Dr. W. Slaa ni fisadi kuliko Lowassa


Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,549
Likes
4,430
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,549 4,430 280
UKAWA ndio habari ya mjini.
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,518
Likes
1,879
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,518 1,879 280
Hilo wala si uongo.

Slaa alikuwa anatuaminisha kuwa Lowassa ni fisadi.

Lakini leo nnaona Slaa kazimwa na Mwenyekiti Mbowe, hasikiki wala haonekani.

Nnauhakika kazimwa kwa ajili ya ufisadi wake na alikuwa anadanganya kuwahadaa Watanzania kuwa Lowassa ni fisadi.

Mimi nnaamini Lowassa ni mtu safi kabisa, hana ufisadi hata chembe, kama anavyoamini Mbowe na wana UKAWA wote na ndiyo maana leo hii Mbowe alivyoingia tu chadema, siku hiyo hiyo kakaribishwa kwa kupewa kadi ya uanachama na siku hiyo hiyo kapewa nafasi ya kugombania Urais wa Tanzania.

Hakuna sababu nyingine yeyote zaidi ya kuwa Lowassa ni msafi, na ana uwezo kuliko mwana chadema yoyote katika uongozi ndiyo maana akapishwa haraka haraka kuchukuwa nafasi ya kugombea urais Tanzania.

Kwa upande mwingine, nnaamini kabisa kabisa kuwa Daktari wa Kanoni Slaa siyo mwadilifu na ni zaidi ya fisadi na ndiyo maana kapigwa chini na chadema na UKAWA kwa ufisdi wake hafai kugombea urais wala hafai kuwa Katibu Mkuu wa Chadema

Hali kadhalika kwa muasisi na aliyetowa wazo la UKAWA na aliyeongoza watu kutoka BMK, Professor Harun Lipumba. na yeye ni fisadi na kahongwa ndiyo maana kaachia Uenyekiti wa CUF.

Kumbe mafisadi tulikuwa nao tena mmoja ni Katibu Mkuu na mmoja ni Mwenyekiti wa vyama vyetu mahiri vya upinzani CUF na CHADEMA, hatukuwastukia mpaka hizi dakika za mwisho.

Ahsante Lowassa kwa kutujulisha kuwa hao ndiyo waliokuwa mafataani waliokuwa wanatukosesha ushindi miaka yote.

Tujadili.
Una uhakika watakuelewa?
 
T

Tembulukoje

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2014
Messages
397
Likes
0
Points
33
T

Tembulukoje

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2014
397 0 33
Hilo wala si uongo.

Slaa alikuwa anatuaminisha kuwa Lowassa ni fisadi.

Lakini leo nnaona Slaa kazimwa na Mwenyekiti Mbowe, hasikiki wala haonekani.

Nnauhakika kazimwa kwa ajili ya ufisadi wake na alikuwa anadanganya kuwahadaa Watanzania kuwa Lowassa ni fisadi.

Mimi nnaamini Lowassa ni mtu safi kabisa, hana ufisadi hata chembe, kama anavyoamini Mbowe na wana UKAWA wote na ndiyo maana leo hii Mbowe alivyoingia tu chadema, siku hiyo hiyo kakaribishwa kwa kupewa kadi ya uanachama na siku hiyo hiyo kapewa nafasi ya kugombania Urais wa Tanzania.

Hakuna sababu nyingine yeyote zaidi ya kuwa Lowassa ni msafi, na ana uwezo kuliko mwana chadema yoyote katika uongozi ndiyo maana akapishwa haraka haraka kuchukuwa nafasi ya kugombea urais Tanzania.

Kwa upande mwingine, nnaamini kabisa kabisa kuwa Daktari wa Kanoni Slaa siyo mwadilifu na ni zaidi ya fisadi na ndiyo maana kapigwa chini na chadema na UKAWA kwa ufisdi wake hafai kugombea urais wala hafai kuwa Katibu Mkuu wa Chadema

Hali kadhalika kwa muasisi na aliyetowa wazo la UKAWA na aliyeongoza watu kutoka BMK, Professor Harun Lipumba. na yeye ni fisadi na kahongwa ndiyo maana kaachia Uenyekiti wa CUF.

Kumbe mafisadi tulikuwa nao tena mmoja ni Katibu Mkuu na mmoja ni Mwenyekiti wa vyama vyetu mahiri vya upinzani CUF na CHADEMA, hatukuwastukia mpaka hizi dakika za mwisho.

Ahsante Lowassa kwa kutujulisha kuwa hao ndiyo waliokuwa mafataani waliokuwa wanatukosesha ushindi miaka yote.

Tujadili.
Pumbavu, na ndo maana mnaotwa malofa. Slaa ni mtu makini sana ndo maana baada kuona hilo jizi limeenda UKAWA, akaona ni upumbavu kukaa nae jiko moja akasepa zake.
Afu ulivo mpumbavu unaropoka eti lowassa ni mtu safi na sio fisadi, acha ulofa wwe. Au umetumwa?
 
D

Deogratius n

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2015
Messages
1,198
Likes
72
Points
145
Age
30
D

Deogratius n

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2015
1,198 72 145
Sheria ya mtandao inamuhusu huyu bibi,
 
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
115
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 115 0
Tunashukuru bibi kwakukubali kuwa Lowassa ndiye raisi ajaye
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,511
Likes
3,769
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,511 3,769 280
karibu ukawa mwana Dada FaizaFoxy
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,412
Likes
7,495
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,412 7,495 280
Faiza Foxy nikuambie tena;
Maulid na futari za magogoni sahau;

Sema ya huko kwenu nyie mabingwa wa
kutukana, ya kwetu tuachie tuhangaike nayo.
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,749
Likes
3,832
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,749 3,832 280
Duh mbona nahisi maluweluwe hapa, toka lini faizafoxy ameachana na ccm na kuanza kumpenda Lowasa ambae tumeshudia mara nyingi akitukanwa nae!? Kuna mtu kaiba password yake!?
 
haa mym

haa mym

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2014
Messages
4,373
Likes
3,006
Points
280
haa mym

haa mym

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2014
4,373 3,006 280
Duh mbona nahisi maluweluwe hapa, toka lini faizafoxy ameachana na ccm na kuanza kumpenda Lowasa ambae tumeshudia mara nyingi akitukanwa nae!? Kuna mtu kaiba password yake!?
Fikiri nje ya box bro utaekewa tu ukija kichwa kichwa ndio tunahesabu hivyo malofa na wapumbavu maana hawataelewa hapa
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,039
Likes
16,548
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,039 16,548 280
Dr.W.Slaa ni fisadi wa kutupwa ndio maana kafyata mkia na amewekwa chini ya ulinzi wa Josephine...!

Teh Teh
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,039
Likes
16,548
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,039 16,548 280
karibu ukawa mwana Dada FaizaFoxy
Nulijua Bavicha na Bawacha hamto elewa hii mtaingia kichwa kichwa!

Though Dr Slaa ni fisadi ndio maana kajificha baada ya kupata habari asiyempenda kaja kwake!

Kama Dr.W.Slaa yeye si fisadi na ana amini Lowasa ndiye fisadi basi ajitokeze hadharani kusema ...n
 
Last edited by a moderator:
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,709
Likes
953
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,709 953 280
Pumbavu, na ndo maana mnaotwa malofa. Slaa ni mtu makini sana ndo maana baada kuona hilo jizi limeenda UKAWA, akaona ni upumbavu kukaa nae jiko moja akasepa zake.
Afu ulivo mpumbavu unaropoka eti lowassa ni mtu safi na sio fisadi, acha ulofa wwe. Au umetumwa?
Taratibu mkuu, Dr.W.Slaa hajasepa atatoka hadharani muda muafaka utakapofika.

Tahadhari, kumuita lowasa jizi unaweza jikuta nyumbu wamekutoa macho.
 
Last edited by a moderator:
L

ladyjamila

Member
Joined
Aug 19, 2015
Messages
39
Likes
0
Points
13
L

ladyjamila

Member
Joined Aug 19, 2015
39 0 13
Hilo wala si uongo.

Slaa alikuwa anatuaminisha kuwa Lowassa ni fisadi.

Lakini leo nnaona Slaa kazimwa na Mwenyekiti Mbowe, hasikiki wala haonekani.

Nnauhakika kazimwa kwa ajili ya ufisadi wake na alikuwa anadanganya kuwahadaa Watanzania kuwa Lowassa ni fisadi.

Mimi nnaamini Lowassa ni mtu safi kabisa, hana ufisadi hata chembe, kama anavyoamini Mbowe na wana UKAWA wote na ndiyo maana leo hii Mbowe alivyoingia tu chadema, siku hiyo hiyo kakaribishwa kwa kupewa kadi ya uanachama na siku hiyo hiyo kapewa nafasi ya kugombania Urais wa Tanzania.

Hakuna sababu nyingine yeyote zaidi ya kuwa Lowassa ni msafi, na ana uwezo kuliko mwana chadema yoyote katika uongozi ndiyo maana akapishwa haraka haraka kuchukuwa nafasi ya kugombea urais Tanzania.

Kwa upande mwingine, nnaamini kabisa kabisa kuwa Daktari wa Kanoni Slaa siyo mwadilifu na ni zaidi ya fisadi na ndiyo maana kapigwa chini na chadema na UKAWA kwa ufisdi wake hafai kugombea urais wala hafai kuwa Katibu Mkuu wa Chadema

Hali kadhalika kwa muasisi na aliyetowa wazo la UKAWA na aliyeongoza watu kutoka BMK, Professor Harun Lipumba. na yeye ni fisadi na kahongwa ndiyo maana kaachia Uenyekiti wa CUF.

Kumbe mafisadi tulikuwa nao tena mmoja ni Katibu Mkuu na mmoja ni Mwenyekiti wa vyama vyetu mahiri vya upinzani CUF na CHADEMA, hatukuwastukia mpaka hizi dakika za mwisho.

Ahsante Lowassa kwa kutujulisha kuwa hao ndiyo waliokuwa mafataani waliokuwa wanatukosesha ushindi miaka yote.

Tujadili.
Hamna lolote wote mafirauni tu. wapumbavu na malofa wenye uchu wa madaraka
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,704
Likes
51,626
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,704 51,626 280
a very poor thread , asante sana jf kwa kuvumilia kila kitu .
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,604
Likes
1,488
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,604 1,488 280
Hilo wala si uongo.

Slaa alikuwa anatuaminisha kuwa Lowassa ni fisadi.

Lakini leo nnaona Slaa kazimwa na Mwenyekiti Mbowe, hasikiki wala haonekani.

Nnauhakika kazimwa kwa ajili ya ufisadi wake na alikuwa anadanganya kuwahadaa Watanzania kuwa Lowassa ni fisadi.

Mimi nnaamini Lowassa ni mtu safi kabisa, hana ufisadi hata chembe, kama anavyoamini Mbowe na wana UKAWA wote na ndiyo maana leo hii Mbowe alivyoingia tu chadema, siku hiyo hiyo kakaribishwa kwa kupewa kadi ya uanachama na siku hiyo hiyo kapewa nafasi ya kugombania Urais wa Tanzania.

Hakuna sababu nyingine yeyote zaidi ya kuwa Lowassa ni msafi, na ana uwezo kuliko mwana chadema yoyote katika uongozi ndiyo maana akapishwa haraka haraka kuchukuwa nafasi ya kugombea urais Tanzania.

Kwa upande mwingine, nnaamini kabisa kabisa kuwa Daktari wa Kanoni Slaa siyo mwadilifu na ni zaidi ya fisadi na ndiyo maana kapigwa chini na chadema na UKAWA kwa ufisdi wake hafai kugombea urais wala hafai kuwa Katibu Mkuu wa Chadema

Hali kadhalika kwa muasisi na aliyetowa wazo la UKAWA na aliyeongoza watu kutoka BMK, Professor Harun Lipumba. na yeye ni fisadi na kahongwa ndiyo maana kaachia Uenyekiti wa CUF.

Kumbe mafisadi tulikuwa nao tena mmoja ni Katibu Mkuu na mmoja ni Mwenyekiti wa vyama vyetu mahiri vya upinzani CUF na CHADEMA, hatukuwastukia mpaka hizi dakika za mwisho.

Ahsante Lowassa kwa kutujulisha kuwa hao ndiyo waliokuwa mafataani waliokuwa wanatukosesha ushindi miaka yote.

Tujadili.
duh..hata mimi naona fisadi wahed ni slaa na lipumba. wametimka kama panya kutoka ukawa baada ya mbowe kumleta mtu 'mwema wa mungu'. heko hamisi mgeja umetamka kwa lowassa 'nitakufuata popote uendapo hadi mwisho wa roho yangu' iwe kwenye daladala, sokoni tandale, pangoni etc.
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
15
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 15 0
acha kujifaragua kujifanya mwenda wazimu Dr Slaa hana shida na mashinikozo yenu ni baba wa mageuzi nchi hii mulidhani mukimprovoke angekuja kuropoka sio yule anamalezi yake na maadili kwa miaka mitano umekuwa ukimtukana kwa kila jina ulijualo na leo unajidai kusimpathise naye hana muda na watu wasiokuwa na mbele wala nyuma kama wewemleta mada
 

Forum statistics

Threads 1,261,882
Members 485,351
Posts 30,107,239