DTV live,


Master jay

Master jay

Senior Member
Joined
May 28, 2012
Messages
191
Points
195
Master jay

Master jay

Senior Member
Joined May 28, 2012
191 195
nyie DTV, achen kuhongopea watazamaji, mnasema mechi itaonyeshwa 'live' huku mkijua c kweli. Mnafanya promo wiki nzima kuwa itaonyeshwa live, kumbe live yenu ni baada ya mechi kuwa mapumziko, alaf nyie ndo mnaanza. Achen uhuni, mnakera sana alah!!
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Points
195
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 195
Hivi kumbe DTV bado ipo hewani?
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
nyie dtv, achen kuhongopea watazamaji, mnasema mechi itaonyeshwa 'live' huku mkijua c kweli. Mnafanya promo wiki nzima kuwa itaonyeshwa live, kumbe live yenu ni baada ya mechi kuwa mapumziko, alaf nyie ndo mnaanza. Achen uhuni, mnakera sana alah!!
hizo filimee mbona za kawida tu hapa tanzania unakumbuka enzi za tyson itv wli wahi kutufanyia hayohayo?
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top