DSM waliikataa CCM sasa wanakula matunda, wengine mmejifunza?

DSM waliikataa CCM sasa wanakula matunda, wengine mmejifunza?

maneno yako ni sawa kabisa maana ukichunguza kwa kina sehemu zote kwenye wapinzani ndio kwenye maendeleo naamini hata Ujiji maadamu ni wapinzani wanaongoza na wao watapata maendeleo kulinganisha na wakati wa ccm
Mhmmmmmmmm
 
Hii ni kudhibitisha Ukawa sio manyumbu kila mtu ana uwezo wa kufikiri kwa uhuru, na sio wanaccm juzijuzi wanasema JK kusafiri kwenda nje kuna tija, leo Magufuli hasafiri kwenda nje wanaccm wote wanaimba bora asisafiri nchi ilikuwa imeoza!!! Kama ilikuwa imeoza mbona mlituaminisha JK ni kiongozi bora?
Tena wajue Magufuli aliona safari za JK ni mzigo tu, akamkejeli mbele ya uwanja eti "Nenda baba utuletee kibaba" nae JK akacheka meno yote nje, mbona leo hii Magufuli anamuonesha kuwa wewe ulitumia muda mwingi nje kufuata 'KIBABA" mie natumua muda mwingi ndani na kuna 'LIBABA' letu wenyewe la heshima sio kutembeza bakuli ugenini.
 
Wako UKAWA wenzio wanalia Akiwemo LOWASA wanasema Magufuli Majipu anayotumbua Dar ni kwa sababu ana hasira na UKAWA.UKAWA mmegawanyika? Huyu anasema hili yule lile.
Tunasubiri atumbue na jipu la walio nunua mv dsm
 
Eti mkoa wa kilimanjaro unapendelewa. Kumbe negative attracts positive. CCM ni janga. Ukiikataa unafaidi. Ukiikumbatia unatumbuliwa jipu
 
Unavyotaka ieleweke ila haiko hivyo kama unavyofikiri na kuandika hapa, kupanga ni kuchagua maendeleo yatafika kwa watanzania wote kwa wakati, hata huko mikoani shughuli za mendeleo zinaendelea kufanyika kama kawaida, tembea mkuu ujionee mwenyewe sio kukaa dar tu na kutoa maoni yako kulingana na unayoyaona yakitendeka dar, media nyingi ziko stationed dar na kidogo sana huko mikoani, hivyo kuripoti yanayofanyika dar tu haimaanishi kwamba huko mikoani hakuna yanayofanyika.
Siku hizi hata hawa jamaa ni msosi,daaa kweli maendeleo yapo kwa sana mikoani
 
Unavyotaka ieleweke ila haiko hivyo kama unavyofikiri na kuandika hapa, kupanga ni kuchagua maendeleo yatafika kwa watanzania wote kwa wakati, hata huko mikoani shughuli za mendeleo zinaendelea kufanyika kama kawaida, tembea mkuu ujionee mwenyewe sio kukaa dar tu na kutoa maoni yako kulingana na unayoyaona yakitendeka dar, media nyingi ziko stationed dar na kidogo sana huko mikoani, hivyo kuripoti yanayofanyika dar tu haimaanishi kwamba huko mikoani hakuna yanayofanyika.
1455783016141.jpg
 
Hatua ya kwanza ni hii, ya kusafisha vikwazo binadamu, hatua ya pili itakua kutatua changamoto na hatua ya tatu itakua kupeleka maendeleo, kwa mpango mkakati huo nadhani kila sekta hata ya kilimo itafikiwa, unaweza kuona kama kila jambo linafanyika dar ila kutokana na jiografia yetu ofisi nyingi za serikali na biashara zipo katika mji huo, ambapo hata wafanya maamuzi wengi wapo hapa, hapa pakiwa sawa hata huko pia mtakua salama, mfano, anayehusika na ununuzi na usambazaji wa mbolea yupo hapa dar, hivyo magu anadeal na hao watu ambao kiuhalisia wapo dar ila inaonekana anashughulika na dar peke yake hapana, bali anatatua kero za wote ambazo chimbuko lake ni hapa dar.

Nikuambie kitu ndugu yangu, hili ndio tatizo kubwa la nchi yetu. Hii inaonyesha jinsi tulivyo na uwezo mdogo wa kufikiri kwa kulundika kila kitu sehemu moja. Kwa sasa hivi hapo Dar ni ngumu sana kupanga appointment na mtu kwani hakuna uwezekano wa uhakika kufika kwa wakati kutokana na msongamano. Jiji hili ni baadhi ya majiji machafu hapa barani Africa na dunia kwa ujumla na sababu kubwa ni msongamano.

Ni nini kinazuia serekali kuhamia Dodoma kama sio uwezo wa serekali yetu iliyotawala miaka mingi kukosa vision? Sera karibia zote za kuendeleza nchi hii zinatungwa na watu wanaoishi Dar, na hata utungaji wao wa sera unakuwa wa kinadharia tu kwani wanaongozwa na utashi wa kufikiri huduma za nchi hii ni kama Dar. Na hii ndio sababu ya nchi hii kuwa na sera mfu. Na tatizo la umaskini wa nchi yetu kwa sehemu kubwa linachangiwa na maamuzi mengi kufanyikia Dar. Mpaka tunavyozungumza Dar iko juu kimaendeleo kwa zaidi ya asilimia 70 ukilinganisha na miji/mikoa mingine nchini, sasa unaposema Dar pakitulia huko pengine huoni itachukua miaka karibu 100 ndio iendelee? Na ukifikia Dar leo hii huduma kama afya, elimu, miundo mbinu kama ya maji nk ni changamoto kubwa. Na hakuna uwezekano wa kumaliza matatizo ya Dar hata kwa miaka hii 10 ya Magufuli zaidi ya kujaribu kuridhisha wawezavyo. So kama wazo lako ni mpaka Dar kutulie huoni nchi yetu itaendelea kuwa maskini kwa ajili ya kusubiri Dar itulie?
 
maneno yako ni sawa kabisa maana ukichunguza kwa kina sehemu zote kwenye wapinzani ndio kwenye maendeleo naamini hata Ujiji maadamu ni wapinzani wanaongoza na wao watapata maendeleo kulinganisha na wakati wa ccm
Habari ndiyo hiyo! Huko Mwanza safari hii mtaipatapata. Mmeruka mkojo mmeangukia kwenye mavi ya mgonjwa wa kipindupindu.
 
Yaani mtoa mada huna budi kubadilika maana siasa maji taka zimekutawala unafikiri huku kuna wenzio watupu. Watu wanasema ukishinda mbio mshukuru na aliyekukimbiza, je kama aliyekuwa mshindani alikuwa anatembea utamshukuru tuu. Mimi nadhani kazi ya wapinzani ni kelele zaidi kuliko kuwa wakimbizaji kwanini nasema hivyo; wanapata ruzuku je wameshindwa kujenga SHULE au HOSPITALI ya MFANO ya kuikimbiza serikali kwa maana ya kuwaonyesha kwa mifano?shule yenye walimu wazuri madawati vyoo vya kutosha kulingana na uwiano wa watumiaji ,maji ya bomba na mazingira nadhifu? wao wanachojua hakuna kingine kelele na kutoka Bungeni kama Nyumbu wanaohama serengeti kwenda masai mara. Tubadilike jamani mbona uwezo upo
Kwamba wapinzani wanapata ruzuku kwa nini wasijenge hospitali au Shule ya mfano? Mie naomba nisikujibu kwani kwani kauli hiyo hata MTU mwenye elimu na uelewa wa Lusinde hawezi kuandika hivyo. Unajua kazi ya ruzuku? Na hizo hospitality na Shule zilixopo ni ujenzi/mali ya ccm kwa unavyofahamu wewe?
 
Viti 70 kati ya 290 ndio upinzani wenye nguvu?Mtaishia kutoka tu bungeni hakuna upinzani kuna wapiga kelele tu
Kuna kitu kinaitwa "wingi na Ubora". Wewe unazungumzia nguvu ya upinzani kwa kigezo cha wingi wao au kwa ubora wao?
 
mi naona ajira kila siku, mfumuko wa bei kwa maendeleo, njaa hasara kwa viwavi na tanzania kua na hospitali moja tu yenye matatizo...
hawa mafeilure bado wanang'ang'ania nchi..
na kusema upinzanzani kutawala nchi hii ni ndoto..
ndio maana maovu yanazidi kila siku nchi hii, mara utasikia askari amuua mke wake kwa panga, mara majangili waitungua ndege,mara bosi zantel atwangwa risasi, mara Mawazo auwawa kwa mapanga..
jua limetoka amkeni.
 
Swadakta mkuu , Huruma yangu kubwa sana ni kwa wakazi wa Dodoma akiwemo Le Mutuz , kiukweli hawa hawatakiwi kuchekwa , wanatakiwa kuhurumiwa na kufanyiwa maombi maalum , maana kwa ccm eneo hili ni zaidi ya shamba la bibi , Naona aibu mno Ku share nchi na mkoa wa Dodoma .
 
Viti 70 kati ya 290 ndio upinzani wenye nguvu?Mtaishia kutoka tu bungeni hakuna upinzani kuna wapiga kelele tu
Hivi mjomba umesoma uzi wenyewe au umekurupuka tu ? unaambiwa wabunge 5 tu wa upinzani thamani yao inazidi hao wagonga meza wako wote , sasa mna nini humo ?
 
Ni wazi kuwa kuwa JPM na serikali yake kwa Mara ya kwanza wameamua kuliangalia jiji la Dar kwa jicho la makini tofauti na hapo awali baada ya watu wake kuamua kuikataa CCM kwa wingi pamoja na nguvu kubwa na mbinu chafu kufanyika.

Vitendo alivyofanya JPM kwa jiji kinyume na taratibu za kiserekali kwa ajili ya Dar kwa kipindi kifupi ni wazi anataka kurudisha imani iliyopotea.

Kwanza kuamuru Pesa za sherehe za Uhuru zipanue barabara ya Dar kipande wakati ziko nyingi nje ya Dar hazipitiki kabisa.

Kuhakikisha Muhimbili pekee wanaisimamia ipasavyo wakati matatizo yapo katika hospitali zote za rufaa na yanafanana, lakini ni ili wana Dar warudishe imani kidogo.

Kuamuru kuwachangisha mawaziri (wakitaifa) shilingi milioni 100 kwa ajili ya Shule za Dar pekee wakati hata huko watokako kuna kero hizo hizo.
Kuamrisha nyongeza ya bajeti ya shilingi Bilioni mbili kwa Dar kwa ajili ya Elimu kama vile matatizo ya madarasa yapo Dar pekee.

Hii yote ni kwavile CCM ekataliwa jijini na sasa wanaangalia wapi wamejikwaa na sio walipoangukia. Wale wa Dodoma, Katavi,Tunduru Nk mumejifunza somo hilo?

Kumekuwa na thread nyingi kuwa sehemu ambazo CCM inakataliwa Maendeleo yanakuja kwa kasi kumbe sababu ni hii? Na wengine mpaka wanafikia kula viwavi na hakuna anashtuka.

Sasa kumbe "KATAA CCM UPATE MAENDELEO"
Nachukua nafasi hii kutoa onyo kwa watanzania wote popote mlipo kwamba KUCHAGUA CCM NI KUCHAGUA UMASIKINI , mifano ni mingi , nenda ismani , nenda kondoa , pita bagamoyo , vuka hadi mafia , ni aibu ! na ni lazima mjue kwamba kuchagua umasikini ni KUTENDA DHAMBI maana Mungu hataki umasikini , Hivi inakuwaje unamchagua mtu kwa gharama ya kiberiti au kopo moja la ulanzi wenye kipindupindu ?
 
sasa haya maendeleo angeyakataaje wakati yeye akirudi toka nje anapokelewa na Meya wa Ilala kutoka chadema, hata alipoweka kajumba kake pale mbuyuni ni jimbo la chadema, hapo maendeleo ni lazima, hapa kazi tu majungu peleka dodoma .
 
he unahakika haujakurupuka usingizini wewe UKAWA walikuwa Mhimbili na Magufuli ? walikuwa ikulu kuomba pesa za Uhuru zijenge barabara ya mwenge. he he amakweli ukipenda chongo unaita kengeza. Haya bwana hungera Ukawa kwa wadi mpya ya wazazi na barabara ya mwenge to town.
sasa nani ana muda na maigizo na ngonjera za ccm??miaka yote mlikuwa wapi issue mmeona muhimbili tu??sasa mimi na wewe na karupuka toka usingizini maana hata ulicho andika haieleweki
 
sasa nani ana muda na maigizo na ngonjera za ccm??miaka yote mlikuwa wapi issue mmenona muhimbili tu??sasa mimi na wewe na karupuka toka usingizini maana hata ulicho andika haieleweki
Mkuu ungemwambia tuu KATAA CCM PATA MAENDELEO
 
Mtwara na Lindi ndo ilikuwa miongoni mwa ngome imara za CCM. Wakati Lindi kulikuwa na majimbo mawili tu ya upinzani kati ya manane, mkoa wa Mtwara haukuwa na jimbo hata moja lililoongozwa na upinzani kati ya majimbo tisa, lakini kwenye uchaguzi mkuu uliopita (2015) CCM wamepoteza majimbo matatu mkoani Mtwara, huku Lindi wakiongeza majimbo mawili ya upinzani na kuwa manne...Jumla ya majimbo ya upinzani Mtwara na Lindi ni SABA...Kipindi hiki serikali inahaha kusimamia soko la korosho pamoja na kujenga barabara ili muradi wayakomboe majimbo yaliyokwenda upinzani ifikapo 2020. Hata hivyo hali ya CCM katika mikoa ya kusini ni MBAYA mno.
 
Back
Top Bottom