DSTV waja na kifurushi kipya kwa bei poa!

DSTV waja na kifurushi kipya kwa bei poa!

Burton86jm

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Posts
616
Reaction score
183
Wakongwe wa digitali Tanzania DSTV,wameingia sokoni tena kwa kasi kwa punguzo la Tsh.50,000/= full set ni Tsh.99,000/= tu.Pia wameweka kifurushi kipya cha kitanzania kiitwacho BOMBA kwa kiasi cha Tsh.17,000/= tu kikiwa na chaneli zaidi ya 65.
 
Wakongwe wa digitali Tanzania DSTV,wameingia sokoni tena kwa kasi kwa punguzo la Tsh.50,000/= full set ni Tsh.99,000/= tu.Pia wameweka kifurushi kipya cha kitanzania kiitwacho BOMBA kwa kiasi cha Tsh.17,000/= tu kikiwa na chaneli zaidi ya 65.
Hicho cha BOMBA chanel za spot ni ngapi.?
 
Star times wajiandae kuhama nchi
 
orodhesha hizo channel kaka, wengine hatuangalii hata michezo lakini tunalazmika kulipa mapesa meeengi, sisi wagonjwa wa documentaries za kisayansi tu!
 
Sijui kwa nini kingamuzi chao cha gotv hawajaleta bongo kina chanel nying nzur bei chee
 
orodhesha hizo channel kaka, wengine hatuangalii hata michezo lakini tunalazmika kulipa mapesa meeengi, sisi wagonjwa wa documentaries za kisayansi tu!

hizi hapa
michuzi said:
Usikose ofa yetu ya uzinduzi huu - watakaojiunga watapata DStv ikiwemo gharama ya ufundi kwa TSh 99,000 tu kwa kipindi maalum.
DStv Bomba pia itakuwa na chaneli za Africa Magic Epic Movies, Discovery World, CBS Action, CBS Reality na CBS Drama pamoja na Select Sport 1 na 2 kwa vipindi vizuri vya michezo. SuperSport Select na SuperSport Select 2 zitaonyesha ligi kuu ya Uingereza, Kombe la klabu bingwa Ulaya, Ligi Kuu ya Hispania, Ligi kuu ya Ujerumani pamoja na riadha na ngumi. SuperSport Blitz itawaletea habari zote za michezo. Kwa habari zaidi kuhusu burudani kwa ajili ya familia
 
Wakongwe wa digitali Tanzania DSTV,wameingia sokoni tena kwa kasi kwa punguzo la Tsh.50,000/= full set ni Tsh.99,000/= tu.Pia wameweka kifurushi kipya cha kitanzania kiitwacho BOMBA kwa kiasi cha Tsh.17,000/= tu kikiwa na chaneli zaidi ya 65.

Nipe contact zao wanifanyie mambo faster!
 
Samahani wadau muda si mrefu natoa orodha ya chaneli hizo ila kama unaharaka ya kujua na kujiunga wapigie 0222199600
 
Hivi wana receiver yoyote ya hd ya bei nafuu tofauti na ile ya laki tano.
 
Mtutoze kwa dola maana shs ikidondoka sisi ndo tunaumia
 
Hicho cha BOMBA chanel za spot ni ngapi.?

Kuna Select 1 & 2 na Blitz tu. Na hata channel ya BBA haimo. Ukitaka BBA ni lazima ikutoke 59,000. Kwa channel za Select ktk sports wala sijakikubali hiki kifurushi kihivyo, coz mara nyingi hizi channel huonesha marudio ya mechi, na huonesha live mechi za Ligi za Afrika.
Angalau wangeingiza hata Maximo moja ningeweza kuwaelewa, wao wameona kitu cha maana ni channel ya Maisha Magic Swahili ambayo siifagilii sana kwani ina vipindi vingi vya marudio ya channel za Afrika Mashariki, maana kama ni mtazamaji mzuri wa Citizen, KBC, KTN na EATV utaona vipindi vya mwaka mmoja uliopita vikiwa humo.
Ila nimewaelewa katika channel za Discovery World, angalau inaweza kufukia mashimo. Bado nawasubiri katika kupunguza bei za vifurushi vyao, jamaa wako ghali sana.
Ova
 
Kuna Select 1 & 2 na Blitz tu. Na hata channel ya BBA haimo. Ukitaka BBA ni lazima ikutoke 59,000. Kwa channel za Select ktk sports wala sijakikubali hiki kifurushi kihivyo, coz mara nyingi hizi channel huonesha marudio ya mechi, na huonesha live mechi za Ligi za Afrika.
Angalau wangeingiza hata Maximo moja ningeweza kuwaelewa, wao wameona kitu cha maana ni channel ya Maisha Magic Swahili ambayo siifagilii sana kwani ina vipindi vingi vya marudio ya channel za Afrika Mashariki, maana kama ni mtazamaji mzuri wa Citizen, KBC, KTN na EATV utaona vipindi vya mwaka mmoja uliopita vikiwa humo.
Ila nimewaelewa katika channel za Discovery World, angalau inaweza kufukia mashimo. Bado nawasubiri katika kupunguza bei za vifurushi vyao, jamaa wako ghali sana.
Ova

Kifurushi cha Bomba kinatofauti na kile cha Access?
 
Back
Top Bottom