DSM waliikataa CCM sasa wanakula matunda, wengine mmejifunza?

DSM waliikataa CCM sasa wanakula matunda, wengine mmejifunza?

Viti 70 kati ya 290 ndio upinzani wenye nguvu?Mtaishia kutoka tu bungeni hakuna upinzani kuna wapiga kelele tu
Babu yangu alikuwa na kausemi kake kwamba unaniangalia lakini hunioni... Sasa wewe ingawa umesoma hii post na kuijibu ukweli ni kwamba hujaelewa.
 
Lakini machungu ni makubwa zaidi ya hayo unayo sema...
wamevunjiwa nyumba
wamefukuzwa kazi kibao na makampuni yanakufa
hakuna tamaa ya kuongezeka ajira ila zinapungua
maisha bado ya ghali na yanapanda
 
Huo ndio ukweli kwani hebu angalia sehemu zote ambazo ccm wameshinda kwa asilimia 70 na kuendelea hakuna maendeleo kabisa!
 
Lakini machungu ni makubwa zaidi ya hayo unayo sema...
wamevunjiwa nyumba
wamefukuzwa kazi kibao na makampuni yanakufa
hakuna tamaa ya kuongezeka ajira ila zinapungua
maisha bado ya ghali na yanapanda
Hiyo ni collateral damage, ndio maana nimesema Uzi huu hatupimi viwango vya utendaji wake Bali jamii kwa ujumla wake inafaidikaje.
Tumeona kuwa Serikali sasa inawaogopa RAIA wa Dar na kuwaheshimu tofauti na awali. Umesahau walipo kuwa na majority ya wabunge na madiwani Dar nani aliikumbuka? Ilikuwa kama sehemu ya ulaji tuu lakini sasa hivi adabu IPO.
Chagua wapinzani upate Maendeleo, wale walio goma na kuchagua walewale ina mpaka njaa inawaua hakuna anayejali
 
Unavyotaka ieleweke ila haiko hivyo kama unavyofikiri na kuandika hapa, kupanga ni kuchagua maendeleo yatafika kwa watanzania wote kwa wakati, hata huko mikoani shughuli za mendeleo zinaendelea kufanyika kama kawaida, tembea mkuu ujionee mwenyewe sio kukaa dar tu na kutoa maoni yako kulingana na unayoyaona yakitendeka dar, media nyingi ziko stationed dar na kidogo sana huko mikoani, hivyo kuripoti yanayofanyika dar tu haimaanishi kwamba huko mikoani hakuna yanayofanyika.
 
hakuna kipindi nilicho wakubali wana dar es salaam kama kipindi hiki kama jiji kama kaka mkubwa naamini ataonyesha njia nadhani safari ya ccm kiama chake kitaanzia dar baada ya kufika 2020 nakupewa tathimini ya maendeleo makubwa yaliyofanyika Dar chini ya usimamizi wa UKAWA..!!viva Ngoyai
 
Yaani mtoa mada huna budi kubadilika maana siasa maji taka zimekutawala unafikiri huku kuna wenzio watupu. Watu wanasema ukishinda mbio mshukuru na aliyekukimbiza, je kama aliyekuwa mshindani alikuwa anatembea utamshukuru tuu. Mimi nadhani kazi ya wapinzani ni kelele zaidi kuliko kuwa wakimbizaji kwanini nasema hivyo; wanapata ruzuku je wameshindwa kujenga SHULE au HOSPITALI ya MFANO ya kuikimbiza serikali kwa maana ya kuwaonyesha kwa mifano?shule yenye walimu wazuri madawati vyoo vya kutosha kulingana na uwiano wa watumiaji ,maji ya bomba na mazingira nadhifu? wao wanachojua hakuna kingine kelele na kutoka Bungeni kama Nyumbu wanaohama serengeti kwenda masai mara. Tubadilike jamani mbona uwezo upo
 
1. Fedha ya sherehe ya Wabunge ilipelekwa Muhimbilo, Dar.

2. Fedha ya Uhuru day ilipelekwa kujenga barabara ya Dar.


3. CT- Scan ilitolewa Dodoma na kupelekwa Muhimbili, Dar.


4. Mawaziri na makatibu wakuu walikatwa Mishahara na kupelekwa kujenga shule Dar.

5. Kuamrisha nyongeza ya
bajeti ya shilingi Bilioni
mbili kwa Dar kwa ajili ya
Elimu.

6. Naibu Waziri wa Tamisemi alilizwa na matatizo ya Shule ya Uhuru ya Dar.

List goes on!




+Ndugu zangu wa Dodoma na kiherehere chenu cha Kuchagua CCM.


+ Mwanza Hosp ya Rufaa wanalala wagonjwa wa 4 ktk kitanda kimoja.

+Morogoro zaidi ya Wanafunzi 1500 wanakaa chini kwa kukosa Madawati.


NB:

Kilimanjaro hata msipotukumbuka hatutajuta kwakuwa tunajua sisi na CCM ni maadui....


Hii ni serikali ya Dar
 
hakuna kipindi nilicho wakubali wana dar es salaam kama kipindi hiki kama jiji kama kaka mkubwa naamini ataonyesha njia nadhani safari ya ccm kiama chake kitaanzia dar baada ya kufika 2020 nakupewa tathimini ya maendeleo makubwa yaliyofanyika Dar chini ya usimamizi wa UKAWA..!!viva Ngoyai
he unahakika haujakurupuka usingizini wewe UKAWA walikuwa Mhimbili na Magufuli ? walikuwa ikulu kuomba pesa za Uhuru zijenge barabara ya mwenge. he he amakweli ukipenda chongo unaita kengeza. Haya bwana hungera Ukawa kwa wadi mpya ya wazazi na barabara ya mwenge to town.
 
1. Fedha ya sherehe ya Wabunge ilipelekwa Muhimbilo, Dar.

2. Fedha ya Uhuru day ilipelekwa kujenga barabara ya Dar.


3. CT- Scan ilitolewa Dodoma na kupelekwa Muhimbili, Dar.


4. Mawaziri na makatibu wakuu walikatwa Mishahara na kupelekwa kujenga shule Dar.

5. Naibu Waziri wa Tamisemi alilizwa na matatizo ya Shule ya Uhuru ya Dar.

List goes on!




+Ndugu zangu wa Dodoma na kiherehere chenu cha Kuchagua CCM.


+ Mwanza Hosp ya Rufaa wanalala wagonjwa wa 4 ktk kitanda kimoja.

+Morogoro zaidi ya Wanafunzi 1500 wanakaa chini kwa kukosa Madawati.


NB:

Kilimanjaro hata msipotukumbuka hatutajuta kwakuwa tunajua sisi na CCM ni maadui....


Hii ni serikali ya Dar
Subiri kipindi cha kampeni basi mbona bado watasahau umewahi sana. Maana kile chakula walichopelekewa ni UKAWA wamewapa he he
 
Mafisadi yote yanayotumbuliwa yapo Dar na hayo ndo yalimchagua Fisadi Papa
 
Hata wajenge flyover kila kona bado CCM DSM haitakuwa yao...........
 
Unavyotaka ieleweke ila haiko hivyo kama unavyofikiri na kuandika hapa, kupanga ni kuchagua maendeleo yatafika kwa watanzania wote kwa wakati, hata huko mikoani shughuli za mendeleo zinaendelea kufanyika kama kawaida, tembea mkuu ujionee mwenyewe sio kukaa dar tu na kutoa maoni yako kulingana na unayoyaona yakitendeka dar, media nyingi ziko stationed dar na kidogo sana huko mikoani, hivyo kuripoti yanayofanyika dar tu haimaanishi kwamba huko mikoani hakuna yanayofanyika.
Mkuu stroke pamoja na kuwa na makazi Dar lakini siishi huko kwa muda mrefu naishi mikoani kwa ajili ya shughuli.
Kila mahali serikali inafanya jambo hilo liko wazi, lakini ukitembea mikoa mingi utagundua kuwa pale ambapo chama tawala kimekataliwa maendeleo yanakwenda kasi zaidi ya kule kilipokubaliwa ambapo shughuli zinaenda kwa mazoea na kulindana hata kwenye ubadhilifu
 
Mnachelewesha maendeleo kwa miaka 50 ya uhuru kwa kufanya ufisadi leo Magufuli anawatumbua mnajitutumua eti wana wa Dar es salaam wanakula matunda ya ccm. Kwa nini isiseme wana Dar es salaam wanakula matunda ya upinzani kwa miaka 24 sasa.
 
Subiri kipindi cha kampeni basi mbona bado watasahau umewahi sana. Maana kile chakula walichopelekewa ni UKAWA wamewapa he he



Hawa jamaa naona kama akili zao hazipo sawa.
 
Back
Top Bottom