DSM waliikataa CCM sasa wanakula matunda, wengine mmejifunza?

DSM waliikataa CCM sasa wanakula matunda, wengine mmejifunza?

Hawa jamaa naona kama akili zao hazipo sawa.
Uzalendo kwao ni jambo halipo wanapigania maslai ya mtu mmoja kama wehu. Akiingia madarakani wao wamepona hawaangalii kingine wanahitaji maombi, maana na yeye anajua wapo amekaa kimya wampigie debe yaani sijui ni wanaume wa kumuoa nani au mababa wa akina nani maana baba yako akiwa mjinga hivyo utajiuliza mengi
 
Viti 70 kati ya 290 ndio upinzani wenye nguvu?Mtaishia kutoka tu bungeni hakuna upinzani kuna wapiga kelele tu
Viti ni 290 sawa japo kwa wizi wa kura,sera inayofuatwa ni ipi,tumbuatumbua ni sera ya CCM toka lini,wakati VASCO anaizunguka dunia si mlikuwa mnasema anafanya kazi????uchafu woooote huu unaoibuliwa sasa kuanzia bandari,TRA,TRL,ELIMU etc yote ndiyo mnaamka usingizini sasa hivi au kipindi chote kilichopita nchi ilikuwa inatawaliwa na wapinzani na sio CCM ???majipu yote haya ni kwa sababu ya kuwa na uongozi legelege wa chama tawala.TAFAKARI HALAFU CHUKUA HATUA.
 
Ni wazi kuwa kuwa JPM na serikali yake kwa Mara ya kwanza wameamua kuliangalia jiji la Dar kwa jicho la makini tofauti na hapo awali baada ya watu wake kuamua kuikataa CCM kwa wingi pamoja na nguvu kubwa na mbinu chafu kufanyika.

Vitendo alivyofanya JPM kwa jiji kinyume na taratibu za kiserekali kwa ajili ya Dar kwa kipindi kifupi ni wazi anataka kurudisha imani iliyopotea.

Kwanza kuamuru Pesa za sherehe za Uhuru zipanue barabara ya Dar kipande wakati ziko nyingi nje ya Dar hazipitiki kabisa.

Kuhakikisha Muhimbili pekee wanaisimamia ipasavyo wakati matatizo yapo katika hospitali zote za rufaa na yanafanana, lakini ni ili wana Dar warudishe imani kidogo.

Kuamuru kuwachangisha mawaziri (wakitaifa) shilingi milioni 100 kwa ajili ya Shule za Dar pekee wakati hata huko watokako kuna kero hizo hizo.
Kuamrisha nyongeza ya bajeti ya shilingi Bilioni mbili kwa Dar kwa ajili ya Elimu kama vile matatizo ya madarasa yapo Dar pekee.

Hii yote ni kwavile CCM ekataliwa jijini na sasa wanaangalia wapi wamejikwaa na sio walipoangukia. Wale wa Dodoma, Katavi,Tunduru Nk mumejifunza somo hilo?

Kumekuwa na thread nyingi kuwa sehemu ambazo CCM inakataliwa Maendeleo yanakuja kwa kasi kumbe sababu ni hii? Na wengine mpaka wanafikia kula viwavi na hakuna anashtuka.

Sasa kumbe "KATAA CCM UPATE MAENDELEO"
Hahahhahhaaaa nimecheka sana Mpwa una akili kuliko shule, umesema ukweli mtupu natamani Lizaboni aione hii ila hatakosa cha kusema
 
Viti ni 290 sawa japo kwa wizi wa kura,sera inayofuatwa ni ipi,tumbuatumbua ni sera ya CCM toka lini,wakati VASCO anaizunguka dunia si mlikuwa mnasema anafanya kazi????uchafu woooote huu unaoibuliwa sasa kuanzia bandari,TRA,TRL,ELIMU etc yote ndiyo mnaamka usingizini sasa hivi au kipindi chote kilichopita nchi ilikuwa inatawaliwa na wapinzani na sio CCM ???majipu yote haya ni kwa sababu ya kuwa na uongozi legelege wa chama tawala.TAFAKARI HALAFU CHUKUA HATUA.
hahahahaaa Mpwa ungemkubusha na ile ratio ya Mbunge mmoja wa Upinzani ni sawa na wabunge 20 wa CCM. kwa hio bado tunabaki na chenchi kumbe ya wabunge....
 
Viti 70 kati ya 290 ndio upinzani wenye nguvu?Mtaishia kutoka tu bungeni hakuna upinzani kuna wapiga kelele tu


Wewe ndio wale wanaoamini katika wingi na sio ubora. Jaribu kuangalia wingi wa wabunge wa ccm na ubora wa huduma za jamii huko kwenye majimbo wanayotoka mbona utalia. Mfano mrahisi japo wa kuudhi. Hebu angalia maendeleo ya bara la Ulaya mbali ya udogo wake fananisha na bara la Afrika mbali ya ukubwa wake. Wingi si hoja kaka tunajali ubora, hasa wingi wenyewe unapokuwa umepatikana kwenye mazingira ya tume inayochaguliwa na mwenyekiti wa chama shindani kwenye uchaguzi, achia mbali hao makamishna wa tume kuwa na kadi za ccm mfukoni.
 
Ndo faida ya upinzani, KWA SPIDI HII UPINZANI HUU WA CHADEMA WATAENDELEA DAIMA KUWA WAPINZANI.
Kazi yao ni kuisimamia serikali ya sisiemu bungeni.

Huenda cdm wakaendelea kuwa wapinzani kweli kwa kuwa ccm ikitolewa madarakani iko tayari kumwaga damu, mfano halisi ni ZnZ.
 
Dodoma wataendelea kula fumbili na maji kuchota mbaliii kwa sababu ya ujinga wao.. Kila kitu wao chalumbaa...nadhani elimu ndogo inawaponza
 
Wako UKAWA wenzio wanalia Akiwemo LOWASA wanasema Magufuli Majipu anayotumbua Dar ni kwa sababu ana hasira na UKAWA.UKAWA mmegawanyika? Huyu anasema hili yule lile.

Hii ni kudhibitisha Ukawa sio manyumbu kila mtu ana uwezo wa kufikiri kwa uhuru, na sio wanaccm juzijuzi wanasema JK kusafiri kwenda nje kuna tija, leo Magufuli hasafiri kwenda nje wanaccm wote wanaimba bora asisafiri nchi ilikuwa imeoza!!! Kama ilikuwa imeoza mbona mlituaminisha JK ni kiongozi bora?
 
Viti 70 kati ya 290 ndio upinzani wenye nguvu?Mtaishia kutoka tu bungeni hakuna upinzani kuna wapiga kelele tu
Watanzania walio wengi bado manyumbu hayajui nn kinaendelea duniani. Angalia miji mikubwa kama upinzani haina nguvu. Ukweli ni kwamba vijijini wakishtuka ccm itakufa. Ndio maana wanadumaza elimu huko ili waendelee kutawala. Ila si haba maana mdogo mdogo. 2020 kutakua na viti 100 vya upinzani
 
Unavyotaka ieleweke ila haiko hivyo kama unavyofikiri na kuandika hapa, kupanga ni kuchagua maendeleo yatafika kwa watanzania wote kwa wakati, hata huko mikoani shughuli za mendeleo zinaendelea kufanyika kama kawaida, tembea mkuu ujionee mwenyewe sio kukaa dar tu na kutoa maoni yako kulingana na unayoyaona yakitendeka dar, media nyingi ziko stationed dar na kidogo sana huko mikoani, hivyo kuripoti yanayofanyika dar tu haimaanishi kwamba huko mikoani hakuna yanayofanyika.


Kaka taka usitake, hii ni serekali ya Dar, huku mikoani ni kama serekali imeenda likizo. Ukiona serekali inashughulikia jambo huku mikoani basi ni ugomvi wa wakulima na wafugaji. Jaribu kuangalia hata mawaziri hawajui wafanye nini bali wote wako Dar wanangoja kusifia eti serekali yao inafanya kazi kwa kufukuza watumishi.

Nilitaraji wangalau mpaka sasa kuanza kuona mwanga wangalau kwa wakulima wetu kwani ndio sekta iliyoajiri wananchi wengi, lakini kila siku naona flyovers na barabara zikijengwa Dar, kila siku ni muhimbili nk. Huku mikoani tunaishia kuona madaraja mabovu, barabara zisizopitika hasa wakati huu wa mvua. Ukiuliza watunga sera na wasimamizi wa kodi zetu wako Dar wote wanajua Tanzania ni Dar huku wakiongea sababu za kipuuzi eti Dar ndio wanaolipa kodi sana, sijui ni kioo cha nchi.
 
Hii ndio faida mojawapo ya kuwa na upinzani wenye nguvu
upinzani wenye nguvu bila slaa! lowasa alente upinzani wenye nguvu! amini nakwambia msingi aloujenga slaa umepata ufa mkubwa sana....soon mawe aliyopanga lowasa juu ya msingi huu yataporomoka na kuizika cdm...mark my word!
 
Viti 70 kati ya 290 ndio upinzani wenye nguvu?Mtaishia kutoka tu bungeni hakuna upinzani kuna wapiga kelele tu
Haaahahha, ukubwa wa pua si wingi wa kamasi mkuu, hawa wachache tumeiona walivyowashinda wengi katika bunge lililopita, mpaka mwenyekiti akaweka mpira kwapani mwisho akakubali wao wengi wameboronga na kurekebisha mapungufu yao, wako wengi lakini wengi ziro brain eg. TFF kirefu chake ni nini? Mh. waziri aliyoporomosha ni aibu kwa jimbo lake.
 
unaweza kumkataa mtoto si kwa sababu mtoto ni mbaya bali kwa sababu uchafu na maovu ya mtoto hivyohivyo na ccm tulichokuwa tunapiga vita ni ule uchafu uliokuwa ndani ya ccm. kama katokea mtu akaupiga vita hilo ndilo lengo la upinzani. naamini hataleo upinzani ukifa mara moja tutarudi kulekule . kubeza upinzani ni kutowatendea haki kwani haya unayoyaona leo ni. matunda ya upinzani. kama hujui hilo eeh.
 
upinzani wenye nguvu bila slaa! lowasa alente upinzani wenye nguvu! amini nakwambia msingi aloujenga slaa umepata ufa mkubwa sana....soon mawe aliyopanga lowasa juu ya msingi huu yataporomoka na kuizika cdm...mark my word!
Muulize Wasira anaandika lakini?
 
Dodoma bado sana amendeleo ubuyu bado upo mpaka wale nyasi ndo wataelewa
Na wataendelea kula viwavi jeshi hata Magufuli anajua wale hawajitambui ndio maana hata CT -SCAN iliyokuwa iende Dododma iakbadilishwa njia na Kupelekwa Dar, bado wanapiga vigelegele halafu huo mkoa eti una wabunge na wapo amabao ni mawaziri na hili wameona nisawa sawa tu, shame.
 
Moderator, kwa nini mnazuia maoni ya watu? Mtu analeta hoja za kitoto, anarekebishwa nyie mnazuia---mnazuia kumfurahisha nani? Haya maoni yangu yana ubaya gani?

Eti kataa CCM upate maendeleo. Hizi
ni pumba tupu!

Watu kama mmekosa uwezo wa
kujenga hoja muwe mnakaa kimya tu!
Unaposema kataa CCM upate
maendeleo unapaswa ujiridhishe
kwanza kwa kufanya utafiti sio
unakuja na maneno ya vijiweni.

Kwa ufupi tu kama hujui kuna mikoa
ambayo wameikataa CCM tangu
zamani. Mikoa hiyo ambayo pamoja
na kuikataa kwao CCM, lakini
maendeleo kwao imekuwa hadithi. Leo
watu hawa unaweza kuwashawishi kwamba kataa CCM upate maendeleo?

Hapa tatizo sio kataa CCM upate
maendeleo, tatizo ni kupata viongozi
wazalendo wanaojua majukumu yao.
 
Kaka taka usitake, hii ni serekali ya Dar, huku mikoani ni kama serekali imeenda likizo. Ukiona serekali inashughulikia jambo huku mikoani basi ni ugomvi wa wakulima na wafugaji. Jaribu kuangalia hata mawaziri hawajui wafanye nini bali wote wako Dar wanangoja kusifia eti serekali yao inafanya kazi kwa kufukuza watumishi.

Nilitaraji wangalau mpaka sasa kuanza kuona mwanga wangalau kwa wakulima wetu kwani ndio sekta iliyoajiri wananchi wengi, lakini kila siku naona flyovers na barabara zikijengwa Dar, kila siku ni muhimbili nk. Huku mikoani tunaishia kuona madaraja mabovu, barabara zisizopitika hasa wakati huu wa mvua. Ukiuliza watunga sera na wasimamizi wa kodi zetu wako Dar wote wanajua Tanzania ni Dar huku wakiongea sababu za kipuuzi eti Dar ndio wanaolipa kodi sana, sijui ni kioo cha nchi.
Hatua ya kwanza ni hii, ya kusafisha vikwazo binadamu, hatua ya pili itakua kutatua changamoto na hatua ya tatu itakua kupeleka maendeleo, kwa mpango mkakati huo nadhani kila sekta hata ya kilimo itafikiwa, unaweza kuona kama kila jambo linafanyika dar ila kutokana na jiografia yetu ofisi nyingi za serikali na biashara zipo katika mji huo, ambapo hata wafanya maamuzi wengi wapo hapa, hapa pakiwa sawa hata huko pia mtakua salama, mfano, anayehusika na ununuzi na usambazaji wa mbolea yupo hapa dar, hivyo magu anadeal na hao watu ambao kiuhalisia wapo dar ila inaonekana anashughulika na dar peke yake hapana, bali anatatua kero za wote ambazo chimbuko lake ni hapa dar.
 
Back
Top Bottom