Dudu baya hajamdhalilisha mtu hata mmoja

Dudu baya hajamdhalilisha mtu hata mmoja

Jikite na mada yawezekana mimi ni baba yako acha kutumia binafsi jenga hoja

kwenye jamii zetu nakubaliana na wewe ila sio kwenye jamii nyingine ni desturi zao tu , mfano India na Nepal ni kawaida tu
Ndio maana hakuna mhindi,mnepal wala mmsai wanatajwa na Dudubaya kwa majina kujihusisha na huo uchafu.
Kwa sababu watu wautamaduni wanajulikana na mashoga wanajulikana.

Wanaotajwa ni watanzania wenzetu wanaojulikana wazi kuwa wameacha njia na wanafanya watoto na vijana kutamani kuwa kama wao kwa show offs wanazofanya mitandaoni na kwenye party zao za ushoga.

Ndio maana inabidi wakememewe kwa nguvu sababu wanaonekana dhahiri kuwa kinyume na;
○mila na utamaduni wa kitanzania na
makabila yao!
○wapo kinyume na asili ya kimaumbile kitabia na kimienendo.
○wapo kinyume na mafundisho ya dini zao.
○wapo kinyume na utashi wakawaida wa binadamu.
○wanafanya vitu ambavyo hata wanyama wasio na utashi hawezi kufanya maana sio asili ya viumbe.

Ndio maana wengi wanamuunga mkono dudubaya.kwa sababu ni kama ameamsha tu hasira zao juu ya huu uchafu.hasira ambazo tayari walikua nazo ila ni kama walikosa tu pakuanzia!
 
Ndio maana hakuna mhindi,mnepal wala mmsai wanatajwa na Dudubaya kwa majina kujihusisha na huo uchafu.
Kwa sababu watu wautamaduni wanajulikana na mashoga wanajulikana.

Wanaotajwa ni watanzania wenzetu wanaojulikana wazi kuwa wameacha njia na wanafanya watoto na vijana kutamani kuwa kama wao kwa show offs wanazofanya mitandaoni na kwenye party zao za ushoga.

Ndio maana inabidi wakememewe kwa nguvu sababu wanaonekana dhahiri kuwa kinyume na;
○mila na utamaduni wa kitanzania na
makabila yao!
○wapo kinyume na asili ya kimaumbile kitabia na kimienendo.
○wapo kinyume na mafundisho ya dini zao.
○wapo kinyume na utashi wakawaida wa binadamu.
○wanafanya vitu ambavyo hata wanyama wasio na utashi hawezi kufanya maana sio asili ya viumbe.

Ndio maana wengi wanamuunga mkono dudubaya.kwa sababu ni kama ameamsha tu n zao juu ya huu uchafu.hasira ambazo tayari walikua nazo ila ni kama walikosa tu pakuanzia!
Kinachinikera ni kuleta uchafu wazi kwenye jamii ila kama ni kufumuliwa watajua mwenyewe
 
Pia yapo makabila barani Afrika ambapo wanaume wanavaa vikuku vya shanga.
●Kwahiyo juma lokole kusuka na kuvaa hereni na kutwa kusifia wanaume huo ni utamaduni wa kabila,dini na nchi yake?

●NOEL wa diamond kuvaa mavazi ya kike,kutembea na kuongea kama miss ni utamaduni wa nchi,kabila na dini yake?

●Kwa hiyo anko T kuvaa madera,kupaka wanja,mekap nk ni utamaduni wa dini,nchi na kabila lake?

●ommy dimposi kuvaa hereni,sket,kujisifia kuwa kapata hela kwa kukata sana viuno huo ni utamaduni wa nchi,kabila au dini yake?

Hawa mashoga maarufu lazima wakoseshwe raha maana watoto na vijana wanawafatilia na kuwaona kama mfano.
Lazima kizazi kijue kuwa tabia za hao watu ni mbaya na jamii inazichukia.
 
●Kwahiyo juma lokole kusuka na kuvaa hereni na kutwa kusifia wanaume huo ni utamaduni wa kabila,dini na yake?

●NOEL wa diamond kuvaa mavazi ya kike,kutembea na kuongea kama miss ni utamaduni wa nchi,kabila na dini yake?

●Kwa hiyo anko T kuvaa madera,kupaka wanja,mekap nk ni utamaduni wa dini,nchi na kabila lake?

●ommy dimposi kuvaa hereni,sket,kujisifia kuwa kapata hela kwa kukata sana viuno huo ni utamaduni wa nchi,kabila au dini yake?

Hawa mashoga maarufu lazima wakoseshwe raha maana watoto na vijana wanawafatilia na kuwaona kama mfano.
Lazima kizazi kijue kuwa tabia za hao watu ni mbaya na jamii inazichukia.
Hao watu mnawajuaje wote hivyo?
 
Hao watu mnawajuaje wote hivyo?
Ni watu maarufu wanaotumika kusambaza ushoga.
Na wanapitia kwenye vitu ambavyo watu kiasili wanavipenda.
■Ommy ni msanii wa muziki.anajulikana,na hakuanza kama shoga alibadilika baadaye.
■juma lokole ni mtangazaji maarufu,apo unapata jibu inakuaje ajulikane.
■NOEL ni mvalishaji wa diamond.ushapata jibu.
■anko T ndio wale wale timu WCB

Na hao unatumika umaarufu wao kufanya tabia za kishoga watu kama wewe mzione za kawaida na badae muwe mashoga na nyie.

Mfano; Jiulize kwanini hasemwi ney wamitego, au Adam mchomvu!

Jibu ni kwasababu hawajajipamba na sifa za kishoga!

Sifa za nje ndio kigezo cha kwanza cha kutambua tabia za ndani za mtu.

Hata wewe ukiwa unaumwa doctor haanzi kukupima tu,lazima aanze na dodoso kuona maelezo yako yanaonesha dalili za ugonjwa upi! Right!
 
Taarifa za kukekemea ni lazima zienee ili mashoga wajue hawatakiwi na wanachukiwa haswa!
maana saizi wamejiachia sana,hawana hofu wala aibu.

Serikali ipo kimya,alijaribu mwakyembe wakamzima.
Viongozi wa dini wapo kimya.

Ndio maana watu wenye akili timamu tumeona umuhimu wa kumuunga mkono dudu baya.maana kampeni yake ni tukufu.
Kampeni ingeanzia kwenu wanaume kwa wanaume coz hao hawafanywi na wanawake..!!
 
Back
Top Bottom