sana bila kuquestion, sasa kwa taarifa yako hata biblia imeandika dunia ni duara, naona uko shaky potepote. Fungua Isaya 40:22 imeandika "Yeye ndiye anayeketi juu ya duara ya dunia"

Nenda kasome upya, elimu haijatengenezwa na mzungu, elimu ni mchango wa binadamu wote, kila mtu ana play part kwenye kukuza elimu, chuki yako kwa mzungu usituletee hapa. Waafrika hua mnatafuta visingizio vingi kujustify your failures.
Kwa reference za bible kama sikosei ni katika habari za danieli kuna mstari unasema Jua linaizunguka dunia. Nakuja
 
Habari wana JF
Niasubuhi nyingine tena Tumependelewa kuiona vyema.

Leo Napenda #KUZIHAKIKI taarifa ninazozijua kuhusu Dunia.
Nimefundishwa Darasani kama wengine wengi walivyo fundishwa, Habari ya kuhusu Dunia.

Binafsi naelewa kuwa, Serikali imetoka (Imetohorewa) kwenye Dini. Vilevile natambua kuwa, Uwepo wa serikali nyingi hapa Afrika umetokana na utawala wakitumwa wa #Waarabu #Wajeruman na #Waingereza.
Kwa mantiki hio sasa nachelea kusema kuwa,

Wa-Afrika tulikubali kupokea na tukapokea mpaka vibovu bila kuhoji.
Sasa naziona asilimia za madhara ya mapokeo 70% na Faida zake ni 30% tu(binafsi ) athali za Utumwa.

Elimu nayo haikuachwa nyuma katika suala zima la mapokeo
Na hapa ndipo palipo kosewa sana na kubeba asilimia 70%zote za madhara ya mapokeo (binafsi )

Kuna vingi tu tulivyo potoshwa katika hii Elimu. Na kati ya hivyo hili la: -

...........DUNIA DUARA. NA INANJIA YA KUJISUNGUSHA. mimi nataka kufuta huu uelewa katika ubongo wangu.

7f81f7895c27d0bf1792e840ef21656e.jpg


Eti na hapa ndipo hujizungusha katika obiti yake

337cedf0526d651b8be9aaf5041e6a0a.jpg


Binafsi naona kuwa ni upotoshwaji wa ukweli.
Nachokielewa ni
Dunia Ilitafasrika kuwa Dunia mara Ilipo amriwa sehemu kavu kutokea na kuyatenga maji. Na ile sehemu kavu kuitwa Aridhi.
Palikuwa na Maji tu sehemu yote pia na Giza tu.
Sasa ilipotokea aridhi na kuyatenga Maji ndipo neno Dunia likatokea badala ya Vilindi vya Maji.

Soma hapa
Kitabu cha kwanza cha Musa Kiitwacho

mwanzo 1:1-6
Hapo tu utaelewa
Na hali ukisoma fungua akili yako kuwa unasoma histori ya mababu zetu akina Musa n.k
Na ilihali ukijua kuwa 1Dini - 2Serikali- 3Elimu.

Maana yake -
Dunia ilikuwa na Mwonekano huu:-

c5e088f6ecd47ef76723833b8a56a713.jpg


Sio Duara. Na hakuna Muhimili wala Obiti
ni Misingi tu ndio iliyopo chini ya maji iliyoshikilia Dunia.

(By uelewa wangu. Ndo maana nikasema #Nataka nithibitishe huu uelewa)

Karibuni kwenye huu Uzi......
Naomba unijibu swali langu. Nami nitakuunga mkono katika hoja yako. Ukisafiri kwa kutumia chombo kiwe cha nchi kavu, majini na angani kuelekea upande mmoja tuu wa dunia mwishowe utaishia wapi? Yaani utakutana na barrier yeyote kuonesha mwisho au hapana?Na kama ipo nyuma yake kuna nini?.Au ukielekea mashariki moja kwa moja. Mwishowe utatokeza wapi?? Ukipata majibu hayo, yalete hapa tuendelee na mada.
 
Mkuu kwa nilivyokuelewa ni kwamba elimu hii tuliyoletewa na wakoloni ni ya uongo..nikuulize kwani hizi dini zililetwa na nani.!!maana umetumia mistari ya Biblia, kitabu ambacho hutumiwa haswa na watu wa dini ya Kikristo dini ambayo ililetwa na hao hao wakoloni kukataa kuwa dunia si duara na haitumii orbit kuzunguka jua..
 
Tobaa!!!

Yaani huu uzi mbali na kunichekesha umenikumbusha maneno ya Albert Einstein

Einstein aliwahi kusema,
If theory does not fit the fact,change the fact

Kama nadharia yako haiendani na ukweli,badilisha ukweli tu.Ndio mleta mada anachokifanya

Basically,the wholly biblical cosmogony perpetuates a fallacious ptolemaic cosmology which puts the flat and unmovable Earth at the middle of the universe

Biblia imepitwa na wakati,na kama Mungu ndio mwaandishi wa biblia,

Basi kuna mawili,hayupo au hana akili
 
jamaa anadai kuwa elimu tulioletewa pia ni bomu,anashindwa kukumbuka kuwa hata hizo biblia na quran pia vyote tumeletewa navyo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom