Dudu Baya: Suma linda Mgongo wako hali ni Mbaya

Dudu Baya: Suma linda Mgongo wako hali ni Mbaya

Jannatul Firdaus

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2026
Posts
446
Reaction score
1,112
Dudu Baya, amepandisha joto la bifu kwenye tasnia ya muziki baada ya kumjia juu msanii mwenzake Suma Mnazaletti kufuatia wito wa Suma kuwataka wasanii kuungana kumpinga.

Dudu Baya ametumia mitandao ya kijamii kurusha kombora zito dhidi ya Suma Mnazaletti, akidai kuwa msanii huyo hana kazi ya maana mjini zaidi ya kufanya usafi wa nguo za ndani za wasanii wa WCB. Katika kauli yake, Dudu Baya alisema:

"Suma wewe hutuwezi Mambaz 24, wewe huna kazi yoyote zaidi ya kufua chupi za Zuchu na boksa za Diamond na nepi za mtoto wao Sandrah, Suma linda mgongo wako hali ni mbaya."

Jibu hilo kali kutoka kwa Dudu Baya limekuja kama muendelezo wa mzozo ulioanza baada ya Suma Mnazaletti kutoa wito kwa wasanii wote nchini kuungana ili kumpinga Dudu Baya. Suma alichukua hatua hiyo kukemea kitendo cha Dudu Baya kumshambulia na kumwita msanii Ommy Dimpoz maneno ya udhalilishaji ("chakula").

Mpasuko huu umeendelea kuibua mijadala mizito miongoni mwa wadau na mashabiki wa burudani mitandaoni, huku wengi wakisubiri kuona kama baraza la sanaa au wadau wa muziki wataingilia kati ili kutuliza mzozo huo unaozidi kuchochea lugha za kashfa kwenye jamii.
1789970760548.png
 
Dudu Baya, amepandisha joto la bifu kwenye tasnia ya muziki baada ya kumjia juu msanii mwenzake Suma Mnazaletti kufuatia wito wa Suma kuwataka wasanii kuungana kumpinga.

Dudu Baya ametumia mitandao ya kijamii kurusha kombora zito dhidi ya Suma Mnazaletti, akidai kuwa msanii huyo hana kazi ya maana mjini zaidi ya kufanya usafi wa nguo za ndani za wasanii wa WCB. Katika kauli yake, Dudu Baya alisema:



Jibu hilo kali kutoka kwa Dudu Baya limekuja kama muendelezo wa mzozo ulioanza baada ya Suma Mnazaletti kutoa wito kwa wasanii wote nchini kuungana ili kumpinga Dudu Baya. Suma alichukua hatua hiyo kukemea kitendo cha Dudu Baya kumshambulia na kumwita msanii Ommy Dimpoz maneno ya udhalilishaji ("chakula").

Mpasuko huu umeendelea kuibua mijadala mizito miongoni mwa wadau na mashabiki wa burudani mitandaoni, huku wengi wakisubiri kuona kama baraza la sanaa au wadau wa muziki wataingilia kati ili kutuliza mzozo huo unaozidi kuchochea lugha za kashfa kwenye jamii.
View attachment 3674803

Ila Darisalamu Wanaume wanapenda kutoana Marinda
 
Acha awaumbue tu mwanaume unapata wapi ujasiri wa kutoboa pua? Na kuvaa heleni?.

Na Ommy hata akienda mahakaman atachemka tu kwan neno "CHAKULA" halina maana ya udharirishaji sizan hata kweny sheria linaeleweka hivo.

Labda mamba 24 ashindwe yey tu
 
Inasemekana hata suma mwenyewe ***** watu wanapiga ustadh juma na musoma kajipigia sana alimpangia upande wa nyumba kinondoni yeye na pnc wote chakula hao
 
Back
Top Bottom